Abby096911

Kuhusu Abby096911

Psychic Abby096911 ina uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Abby096911 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 10 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa Abby096911 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

TAFADHALI SOMA HUU kabla ya kuingia !!!!!!!

mimi ni mpya kwa hii leo ni siku yangu ya kwanza kwa hivyo naomba univumilie. na VIONGOZI HALISI KUMBUKA KUMBUKA MAHUSIANO YA BURE NA Urahisi. N TOFAUTI IM HATAKIENDA KUFUNGUA BIASHARA YAKO KUFANYA HIVYO KILA KILA KUSOMA !!!!!!! KAMA UTAENDELEA NA CHAT ROOM YANGU PESA DADA NINI NITAKUA KUPATA UISLAMU BURE KWA IME HUTAKUENDA KUFANYA. NITAENDELEA KUHUSU LUGHA YANGU NA KUKUPA YESU AU HAPA KESA NA IKIWEZA KUPATA DIVU NITAKUA MIMI ZA 5 BURE KWA JUU YANGU YA CHAT KAMA MTANDAONI WIKI HUU PEKEE.
Karibu kwenye mazungumzo yangu ya bure. Wageni tafadhali jiandikishe !!!! Mimi haitoi kusoma kwa bure katika mazungumzo ya bure. Tafadhali niheshimu mimi na washiriki wengine. Nilianza kujifunza juu ya zawadi zangu wakati nilikuwa nikikua na zaidi ya muongo mmoja uliopita wamekuwa na nguvu sana. Mimi ni mwenye huruma, clarivoyant. na uwe na viongozi kadhaa wa roho. Nilianza kuelewa zawadi zangu baada ya kupona kutoka kwa ajali mbaya ya gari huko 03. ambayo ilisababisha kuwa na uwezo wa kuwasiliana na upande mwingine. Hivi sasa ninaelewa uwazi wa zawadi hizi na ningependa kuonyesha zina maana gani kwangu kwa kusaidia wengine. Kuwasaidia wengine daima imekuwa moja ya utaalam wangu ...
Usitumie lugha chafu, na uwe mwenye heshima kwa kila mtu.

Ubaguzi au ubaguzi hautaweza kuvumiliwa hata kidogo.

Tafadhali kuwa na subira, sote tunapenda kusikilizwa na kutibiwa vizuri, tuifanye mazoezi kwa kuwa na uvumilivu kidogo ninapofanya kazi, kila mtu atapata nafasi, uvumilivu ni fadhila!, Ukifanyika unahimizwa usifanye Usisite kunichukua kwa usomaji wa faragha.Isizungumzii juu ya sheria au kufa kwa sababu ni maeneo mawili ambayo ni nguvu ya maumbile na ninajifanya sio kuingilia kati nao !! Kwa hivyo tafadhali usiulize. Asante..
na KUMBUKA NITAKUA NA BONYEZA KUFUNGUA BURE KWA HABARI ZA CHAT BURE !!!!!

3 Maoni

    -

Acha Maoni