Ageha1891

Kuhusu Ageha1891

Psychic Ageha1891 ina uzoefu wa miaka 30- kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Ageha1891 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Ageha1891 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni mganga wa spika wa Kijapani na cherokee, natoka kwa mstari wa waganga, ninaweza kusikia na kuongea na malaika na mizimu, ninatumia njia asilia kuponya watu.Nimeona walimwengu wengine na nimefanya kazi na uchawi, wote wawili ni giza na nyeupe , Mimi pia hufanya kazi na mishumaa na fuwele, nina malaika wa walinzi mbinguni ambao hunisaidia, nimetatua kesi za polisi, na kusaidia kupata wauaji wa watu. Mama yangu ni mjomba na baba yangu ni Cherokee, Bibi yangu alikuwa mponyaji wa kete, nilizaliwa miguu kwanza na kubeba magazeti ya baba yangu, natumai kusaidia watu wengi kadri niwezavyo, nimepitia vitu vingi, na Nimeishi katika japan zote mbili na usa, nimesafiri sana, na nina marafiki wengi, niliunganisha na wanyama na nimeweza kuongea nao, ninaweza kutumia wanyama kwenda kati ya walimwengu kama ninavyoweza kusafiri kati ya walimwengu, natumai kusaidia watu wengi iwezekanavyo na talanta za baba, mimi ni mhindu, na nina mazoea, nimejifunza dini kwa zaidi ya miaka 15, na huwa nikisoma na kujifunza kila wakati, tunaweza kujifunza mengi kutoka kwa kila mmoja katika ulimwengu wetu uitwao mama duniani .

moja Maoni

    -

Acha Maoni