ADVISORGWENN

Kuhusu ADVISORGWENN

Psychic ADVISORGWENN ana uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa kiakili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ADVISORGWENN hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 43 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa ADVISORGWENN kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Mzaliwa wa Saikolojia ya asili, Mshauri na Mshauri wa kiroho na nimekuwa nikitoa huduma za ushauri kutoka kwa kadi ya Tarot na usomaji wa Zodiac kufanya kazi ya ndoto na hesabu kwa miaka mingi. Kadi za Tarot ni zana bora na ninazitumia mara nyingi sana kuzingatia nguvu na kuwasha njia. Ninatoa uzoefu mkubwa juu ya maswala yanayohusu upendo, ndoa, uhusiano wa kindugu, talaka, na usumbufu katika maisha, matamanio ya kazi, fedha na biashara. Zawadi zangu zilipitishwa kutoka kwa vizazi kadhaa. Kupitia mchanganyiko wa imani, masomo katika ufahamu wa kiroho, saikolojia na zawadi zangu za asili, nilianza kutoa vikao vya kiroho kitaalam. Katika ulimwengu huu, tunapotea kwa urahisi na hakuna aibu katika kutafuta mwongozo. Sitatoa hukumu, lakini badala yake, ungana kwenye miunganisho inayotuunganisha sisi sote. Usomaji wangu unachanganya hekima ya kiroho na uelewa wa kisaikolojia kusaidia watu kuunda mabadiliko mazuri katika maisha yao. Nimejitolea sana kuwasaidia wateja wangu kuondoa matabaka ya machafuko, kujikomboa kutoka kwa muundo mdogo, kuongeza kujithamini, vile vile, kufikia malengo ya kibinafsi na ya kitaalam. Nitasoma na kushauri juu ya wasiwasi wako wowote kwa usahihi na uelewa. Natarajia kuzungumza na wewe na mimi niko hapa kama Mshauri wako na, kama rafiki yako anayeaminika.

4 Maoni

    -
  1. MshauriGwen alinifanya kulia na kucheka katika usomaji huo huo. Nilimwendea kweli kwa moyo uliovunjika na imani dhaifu na matumaini yote ambayo nilidhani nilikuwa nimehifadhi yalikuwa karibu tupu. Kwa mwongozo wake nilihisi kama nilikuwa na rafiki wa kweli ambaye kwa kweli alikuwa na mgongo wangu na kwa kweli alinitakia kila la kheri. Hakuna mtu anajua hali yangu na alinijalisha kwa nguvu nyingi na kutia moyo ili kumaliza siku hiyo kwa sababu sikujua ni jinsi gani ningefanya hivyo peke yangu. Kupoteza mapenzi kwa mwenzako kunaweza kuumiza, lakini alinihakikishia kwamba kuendelea kwangu sio bure na yuko njiani kurudi. Ninamuamini kabisa na ninangojea hali yangu itekeleze. Ningependa kupendekeza yake siku yoyote, wakati wowote, hali yoyote! Ninampenda rafiki yangu mpya kwa sababu yeye ni kweli. Alinipa halisi na akanihakikishia nilipokuwa nimechanganyikiwa sana na mashaka. Hakika nitarudi kushiriki habari zangu nzuri katika wiki chache. ”… Iliyoandikwa na tblove1

Acha Maoni