IMANI

Kuhusu IMANI

Psychic BELIEF ina miaka ya 5-10 ya uzoefu kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic BELIEF hivi karibuni imesaidia wanachama wa 352 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa BELIEF kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

** HAKUNA zana zilizotumiwa ** CLAIRVOYANT YA NCHI ** MIKOPO YA KIASI ** MAHUSIANO YA MAHUSIANO * KUPATA UTAFITI WA HABARI **

IMANI: “Zingatia ndoto zako. Kuelewa kufikia kitu chochote inahitaji imani na imani ndani yako, maono, bidii, dhamira, na kujitolea. Kumbuka vitu vyote vinawezekana kwa wale wanaoamini. "

http://community.oranum.com/en/psychic/2161

******** MAHUSIANO NA WANANCHI WA ORANUM

Maneno yake huponya.
US

jambo moja tu la kusema… alikuwa sahihi sana (alijua majina) na bora!
WASHINGTON

Yeye ni wa kushangaza! Niliingia kuzungumza ghafla na akachukua jina la mtu ambaye nilikuwa na wasiwasi juu yake ... Alikuwa akiangalia habari na mtu huyu. Asante sana kwa kusoma kubwa !!
VANCOUVER

Geez, alichukua mbwa wangu miguuni mwangu. Huyu jamaa ni mzuri. Njia mpole na yenye kufikiria.
Mzuri sana na mnyenyekevu… .Nafaa kulipia… asante…
US

Kama kawaida - huchukua vitu na kutoa maoni mazuri - pamoja na maelezo! Yeye ni sawa juu ya hali na chanya sana na msaada. Spoti ON :) !!
US

OMG, yeye ni moyo mtamu, anapiga habari hiyo kwenye msumari! VIPAWA VYEEryyyy …………… .WANANCHI WA KWANZA JOHN EDWARDS… .. Ni raha gani ya kuwa na mbio ndani yake… .. hakika mpenzi wangu!
CANADA

********KUHUSU MIMI********

Saikolojia ya kuzaliwa asili, ninauwezo wa haraka na wa wazi hali za zamani, hali za sasa na utabiri wa siku za usoni.

******** SPECIALIZE KWENYEWE ....

upendo

Romance

Mahusiano ya

Ndoa

Talaka, Tengana, Tengana

Kazi

Uponyaji wa Nishati

Ulimwengu wa Roho

Dreams

******** MAHUSIANO YANGU KWAKO ***

Ninatumia uwezo wangu wa asili wa clairvoyant na njia yako ya maisha hufunuliwa kwangu kisaikolojia ninapounganika na uwanja wako wa nishati (Aura).
Habari pia imehamishwa kutoka kwa ulimwengu wa roho ninapofanya kazi na waongozaji wangu na wako (Situmi zana yoyote kama kadi za tarot kufanya usomaji wangu).

Kusudi langu na usomaji wa njia ya maisha ni kuleta mwongozo wa juu zaidi kwako.
Usomaji wa Njia ya Maisha hutoa mwongozo wa angavu, ufahamu na majibu ambayo inakupa uwezekano mpya, ukweli, uchaguzi na maoni ya maoni ili uweze kuendelea kwenye hatua inayofuata ya njia yako ya maisha kwa urahisi zaidi, amani ya akili na uwazi wa kusudi.

******** NIMEKUFANYA KUTOKA KWAKO KWA UPANDEZI WA KUSOMA

Nahitaji umri na nchi tu
Kisha nitakupa maelezo ya kila kitu ndani, moja kwa moja na waaminifu.

Baada ya kusoma utasikia kuwa na hisia ya mwelekeo na mtazamo mzuri katika maisha.

******** MAHUSIANO YA DREAM

Ndoto zako zinashikilia dalili elfu za jinsi ya kuishi maisha yako bora. Kila kitu kutoka kwa maamuzi gani, kwa jinsi unavyoweza kutumia nishati yako vizuri na masomo ya kiroho unayojifunza. Kuelewa ndoto zako ni kama kuwa katika kushauriana na mshauri wako wa mwisho, wewe.

Jisaidie kusonga pengo kati yako na mshauri wako wa mwisho, kupitia huduma yangu ya tafsiri ya ndoto. Ninafanya kama mkalimani, nikitafsiri lugha ya ndoto yako kuwa ujumbe unaweza kuhusika na maisha yako.

