Ishara za 19 Wewe ni PSYCHIC. Njia za moto za uhakika za kukuambia Una uwezo wa Psychic.


Jinsi ya kukwambia wewe ni wa akili na una uwezo wa akili. Hizi ndizo njia kadhaa za kukuambia una uwezo wa akili. Ni dhahiri mara moja utagundua umekuwa psychic wakati wote?

SUBSCRIBE kupata msukumo wa kiroho kwenye safari yako kupitia maisha.

Tembelea: http://www.spiritual-awakening.net kwa sababu tunakuza sauti ya habari na habari za kiroho.

Kitabu Nicky Sasa kwa Marekebisho ya Maisha ya Zamani na vitu vingine kupitia Skype / Simu ya Facebook: http://www.past-life-regression-online.com

Pata sasisho, msukumo wa kiroho na kumbukumbu kwenye media za kijamii.
Profaili ya Facebook: http://www.facebook.com/SpiritualNickySutton
Ukurasa wa Facebook: http://www.facebook.com/spiritual.awakening.net
Pinterest: http://www.pinterest.com/spiritawakening
Twitter: https://twitter.com/SpiritAwakenNet
Google+: http://www.google.com/+SpiritualawakeningNetplus

http://www.nickysutton.com for Nicky Sutton’s personal blog.
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

20 Maoni

    -
  1. Nilikwenda kwa psychic wakati nilikuwa kuhusu 19yo alikuwa amefanya kazi kwa utekelezaji wa sheria za mitaa nk… lakini; wao kamwe hawajui wanataka kukubali hilo. lolo. kwa hivyo, mke wangu wa zamani na mimi nilikuwa mchanga sana tulioa tu wakati tulikwenda Carnival au kile tunachoita Jiji letu haki huko 81 ', nilikuwa 19 tu na nilikuwa nimepoteza baba yangu kujiua ,,,,,, Saikolojia ambayo nadhani ilikuwa tendo tu, lakini nilijua kwamba Utekelezaji wa sheria unamjua na kwa kweli angefika kwake alikuwa anajulikana.
    Nilitembea juu na kuwauliza wasichana hao wawili nje ya hema hili ni kusoma kiasi gani? wakaniambia $ 20.00. Niliivuta na kisha kama dakika ya 5 baadaye alinijia na akanishika mikono yangu yote kama kusema hihi. alikuwa au anaonekana kama labda alikuwa anatokea India asili? yeye mara moja akajitupa (mikono yake), na nilidhani alikuwa akijaribu kuniogopesha ..?
    Kwa hivyo nilitoa pesa zangu zote kutoka kwa wiki zetu hulipa na nikasema sawa? kiasi gani. Aliniuliza kwa huruma kuondoka?
    Nilisimama tu hapo na niliendelea kumpigia simu ili arudi nje nilikuwa napumua na nilihisi hofu hii ikianza kujiingiza hivi karibuni baada ya baba yangu kujipiga risasi ………. Kwa hivyo alirudi nje, akasema, "Steven Hakuna kitu ambacho ninaweza kukwambia ambacho haujui?" ……… .. Aliniambia kwamba nguvu yangu ya nguvu ilikuwa na nguvu sana.
    anyway, Sasa naweza kuhisi uwepo wa baba yangu na sijamuona kwa jicho langu?, namuona tu kwa macho ya macho ya akili ndio njia pekee naweza kuelezea? haijawahi kuniogopa sasa lakini baba yuko na rafiki yangu wa kitoto ambaye alipita katika 2012. walikuwa tu kama baba na mwana wa kujua?…. yeye anacheka kila wakati na Tracey huwa anacheka kila wakati na kuweka mikono yake karibu naye na wanapokaa kwa muda mrefu nasema tu nimepata mwanaume .. ??? inasikika? sivyo?… .. Lakini kwa miaka kadhaa baada ya hapo niliteseka kila wakati na mashambulizi ya hofu niliweza kujificha hadi nilipokuwa karibu 33 au hivyo na ikawa mbaya kabisa ya kujua.
    Hivi majuzi, najua tu? vitu? Naweza kuhisi watu wazuri kutoka kwa ukweli ukweli na yule anayelalamika na kuona kwamba hakuna sababu ya kuwa na wasiwasi? Ninaogopa hii inaweza kuwaalika watu ambao sijawahi kujua ikiwa nitafakari zaidi.

