MshauriMuhimu

Kuhusu Ushauri

Mshauri wa PsychicTracy ana miaka ya uzoefu wa 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Mshauri wa PsychicTracy hivi karibuni amesaidia wanachama wa 71 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa AdvisorTrati kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo jina langu ni Tracy Mimi ni msomaji wa Kadi ya Tarot tangu nilikuwa na umri wa miaka 26. Nimekuwa nikiwasaidia watu katika eneo la uhusiano wa upendo, kazi na zaidi ya kuungana tena. Nimekuwa msomaji mwaminifu na zaidi ya yote hukuongoza kwa mwelekeo ambapo unahitaji msaada. Mimi pia ni mwanafunzi katika Chuo Kikuu cha Intercontinental cha Amerika kinachosoma Sheria ya Jinai. Mimi pia hufanya kazi kwa idara ya polisi. Malengo yangu ni kufanya pia kazi kwa kampuni ya sheria katika siku zijazo pia nitasaidia mawakili na zaidi ya yote kuwasaidia na kesi zao wakati inahitajika. Wakati wa wakati wangu mimi hutumia wakati mwingi kusoma mimi ni mwanafunzi mzuri na pia kazi ya afisa wa kustaafu katika idara kwa zaidi ya miaka 17. Sasa kwa kuwa nimestaafu muda wangu nitakaoutumia ni kuwasaidia watu wengine ambao ninatazamia kufanikiwa.Ikiwa miaka yangu ya shule ya upili pia ninahudhuria kwa Murry Bergtraum HS kuu katika sayansi na sayansi ya kompyuta. Penda kile ninachofanya katika kampuni ya Oranum natumai kukaa hapa kwa muda mrefu, Asante kwa mfanyakazi kwa kuniunga mkono na kunielekeza katika mwelekeo.

36 Maoni

    -
  1. Mzuri sana, bila kuuliza dob yangu ana uwezo wa kunisoma kwa usahihi. Ana uwezo wa kufuatilia uwezo wangu ambao hakuna mwanasaikolojia aliyeniambia ambayo ninaifahamu. Mzuri! "... iliyoandikwa na reicaa

  2. Nilikuwa na matumaini na nilipata nafasi kwenye usomaji huu. Lakini nitarudi kuona ikiwa utabiri wake ni sawa na nitakujulisha ninachofikiria wakati huo, sababu nataka kuwa na maoni mazuri juu ya usomaji wake lakini nilikuwa bado sina hakika nayo. Kwa hivyo nitarudi kukujulisha ikiwa kadi ambazo zilishughulikiwa hazikuwa za kudanganya. Nataka kujua ikiwa hii itakuja kucheza katika siku chache zijazo. "... iliyoandikwa na sharona315

  3. Tracy sio mmoja tu wa marafiki wangu wazuri lakini yeye ni roho nzuri, zawadi zake hazina thamini na ni sawa na huonekana, napenda njia zake sana kuwajali wateja wake kwa moyo wake wote. yeye ni mtu mzuri. aliunganika na hali yangu kikamilifu, nitarudi kukusasisha hun, nakupenda sana xxx ”… iliyoandikwa na Shaz

  4. Kwa kweli yuko ndani - bado nashangazwa na usomaji wake. Anajua mengi juu ya habari maalum na vitu ambavyo hata haumwambie. Aliniambia mambo ambayo yangetokea… na WANAFA! ”… Yaliyoandikwa na mshtuka

  5. Yeye ni wa kushangaza .... .i kupendekeza yake sana yeye ni haraka na kwa uhakika !!! asante Mshauri kwa usomaji wako sahihi !!!! naangalia kuungana na wewe hivi karibuni Mpate sasa wakati yeye ni yeye tu .99 dakika! ”… Imeandikwa na welobey1

  6. amenijalia sana jinsi akili zingine ziliniletea akisema niachane na mapenzi ya maisha yangu lakini sitaacha mapenzi yangu yananipa sababu ya kweli ya =) asante msaada mkubwa wakati mwingine ukweli ni ngumu ” … Imeandikwa na bahaticharms312

  7. Alikuwa rafiki sana na kwa uhakika. Alijibu maswali yangu haraka na vizuri. Alikuwa kweli na utabiri wake. Kwa kweli nitamtumia tena na kupendekeza kwake! ”… Imeandikwa na LaurenM47

  8. Kwa sababu fulani mama huyu ananifanya nihisi utulivu ndani na nahisi kama kila kitu ninapitia kitakuwa sawa. Nitalazimika kurudi hivi karibuni. "... iliyoandikwa na bahati ya mguu wa 40

Acha Maoni