******** MAHUSIANO NA WANANCHI WA ORANUM

Yeye huamua juu ya vitu na anajua watu wanaohusika na anaweza kuelezea kwa usahihi sana! Kushangaza sana kwa kuingiza na kuelezea maelezo sahihi sana! STARI tano!
Indianapolis

WAKATI ALIYOFUNGUA KITABU CHANGU KIASI NA HAKUNA PEKEE ANAONEKANA BORA KWA UAHIWI KIASI NA KUJUA KUWAJUA NA KUPATA DALILI KWA JUMLA… PERFECT… NILIVYOJUA KAMA NILIFANYA RAFIKI TUONI… ERIKA KUFUNGUA NM…
NEW MEXICO

Vizuri nimepotea kwa maneno kweli..iliunganika na kaka yangu na bibi yangu kwenye roho ya roho na pia aliona nikihisi maisha yangu ni nini au yamekuwa ..siamini tu ... kama nilivyosema nimepotea kwa maneno…. Mungu akubariki ! Upendo N
HOLLAND

Usomaji mzuri, wa haraka na sahihi saikolojia, nitarudi- Yeye anastahili pesa
TEXAS

Mungu wangu, nilikuwa na wakati wa maisha yangu kuzungumza na Imani. Ninaendelea kuuliza nitapata jibu la kweli lini? Na mimi tu kupatikana kwa Imani: Yeye ni ya kushangaza doa juu, sahihi na psychic ... kitu nadra kupata katika kawaida psychic, ambayo inamaanisha, Imani ni gem nadra. Ningependekeza sana mtu yeyote anayetafuta jambo halisi kwa kikao cha kibinafsi na hakuna mwingine isipokuwa Imani. Asante mpenzi! 🙂
CALIFORNIA

Yeye ni bora. Bora tu. Mikono chini, bora! Alipachika quirk yangu, ambayo wachache wanajua kuhusu habari za hivi karibuni, LOL. Na aliipachika maswali mengine niliyomuuliza. Huwezi kusubiri kusoma naye tena, siku ya kulipwa haikuweza kuja mapema! Asante Imani!
CA

Ni usomaji mzuri sana…. Ninampongeza sana kwa faragha na anaweza kukuambia uaminifu na kuunganika vizuri sana na nishati yako .. Nilifurahiya sana kusoma kwake! Mungu akubariki!!
Philadelphia

MUNGU WANGU!!!!!! huu ni usomaji wangu wa pili kwa sababu nzuri pia! aliunganisha kabisa HAPA mimi akisema juu ya neice yangu, na JINSI na NINI amekufa !! na aliniambia mambo mengine ya kutafakari kuhusu majirani wa 2 !! MUNGU WANGU!!! anapaswa kuitwa kijinga cha psychic !!! NA Naweza kuongeza, wakati alikuwa akiunganisha na mpendwa wangu kwa upande mwingine, masikio yangu yalikuwa yakilia! Najua kuwa roho zinajaribu kuongea nami wakati hiyo itatokea OMG !!! pia HAKUNA UWEZO ... YETU ALIYO JUU YA NINI na ninajisikia KUMBONIZA KUPATA RANGI YA KWELI, kwa kuwa Nimekuwa BORA ZA KUISOMA !!!
TX

Maneno hayawezi kuelezea… Alijua tu… ya kushangaza, jinsi aliunganisha na wapendwa wangu bila mimi kuwaambia ni akina nani… Siwezi kuamini. Unasubiri nini, pata kusoma kutoka kwa mtu huyu, yeye ni mzuri!
ITALY

Msomaji mzuri. Nilijikita kwenye mambo mengi ambayo yanaendelea katika maisha yangu. Ninampendekeza kabisa kwa mtu yeyote.
AUS

MAHUSIANO MENGI YA MEMBORA ANAWEZA KUFUNGUA KWA KUPUNGUZA 'MUNGU KUHUSU KUHUSU MIMI'

TUNAONA KWA USOMAJI WA BURE!

AndRE xo

disclaimer:
Mimi sio daktari, kwa hivyo siwezi kutoa ushauri wa matibabu; tafadhali tafuta msaada kutoka kwa daktari. Ushauri wowote na wote wa kisheria lazima utolewe na mtaalamu. Tafadhali usiulize juu ya kifo au maoni ya kidini. Tovuti hii imekusudiwa kwa madhumuni ya burudani tu. Siwezi kuingilia kati na uhuru wa kuchagua na mara mtu atakapofanya uamuzi wa kubadilisha maisha, hauwezi kubadilishwa.