    Tafadhali nisaidie ???

    Heshima,
    Steven kusini mwa California.
    Ningependa kuzungumza na ya? Natumaini unafikiri mimi ni wazimu? Lololo 🙂

  2. Ninaweza kutabiri siku zijazo katika ndoto zangu
    Ninaona picha za wakati ujao wakati nimelala
    Kwa mfano (hii ni kweli)
    Wakati mmoja (hii ilikuwa mara ya kwanza kutokea) nilikuwa na ndoto juu ya mtu ambaye sikuwahi kumuona kwa muda mrefu na akakumbatia lakini tulikuwa maadui-siku iliyofuata ninatembea kutoka shule (mimi 10) na ninamuona akienda barabarani kwa hivyo yeye hukimbilia barabarani na kunikumbatia na kuniuliza ikiwa ninataka kwenda ku sinema naye na sikugundua kwa wakati huo lakini nilipotazama nyuma niligundua
    Nina hakika kuwa kwa mazoezi sahihi nitaweza kutabiri siku zijazo nikiwa macho

  3. Nimekuwa nikifahamu kuwa watu wengine wananiathiri na mimi huwaathiri watu wengine kwa muda sasa, lakini inakatisha mashaka kwangu, na sasa ninagundua ikiwa hiyo ni kweli basi ninaandaa tu vibali vya kutisha, mtego mzuri kidogo . Ninaogopa kwamba ningeweza kusikia sauti au kitu ghafla. Mtu yeyote ambaye yuko tayari, ahsante kutoka kwa zaidi, labda tayari unajua ni nani kupitia wakati na nafasi kwa njia fulani. Nataka tu kujua mbinu nzuri ya kuondoa hofu hii? Kwa sababu yake ni Reflex na karibu chungu, na ni maoni gani / mbinu nzuri za kukuza hii? naweza kutarajia nini? Je! ninapaswa kusikiliza zaidi? ni ngumu sana na mazungumzo yangu yote kuendelea. Mimi huhisi kila wakati kuwa niko karibu, kama nimekuwa na "kuruka pointi" nyingi lakini ninaogopa.

    lakini ninaingia tu, najua yote na hakuna kitu ambacho mtu yeyote anaweza kufanya ikiwa sote ni sawa, lakini mazungumzo kidogo yatakuwa mazuri

  4. hi Nicky ,, phurbu yake kutoka nepal..age 34 ,,,, nimepata alama nyingi ulizozitaja, ikiwa ni mara zote lakini mara chache ,, lakini hivi karibuni mdogo wangu mdogo alishindwa .. kwa hivyo ikiwa mimi ni mtaalamu wa akili zaidi, i singeweza kushindwa ... hata hivyo ikiwa nina lil ya saikolojia ninaweza kuboresha uwezo wangu wa akili ... ningependa kusikia kutoka kwako…

  5. Nilijitambua ndani yangu huruma, hisia za nguvu za watu na vikundi na Intuition kali. Sijawahi kuona sinema zenye kutisha, ninachukua hofu yao, ninahisi uchungu na huzuni yao kwa nguvu sana. Nimeweza kuzuia hali hatari tu kwa kuhisi inakuja. Asante kwa video!

