16 Maoni

    -
  1. Nyota, wewe ni papo hapo, mbali kama Janet Jackson, kama vile yeye hivi karibuni kuwa ngono ya zamani ya mume. Nilichora kadi hizo Janet mwaka jana wakati alitangaza ujauzito wake. Nilishangaa sana wakati niliona jinsi alivyokuwa mnyonge, na pia mazingira aliyokuwa ndani ambayo alihisi kutekwa na kiasi kudhibitiwa na kiakili, kihemko. Kulikuwa na wanasaikolojia wengine wakisema vitu vizuri juu ya uhusiano wao, lakini sikuona. Nilishangazwa na jinsi mumewe anaweza kuwa mkatili na jinsi anaonekana kudhibiti. Ilikuwa tofauti, kwa kile tunachomwona juu ya picha. Haikuwa hadi hivi majuzi ambapo nilichukua intuitively kwamba hakuwa sawa. Lakini, katika usomaji wangu mwaka mmoja uliopita, nilijua mtoto ni kitu ambacho alitaka na alisukuma kwa sababu ya kitamaduni. Ingawa, Janet anafurahi sasa na mtoto, alimshinikiza apate chakula chake. Ndio maana ninahisi hatatafuta talaka na kumpa pesa.

    Usiwe na shaka ni nini kilikukujia. Ulijaa ujasiri wa kusema ukweli. Kwa rekodi, wewe ndiye mtu wa kwanza ambaye nilisikia nikisema kwa rekodi kwamba mwenzi wa Janet haionekani kuwa sawa. Kwa kuwa ulithibitisha hilo, yote yana mantiki kwa nini angeweza kuwa mtu duni na akataka kupata mtoto na yeye.

    Hakuna shaka kuwa una vipawa, ulithibitisha kile nilichokichukua mwaka mmoja uliopita. Kazi nzuri. Baraka.

  2. Uliyoifanya ilikuwa kuchukua uvumi / uvumi wote na vyombo vya habari na kuongea kama wewe unasema kitu kipya. Huruma yako kubwa kwa Kae ni ujinga. Kae ni dhulumu ambayo ni wazi kwa yeye kufanya mahojiano mengi kuhusu CB baada ya mapatano, kutatanisha kwake na rafiki wa Chris, mwanamke anayeshtuka, mwanamke anayetaka "kumwacha peke yake" haitoi amri ya kuzuia kisha akageuka na fucks rafiki yake, duh. Wanaume wote ulimwenguni angekuwa na tarehe na yeye anafurahi kupata rafiki yake? acha. Kae nzuri uso kidogo masks tabia adanganyifu na kahaba wa vyombo vya habari. Alipenda uangalifu aliopata na Cb, alipenda zawadi alizopata kutoka kwake, alikuwa akizionyesha picha zake. Baada ya kuvunja ndoa amekuwa akijaribu kuishi jina lake. Hii inaangazia kurudi kwake kwa sababu alimpenda, tafadhali alikosa kuwa mtu mashuhuri gf na ngono ya Cb. Nimekuwa nikifikiria hapo awali na ulisema -Chris na Kae wanaweza kuwa bado walikuwa wakijipiga magamba baada ya kuvunjika hivi haukukatwa na kukauka kama ilivyoonekana. Cb ni lishe kidogo lakini huwezi kumuona akimdharau juu ya kike ikiwa bado hajalala naye. Wakati yuko kwenye jicho la umma anafurahi kucheza moja na kumuonyesha punda wake kwenye ig kwa watu wengine kuona. Halafu Cb anapunguka kwa sababu anajua kuwa watapiga. Na haziwezi kufichua siri yao kwa basi angemkata, pamoja na yeye anajua kuwa na hatia kwa kumtia kizazi kipya cha ShARED. Sasa unaniambia mwanamke ambaye bado anafanya mapenzi na yeye wa zamani bf YET akipiga jina lake kwenye media wakati huo huo inasemaje juu yake na ni nani anacheza hapa? Wamekuwa wakifanya ngoma hii ya densi kwa muda kidogo na BOTH walifurahiya, Kae amechoka haraka kuliko Chris.

Acha Maoni