azzasayyed

Kuhusu azzasayyed

Psychic azzasayyed ana uzoefu wa miaka 10-15 wa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic azzasayyed hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 1 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa azzasayyed kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

hi im azza haf turksh haf egyption istart to know the futuser from 13 or 15 miaka na kadi na gad acha aonyeshe jambo hilo liweze kutokea..mkini mimi wakati ni dubi i hivyo katika ndoto yangu baba yangu atakufa na nitafariki dunia atakufa. moorring na hufanyika ……………………………. kama wakati mimi ni katika usa 9.11.2001 najisikia juu ya samthing itatokea kwa 2 bilding i tel rafiki yangu na noone belive me .nini wakati wa skuku. katika turke nitawapa watu wangu juu ya mr bush atafanya wor mbaya katikati ya 3 isay kuhusu 5 presentint kufa mmoja tu sio juu ya kile kinachotokea sasa katika upigaji wa haramu wa harib na turubai na tenda za kuteleza .najisikia juu ya kuingia kwa hewa. Ian kuona futsur enyone kwa kitabu koran na sabaha pia mkono .na wakati mimi kufungua kondoni na kuangalia yake nadhani kwa samthing inafanyika quikly .na roho yangu kuhisi juu ya evrything .wakati samone kunifanya vibaya kwangu an.di got hasira mbaya kutokea kwake .i kuwa na geney ni kubwa moja yeye ni dhaifu .Till samthing itatokea mebe hivi karibuni ndani yetu watu hawatakubadilisha Preszint na Mebe peopel kufanya kama warryry. kama leo mpango wa 4 angani karibu sasa saa 12 cloc in egypt and light of the 2 u can see it. that is bigist jambo kutokea ..na hoja moja ya uropa itapigana na enther .sow katika ndoto yangu yestrda bigthing itatokea ndani yetu sijui hisia hi .anyway ikiwa eny moja anataka kupata pesa au anataka kuoa au anisaidie kupata kile anachotaka naweza kufanya na sam ayat koran .i anaweza kutengeneza agood. unaweza kuniuliza ni nini unataka kufanya na unaweza kuona .ifahamu au sivyo roho yangu inaleta na pawor ni biger .hiy.ur welcam na asante kwa kunishughulikia

moja Maoni

    -

Acha Maoni