Mawazo ya Saikolojia juu ya Antaktika na Sayansi nyuma ya Tarot na Unajimu


Detox Bora kwenye Soko http://www.getthetea.com

Mradi wa Leak umeshirikiana na Vivos juu ya kuwaunganisha watu huko Vivos xPoint. Kwa pamoja tutakuwa tukishirikiana watu wenye nia moja ya kumiliki bunker huko Vivos xPoint, na hivyo kugawana gharama na matumizi, na kufanya suluhisho hili la hakika la maisha iwe nafuu kwa kila mtu!

Ungaa nasi kwa "xFest" inayokuja huko South Dakota, huko Vivos xPoint, ambapo utakutana na kupata fursa ya kushirikiana na washiriki wengine kupata xPoint yako mwenyewe bunker.

http://www.terravivos.com/secure/vivosxpoint.htm

Imesomwa na Nicole https://www.nicolebrenny.com

http://www.youtube.com/clandestinetimelord

Nyumbani


Kuwa mabadiliko unayotaka kuona!
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

20 Maoni

    -
  1. Mwanasaikolojia haitaji kadi au chati za nyota kufanya hivyo. Wale ambao wamekuwa wakisoma miaka ya 20 au bora waligundua kuwa chati za nyota leo zimepotea.
    Nafasi za sayari na nyota sio mahali zinastahili kuwa, ikimaanisha kuwa kila kitu kimeisha. utabiri utashindwa katika kipindi hiki wakati wa kutumia chati za kuanza.
    Njia bora ya kupata maarifa ya hii itakuwa kupitia kutazama kwa mbali, au kusafiri kwa kisayansi. Kuna kitu ambacho hajui bado, wengi hawajui.
    fikiria juu ya hii, sisi ni mbio za watumwa. Je! Unafikiria kweli nguvu ambazo zingekuwa zinatupa bunduki kubeba ili tuwe huru wenyewe?
    Hii imechukua muda wote wa kazi kuelewa hii, kwa hivyo nitajaribu kukurahisishia hii. Habari zote muhimu kuhusu ubinadamu hazipo. Sehemu tu ya kila kitu. Kila mahali ukiangalia, kipande haipo.
    Kile nimepata ni hii, Tangu kuanguka kwa Babble, kila kitu kimepunguka na kupotoshwa. pamoja na kupiga kura ya majina inaonekana kuwa ikitokea. Upande mwingine ni mabadiliko ya vinasaba. Kwa neema ya baba yetu, (EA, ENKI) NIMEKUWA NA MAHUSIANO AMBAYO NILIVYOFANYIA DADA.

  2. samahani lakini kama MIMI NINAKUFUNGUZA tangu nilipjifunza kusoma zaidi ya miaka ya 30, nilikuwa nikifanya kazi pia na Han Boering ambayo ilikuwa bwana mkubwa wa kisasa wa ICHING huko Magharibi (mpasuko), na alikuwa 90 yo na pia alikuwa kutoka kwa mapambo Asili, na kwa kweli ningeweza kudhibitisha pamoja naye kile nilichokuwa nikifikiria kila wakati, taroti walikuwa wamisri na wamechafuliwa kutoka kabbalah na uchawi mweusi, kwa hivyo sasa ni hasi na hawana maana yoyote ya vile walikuwa asili, haswa kwa sababu wakati ina sheria yake na sisi ndio wanaotofautisha ambao wanaweza kufanya mabadiliko kama tunayo uhuru wa kuchagua. Samahani lakini ninapingana kabisa na taroti, naona ni chanzo cha uwongo na cha hatari cha habari. Kwa wote ambao wanavutiwa na uganga wa kweli ningependekeza uangalie kufikiria, kwani katika zaidi ya miaka 30 haikuwahi kunikosea mimi na watu wote ambao waliwahi kuiona na kuamini katika ukumbi huo. Juu kwa wengine, na ninaheshimu archetypes na nadhani kuna dhamana pekee ambayo bado inaweza kuzingatiwa kidogo, lakini sasa imepotea na nasema hivyo kwa uzoefu na mazungumzo na wataalam wa kweli (jodorowsky pamoja).

Acha Maoni