126 Maoni

    -
  1. Msomaji mkubwa, mkarimu sana na mwenye fadhili na mwenye enzi. Alirukia moja kwa moja kwenye usomaji huo na hakupoteza wakati wangu na akaamua kwa haraka pande nyingi za hali hiyo kwa usahihi. Nitarudi tena. Jaribu! ”… Imeandikwa na mwandishi wa maandishi

  2. MUNGU WANGU!!!!!! huu ni usomaji wangu wa pili kwa sababu nzuri pia! aliunganisha kabisa HAPA mimi akisema juu ya neice yangu, na JINSI na NINI amekufa !! na aliniambia mambo mengine ya kutafakari kuhusu majirani wa 2 !! MUNGU WANGU!!! anapaswa kuitwa kijinga cha psychic !!! NA Naweza kuongeza, wakati alikuwa akiunganisha na mpendwa wangu kwa upande mwingine, masikio yangu yalikuwa yakilia! Najua kuwa roho zinajaribu kuongea nami wakati hiyo itatokea OMG !!! pia UNREAL… YETU ALIYO JUU YA NINI na ninajisikia KUMBONIZA KUPATA REKODI YA KWANZA, KWA NILIPOKUWA MAHIHARA KUFUNDA !!! ”… imeandikwa na oliviasteagarden

  3. Yeye ni mzuri na mwenye utulivu. Na chukua wakati wake. Mke mzuri wa kazi! Mungu akubariki! na endelea kazi nzuri. Kila mmoja anapaswa kumjaribu. Asante. Baraka! "... iliyoandikwa na jithv1987 (jithin varghese)

  4. yeye ni mzuri sana, aliunganisha haraka, mambo aliniambia ni kweli yalinipa ufahamu wa maisha yangu ya baadaye, nikisubiri hadi mambo kadhaa yatimie… .. ”… Imeandikwa na juicyred47

  5. Maneno hayawezi kuelezea… Alijua tu… ya kushangaza, jinsi aliunganisha na wapendwa wangu bila mimi kuwaambia ni akina nani… Siwezi kuamini. Unasubiri nini, pokea usomaji kutoka kwa mtu huyu, ni mzuri sana !! ”… Imeandikwa na Paola

  6. Vizuri hapa sisi gooo !!! hapa kuna RAW halisi na clairvoyant halisi! Sikuhitaji kuuliza maswali yoyote, na nilihisi faraja sana kwa kila kitu alichosema !! hakika nina tumaini chini ya mstari kuwa anaweza kudhibiti nguvu yake ya akili, kwa sababu ni ya nguvu sana… yeye hufanya hivi kama burudani, lakini anabadilisha maisha mengi na zawadi hii, na ndani yake ni zawadi yake! Nimefurahiya sana mpenzi, hata mimi najaribu kurudi kwako..nadhani uko kwenye mapumziko… Akubariki katika yote unayofanya! Njoo kwa watu unasubiri nini..Nilijua alikuwa mpango mzuri sana katika maswali nilimuuliza kwa gumzo la bure, kwa sababu mimi pia ni mtaalam wa akili, na alijua hiyo juu yangu mara moja !!! ”… imeandikwa na oliviasteagarden

  7. SAWA! NIMEKATAA HOPE YANaweza kuona huyu, kwa kuwa nimeachana na mtu huyu 2 Tathmini zingine !! Yeye ndiye mzuri! EXCellENT, EXCELLENT !! NINI ZAIDI NITAKUSEMA !! KAMA MTU HUU ANAKUFUNGUZA KUFANYA, UNAJUA BORA KWA NANI !!! ”… iliyoandikwa na oliviasteagarden

  8. Huu ni usomaji wangu wa pili kwa kuamini kuwa yeye ni msomaji wa kushangaza…. Kweli ana vipawa na anaunganika vizuri… ahsante na nitarudi kukufuata! ”… Imeandikwa na julznycle

  9. Vizuri nimepotea kwa maneno kweli..iliunganika na kaka yangu na bibi yangu kwenye roho ya roho na pia aliona nikihisi maisha yangu ni nini au yamekuwa ..siamini tu ... kama nilivyosema nimepotea kwa maneno…. Mungu akubariki ! Upendo N ”… iliyoandikwa na Invisible212