  6. nilikuwa na kuamka kwangu miaka sita iliyopita na ni mengi ya kushughulikia. Ninajiona na hatia kutumia maneno kuamua uzuri wa uzoefu wangu lakini kile nilichojifunza au kukumbuka unaweza kusema ni kwamba nilijiona nikichukua hatua kutoka kwangu, nikageuka na kujiangalia. ? umakini na sikuhisi hakuna woga. Namaanisha kuwa woga wote ulikuwa umepita. Nilianza kusikia sauti ya sauti ya sauti ya hi hi mara tu ilikuwa kama kuwa na vichwa vya sauti kwa sauti kubwa. Miguu yangu ilianza kuguna kwa namna fulani iliyofanana na sauti na sauti. Sijawahi kuhisi kitu chochote cha kushangaza katika maisha yangu. vibration hii unahisi ni nzuri kuelezea. ghafla moja kwa moja magotini mwangu mwingine akipiga mateke na sauti nyingine. sasa tani mbili zikicheza wakati mmoja na viburations mara mbili. Utaratibu huu uliendelea kusawazishwa na kile ninajua sasa kuwa chackras yangu. viburudisho haya yote nadhani ungesema kwa njia fulani ilinifanya nihisi kushikamana na mazingira yangu. Wakati wa mwisho alipoanza juu ya kichwa changu ninachoweza kusema ni kumbukumbu na maono juu yake. im tofauti sasa. nahisi upendo kwa maisha yote. siwezi kuacha kuwa na wasiwasi juu ya watu wengine na nishati hasi ulimwenguni. Ninaelewa kuwa kuna nishati tu, chanya na hasi. Ninajua kuwa sisi ni nyepesi. namaanisha sisi halisi. Tunapata uzoefu wa kidunia wa tatu. Hatufi kamwe na hii ni mchakato wa kujifunza tu. Sitaki kutazama habari au kuwa karibu na uzembe wakati wote. inanipa aina ya kuotea kifuani hisia inayowaka. Nina kumbukumbu sikuweza kuwa hapo awali (alinipatia) nadhani ungesema kwa kile ninachoita malaika. Ilikutana na watu watatu tofauti lakini aliwasiliana na malaika. siwezi kuamuru mkutano huu. nilihisi upendo safi wa joto na faraja ikiangaza kutoka kwa malaika lakini nilihisi aibu kutazama. kama yake ilikuwa nzuri sana kwa macho yangu. hisia ya kushangaza sana kwa sababu nilitaka kutazama. malaika aliwasiliana nami na ninachoweza kusema ni kwamba hawawezi kuzungumza. kwa namna fulani huweka habari ndani kama vile ulivyojiona mwenyewe ili uwe na ufahamu kamili. mgonjwa kata hii fupi lakini nilihisi peke yangu kabla ya hii na sasa uchawi wake ni halisi ghafla. Nimegeuka kuwa aina fulani ya nguvu kubwa juu ya usiku na mengi ya kushughulikia. siku zote nilidhani nilikuwa na mtazamo mzuri wa usawa lakini sasa kila kitu ni juu ya usawa. Je! kuna kitu chochote ninaweza kufanya kuzuia nishati hasi? nahisi kama sisi sote tunaua sayari yetu na kila aina lakini hatuijui na inaniumiza kwa sababu fulani. Natamani ningekuwa wazimu lakini im nilipunguza im. mahali nilipoona ilikuwa ya kweli zaidi kuliko ukweli. ni ngumu kuelezea lakini ukishaona unayo kitu cha kutuliza.

  7. #12 Siwezi hata kutazama sinema ikiwa naona damu / maumivu, naweza kuhisi ni kama ikinitokea. Karibu nilikuwa na fit (moyo ulikuwa mbio) kwenye sinema mara moja. Wakati mwingine ninataka kusaidia watu katika maisha halisi (kama mpwa wangu wa miaka 2 alianguka pikipiki yake) na ninataka kutuliza, lakini ninahisi mgonjwa. Sijui jinsi inasaidia mtu yeyote. Asante kwa hili. Niliona video yako ya kwanza usiku wa leo kwenye njia tofauti, nikihisi nimepotea sana wakati huu (kwa kweli nadhani nina uwezo mdogo wa kiakili. Natumaini nitafanya chaguzi bora na kupata maisha yangu / furaha / utaratibu wa kurudi pamoja hivi karibuni. Asante kwa haya video, wewe ni mtamu sana na mtulivu, napenda sana 🙂 Inanifanya nijisikie vizuri wakati wa kusoma vitu ambavyo sijawahi kusikia habari ambayo wengine wanaweza kusema ni kidogo "inatisha" na sio njia yao ya kufikiria / kutafsiri vitu. Kuenda kwenye lol tangent, samahani.

Acha Maoni