Azarioo

Kuhusu Azarioo

Psychic Azarioo ana miaka ya 5 ya uzoefu kutumia uwezo wa kiakili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Azarioo hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 53 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga huko Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Azarioo kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

* - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * -. * -KUWAJUA * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - * - - * - * - * - * - * - *
Mimi ni mwanamama mashuhuri zaidi kwenye Oranum 😀 ******** ***…………………………………………………………………………

Halo. Jina langu ni Azarioo mimi kutoka Alabama USA nina umri wa miaka 19, mimi ni Empath / clairvoyant. Miaka ya 5 iliyopita i
kutarajia kukuza uwezo wangu, nilijinunulia staha ya tarot, na kufanya mazoezi, niligundua nilikuwa wa asili na usomaji wangu ulikuwa sahihi sana, kwa kweli, nilitarajia na familia yangu, basi marafiki na marafiki wa marafiki. Kisha nilijifunza kupitia rafiki kuhusu tovuti za psychic, na oranum. Mimi tu kuja hapa kama mtumiaji, na kuongea na wanasaikolojia, nilitaka kufanya kazi hapa kwa hivyo nilitumia. Sababu nilitaka kufanya kazi mkondoni ni kwa sababu, nilitaka kusaidia watu zaidi, kukutana na wateja wapya, na kupata ukuaji wa kiroho, na kujifunza kutoka kwa maisha ya watu wengine. Ninahisi kuwa kwa kufanya kazi kama saikolojia hapa kunanifanya nikure na kuona mambo kwa mtazamo mpya.

Ndio nina umri wa miaka 19 na ndiyo nina akili. Kuna maoni mengi yasiyofaa juu ya saikolojia, watumiaji hapa hawajali kujua juu ya saikolojia, kwa hivyo wanafikiria saikolojia yote hufanya kitu kimoja na ni sawa.
wakati kwa ukweli huo ni ya uwongo, kwa sababu sio wanasaikolojia wote wanaofanya kazi na kusoma kwa njia ile ile, wengine wanahitaji zana, wengine hawafanyi, wengine wanahisi vitu, wengine huwaona.

Wazo lingine mbaya ni kwamba psychic halisi lazima iwe ya zamani na kuwa katika 40s zao sio kweli, kwa sababu tu 19 haimaanishi kuwa mimi ni bubu, sio mkubwa, na siwezi kusoma. Kwa kweli mimi ni roho ya zamani na mimi ni hodari sana na mwenye busara, mimi sio mtoto wako wa kawaida wa mwaka wa 19.

Nifanyeje. Jinsi mimi kufanya hivyo. Sahihi gani

KUFUNGUA KADA YA TAROT
Ninajibu tu 1 ndio au hapana swali katika mazungumzo ya bure
Njia ninayoungana na yeyote kati yenu ikiwa kwa kupata jina lako na kulenga wewe 😀
Kwenye gumzo la Bure siingii kwa maelezo ninasema tu ndio au hapana, ikiwa ungependa maelezo zaidi utanipeleka faragha, KAMA unataka faragha niruhusu tu ujue niwe tayari;

Kwenye gumzo la kibinafsi nitatoa kadi za 3
zamani ya sasa na ya baadaye kujibu swali lolote

Ikiwa ungependa maelezo zaidi juu ya swali lako
naweza kufanya kueneza kadi ya 5 inayoonyesha, ya sasa, ya sasa, kile usichotarajia, siku zijazo, na siku zijazo za muda mrefu

Hizi ni mfano Swali
Atarudi?
anafikiria nini juu yangu?
Unaona nini sisi sote?
Nitaoa?
Fedha zangu zitakuwa bora?
nitapata kazi?
nitasikia bora?
Ili mimi kuuliza maswali na changanya kadi zangu ninahitaji kujua jina lako na mtu anayehusika katika jina la maswali.
Usomaji wangu ni sahihi sana,, Kadi Zangu na pia unaona mbali katika siku zijazo, kwa hivyo hakikisha una maalum kwa wakati unapouliza swali. Ninahitaji jina lako na majina ya watu waliohusika katika swali, na jinsi wanavyohusiana nawe. Kabla ya kwenda kibinafsi nami hakikisha unasoma bio yangu, na ikiwa hauelewi kitu au una maswali juu ya usomaji wangu, tafadhali nifahamishe kwenye mazungumzo ya bure.

***………………………………………………………………………………………………………… (FAST) - (ACCURATE) - (HONA MTU) * ***…………………………………………………………………………………………………………………………………… *******

26 Maoni

    -
  1. Az ni sahihi kabisa hata kama ukweli unaumiza aliniambia jambo ambalo tayari nimejua na kufikiria !!! Kwa kuwa mpya yuko kwenye uhakika na yuko kwenye umakini wa akili zangu !! Na huwaona na kuniambia nilichokuwa nikifikiria kabla sijamuandika chochote hata kwenye mazungumzo ya bure na faragha pia, nitakuwa nikimuona tena;) Kwa hakika… ”… Imeandikwa na torresk1978

  2. Azarioo ni ya kushangaza haraka sana na moja kwa moja kwa uhakika. Nilipenda kusoma kwake tu, bila kutaja usahihi wake… Siwezi kungojea kuona kinachotarajia .. asante tena Azarioo, Kuangalia mbele kwa sasisho zaidi za siku zijazo… .. ”iliyoandikwa na Lucy117

  3. Az ni Mkuu! Moja kwa moja sana katika kile anachokiona ndio unapata kwa maisha yako ya usoni! 😉 Anafanikiwa hapa Oranum… mimi ni mteja wa vip… na mimi hutumia pesa nyingi na kamwe katika miezi yangu hapa kujiunga na 4 au miezi ya 5 iliyopita nimekutana na mtu mchanga sana na ana zawadi na uwezo wa kusoma watu haraka sana na kwa usahihi vizuri, nimekuwa kwake mara kadhaa tayari na nitaendelea kufanya hivyo… Yeye yuko kwenye 4 yangu ya juu kwenye Oranum na bado inanishangaza jinsi yeye ni mchanga na mchanga… Idadi 1 ya Oranum's fresest and newest nyuso za mwaka mpya… Walikuwa smart kumeajiri yeye atakuwa ufikiaji wa tovuti hii! ;) "... kilichoandikwa na torresk1978

  4. Unapomfanya huyu mtu kwenye gumzo la kibinafsi yeye ni BIASHARA YOTE !!!! Anajali HAKUNA kupoteza pesa zako na hutoa jibu unalohitaji na mipako ya sukari nje yao !!! Mimi ni zaidi ya kufurahi kwamba mimi alichukua nafasi juu yake! Ilipendekezwa sana !!! ”… iliyoandikwa na vigglesworth216

Acha Maoni