  10. WOW ALIYOFANYA BIASHARA YANGU BORA PEKEE NA HAPA PEKEE ANAONEKANA BORA KWA UAHIHARA NA BURE KWA KUKUFAA NA KUPATA DALILI KWA JUMAA KWA PILI… PERFECT… NILITUMIA BORA KAMA NILIFANYA RAFU TULE… ”… iliyoandikwa na 5468474

  11. OMG, yeye ni moyo mtamu, anapiga habari hiyo kwenye msumari! VIPAWA VYEEryyyy …………… .WANANCHI WA KWANZA JOHN EDWARDS… .. Ni raha gani kuwa na mbio ndani yake… .. ”… kilichoandikwa na redte

  12. waaminifu sana… .. haraka haraka… kwa bahati mbaya sikuwa na mikopo nyingi… ..ona maelezo mengi… .. anasikia mambo !!! Nilikuwa nikimchapa… .. anarudi sana..nilazimika kurudi wakati nina pesa..nakuamini sana .. "… Imeandikwa na delmark

  13. Ni usomaji mzuri sana…. Ninampongeza sana kwa faragha na anaweza kukuambia uaminifu na kuunganika vizuri sana na nishati yako .. Nilifurahiya sana kusoma kwake! Mungu ibariki !! ”… imeandikwa na TrustGod

  14. Mungu wangu, nilikuwa na wakati wa maisha yangu kuzungumza na Imani. Ninaendelea kuuliza nitapata jibu la kweli lini? Na mimi tu kupatikana kwa Imani: Yeye ni ya kushangaza doa juu, sahihi na psychic ... kitu nadra kupata katika kawaida psychic, ambayo inamaanisha, Imani ni gem nadra. Ningependekeza sana mtu yeyote anayetafuta jambo halisi kwa kikao cha kibinafsi na hakuna mwingine isipokuwa Imani. Asante mpenzi! :) ”… Imeandikwa na Poisonruby

  15. HUYO JUU YA PILI KUPESA NAYENYE, ALIYO PESA NA MBALIMBALI ZAIDI, ALIWAELEA DUKA LILILONENZO HILO LOTE NILIPENDA KUJUA. SUPER ACCURATE, NITAKUWA NA HUDUMA YAKO PEKEE ZA URAHISI. BONYEZA KUMPATA KWENYE MILELE. ”… Iliyoandikwa na TUSHAN

  16. Hi Imani nilikuwa naamini katika swali langu na ulithibitisha. Nasubiri siku za 7, wiki au kile kinachotokea kabla ya Julai - inabidi ushike kwenye Imani hiyo! Asante - Natumai walikuwa ni roho nzuri na sio zinazocheza waliniambia tu kile nilitaka kusikia !!! x ”… iliyoandikwa na Amitieetamour

  17. Nishati yake ni nyepesi na ya ajabu! Yeye ni furaha kusoma na yeye huchukua kila kitu mara moja na kwa hakika. Akajibu swali langu kabla sijamaliza kuiandika !!! Bora :)! ”… Imeandikwa na Holylove71

  18. Habari sana na alichukua vitu vingi sana huko nyuma na hivi sasa kinachotokea .. Nilishukuru wasiwasi wake na ufahamu ... Nina mengi sana ya kutarajia na hiyo kwa msaada wake na uwezo wake..Ty sooo much… i am nimefurahi nimeamua kuwa wewe unipe kusoma..nimeifurahia..Barikiwa ~ ”… iliyoandikwa na Barbara

  19. Yeye ni mtu wa kushangaza ... anaelezea mambo katika hali yako vizuri sana na ni haraka sana na wazi… ikiwa huna haja ya kupata kusoma naye. Nitarudi !! ”… iliyoandikwa na xxsunkist84xx

  20. Ilibidi nimchukue kwa habari zaidi mtu huyu haitaji zana, kwa hivyo anafaa sana kuwa sina wakati wa kadi au pendulums wanachukua wakati mwingi. ”… Imeandikwa na mashmellowbunni3

  21. Mimi hutumia kukaa kwenye mazungumzo yake ya bure miezi iliyopita .. sikuweza kumudu kibinafsi basi… wakati nilipomwona, ilibidi tu. Kwa sababu nimeona demos yake… ALIKUWA ANA BONYEZA .. TUNAONEKWA KWA FEDHA ZAIDI… .. NITANI KWA INSight… .. BORA KWA KIJANI NA KUJUA ………………… hivyo nimefaidi mwishowe…. THANKS BELIEF !!!! ”… iliyoandikwa na beautifulmoi

