ANGELS786

Kuhusu ANGELS786

Psychic ANGELS786 ina uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ANGELS786 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa ANGELS786 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

NIMEKONYESHA MAHUSIANO YAKO KWA MAHUSIANO NITUMIA MIMI YANGU AMEFANYA PESA NI mtu ambaye ni mwenye huruma na ameshinda mapambano na shida. Ninataalam katika aina zote za mawasiliano kama vile zisizo na maneno, matusi, na akili dhaifu. Sisi sote tunashughulikia kwa uangalifu na kuchambua ulimwengu wetu kila siku. Matendo yetu wakati mwingine huamuru au athari na kinyume chake. Niko hapa kukuletea hali ya uwazi, matumaini, na utulivu wa kisaikolojia.

Nina shahada ya uzamili katika saikolojia kutoka taasisi ya sanaa ya huria. Nilisoma dhana juu ya ulevi wa dawa za kulevya, unyofu wa siku, saikolojia isiyo ya kawaida na mada nyingi zaidi. Uwezo wangu katika kuponya wengine kiroho uko kwenye uhusiano na uzoefu wangu wa kipekee hapa duniani. Uangalifu ni mshirika wangu, kwani napenda kuzingatia hapa na sasa. Ukuaji na ujengaji wa ustadi ndio malengo yangu ya msingi katika maisha wakati wa kushughulika na watu na mimi mwenyewe.

Acha kwa muda wowote kuzungumza, ongea kwa ufupi juu ya kile ambacho hakiendi sawa katika maisha yako. Ninafurahiya aina zote za mada, hata zile ambazo hazijatajwa hapo juu (ie, siasa, ongezeko la joto ulimwenguni, michezo) na ninaweza kufunga shughuli na dhana hizi katika ulimwengu wetu na jinsi zinavyotugusa. Subiri tu uone; Ninaahidi, hapana ninakuhakikishia uzoefu wote

moja Maoni

    -

Acha Maoni