  22. Ingawa mimi ni mtu mwenye shaka, kwa sababu fulani nilivutiwa na Imani. Nilihisi kuwa ninahitaji uthibitisho juu ya jambo fulani kuhusu wanafamilia wachache ambao wamepita. Imani iliguswa na wote na ingawa nilihisi kusoma kunaweza kuwa kusoma kwa kawaida, ilinipa uthibitisho fulani. Asante! ”… Iliyoandikwa na SuzyCue

  23. Nilimpenda huyu jamaa, alichukua mengi ambayo wengine hawakufanya na hakunipatia hadithi au mkia wa Faida kujaribu kukufanya uwe na furaha au huzuni. Aliniambia kile ninachohisi ni ukweli na si chochote ila ukweli. "... iliyoandikwa na mashmellowbunni3

  24. WOW ni yote ninayoweza kusema - nashangazwa na usahihi na kile alichokichukua. Simu ilikuwa fupi, lakini yenye nguvu, siwezi kungojea kuongea naye tena! ”… Imeandikwa na heathermorgan

  25. Yeye ni wa kushangaza! Niliingia kuzungumza ghafla na akachukua jina la mtu ambaye nilikuwa na wasiwasi juu yake… Alipatikana na habari hiyo juu ya mtu huyu. ”… Imeandikwa na j_manthey

  26. Imani mpendwa! kusoma kwako kulikuwa na ukweli na dhati, asante Hakuna shaka katika akili yangu kuwa Imani inasoma masomo yote ambayo nilipokea hivi sasa kutoka Oranum! ”… Imeandikwa na amandagrigorescu

  27. Yeye ni bora. Bora tu. Mikono chini, bora! Alipachika quirk yangu, ambayo wachache wanajua juu, katika nanoseconds, LOL. Na aliipachika maswali mengine niliyomuuliza. Huwezi kusubiri kusoma naye tena, siku ya kulipwa haikuweza kuja mapema! Asante Imani! ”… Iliyoandikwa na Amazed

  28. Msomaji huyu alikuwa wa kushangaza sana. Kwa utulivu - na hakuhitaji hata kuuliza kwa majina, aliingia katika maelezo kama haya ya ajabu. Aliweza kuibua bila hata mimi kuuliza. Waaminifu sana, tulivu, na nimeweka vibe chanya wakati wote wa kusoma. "... iliyoandikwa na moonstone2

  29. Mzuri sana, omg lol alijua kidogo mbali na mkate, na alikuwa sahihi sana na kile alichokuwa akikiona, atarudi kwa kusema kweli sana kwa usomaji, watu ndio mpango wa kweli. ”… Imeandikwa na Klaudyna27

  30. AMAZING. Kweli Ajabu. Mara ya kwanza na Andrew na alinipiga kwa maelezo mengi na sahihi sana. Tutaona juu ya utabiri wake lakini natumai watatimia. Nina Zawadi Sana na nimefurahi kuwa naye karibu kama Mwongozo wangu wa Kiroho. ”… Imeandikwa na Joan84

  31. Andre amekuwa mpenzi kwangu, na anajaribu kunitazama. Ninahisi kweli kama ananilinda, sio tu na maneno yake ya fadhili, lakini ushauri wake mzuri. Alinipa uwazi na kwa hivyo naweza kusonga mbele na kupanga hatua yangu inayofuata. Asante mpenzi | ”… imeandikwa na AppleBite707

  32. Siwezi kupata usomaji wake wa kutosha, wa ajabu wa akili. Kila kitu anapiga picha yake ni 100% hakuna mtu atakayevunjika moyo wangu mpya wa kupendeza :) ”… Imeandikwa na jazz1992

  33. Huo, huu ulikuwa usomaji wangu wa kwanza na Imani .. Yeye ni akili inayopiga :) Mtu anayejali na mwenye kufurahisha kuzungumza naye, na zaidi ya hayo, yeye ni sahihi sana na anaona kile unachojaribu hata kujificha: ) Ninapendekeza usomaji wa kibinafsi na yeye .. wow :) ”… imeandikwa na LoveElly

  34. Usomaji mzuri, yuko wazi sana na anaweza kukushangaza na mambo ambayo anajua juu yako wakati hajawahi kumwambia maelezo yoyote, hakika nitarudi na kwa hakika mpendekeze. Jamaa mkubwa! Asante! "... iliyoandikwa na marmoura

Acha Maoni