Celenea

Kuhusu Celenea

Psychic Celenea ana uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Celenea hivi karibuni imesaidia wanachama wa 17 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga huko Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa Celenea kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Mshauri wa Kiroho na anayefanya mazoezi ya reiki. Mimi ni waziri aliyeteuliwa katika wizara ya kimataifa ya picha za ulimwengu na nina Masters wangu katika Sayansi ya Metaphysical (M. Msc.), Nikifanya kazi kuelekea udhibitisho wangu katika Metaphysics.

Nimekuwa nikifanya usomaji kitaalam kwa zaidi ya miaka 15. Mimi ni mwanasaikolojia wa angavu, kichekesho, mhusika na hisia, ambayo hunipa uwezo wa kuhisi na kuhisi maswala ya kihemko na ya kisaikolojia au changamoto, ambazo zinanisaidia katika vipindi vyangu vya usomaji na uponyaji.

Ninatoa usomaji wangu kupitia mchakato unaoitwa kuhariri. Mtindo huu wa kusoma ni kama kuwa na mazungumzo ya "mmoja-mmoja" na roho ambapo aina yoyote ya swali linaweza kuulizwa. Channeling inajumuisha kufikia hali ya fahamu iliyopanuka ambayo hukuruhusu kuungana na mwongozo wa kiwango cha juu au ubinafsi wako wa chanzo cha juu. Unahitaji uvumilivu, uvumilivu, na hamu kubwa ya kufanya unganisho. Hapo zamani, maneno "kati" au "psychic" yalitumiwa wakati wa kusema juu ya miongozo ya kuwasiliana. Sasa hii inabadilishwa na kituo cha maneno.

Kuna aina nyingi sana za kuhariri kutaja. Labda picha ambayo inawakilisha kuhama kwa mtu wa kawaida ni ile ya mtazamo wa kiroho. Katika mazoezi haya, mtu wa kati anakaa na kikundi cha watu ambao wanataka kuwasiliana na vizuka vya aina moja au nyingine, jamaa, wageni, fairi, viongozi wa India, waganga wa roho, mabwana wa ndege za ndani, na kadhalika.

Mimi ni channeler ambaye hutumia maelezo ya muundo wangu mwenyewe, ambayo mimi huita "bodi ya kituo" au "bodi ya malaika". Uliza kuona bodi zangu - ningefurahi kukuonyesha! Pia mimi hutumia Kadi za Malaika katika usomaji wangu na ninaweza kuandika kiotomatiki.

Nawasiliana au "chanishi" mwongozo wa kiroho au vyombo vya vibaka vya juu zaidi. Nina miongozo ya aina kadhaa ambayo ninashirikiana nao lakini nina viumbe vikuu vya 5 ambavyo kwa sasa ninafanya kazi nao - Seth na Irdo, ambao ni mabwana na hawajawahi kuishi maisha ya kibinadamu, Luka ambaye ndiye mlinzi wangu wa mduara wangu wakati ninapounganisha, Patrick, ambaye ni shirika la baiskeli, David, ambaye ni malaika na Atar ambaye aliniambia wakati wa moja ya vikao vyangu vya kikundi kwamba alikuwa "mkono wa kushoto wa mungu". Baada ya utafiti zaidi, nilipata jina la Atar katika kitabu cha malaika, ambacho kilisema kwamba alikuwa mkuu wa viumbe vyote vya mbinguni. Hivi majuzi niliwasiliana na mwongozo mpya, Anabec ambaye ameniambia ni kiumbe wa nje. Kila mwongozo hutoa mawazo yao wenyewe na habari kwa wateja wangu na huja kupitia kulingana na kile wanachohitaji.

Nimechagua viumbe wakuu kama "MIMI", Malaika Mkuu Micheal, Malaika Mkuu Gabriel, Malaika Mkuu Uriel na Mtakatifu Germaine kuwataja wachache.

Miongozo yangu ni viumbe vya ajabu vya mwanga na nishati ambayo hutoa ushauri wao wa upendo kwa wanadamu. Wanaweza kujibu swali la aina yoyote ambayo unaweza kuwa nayo, hata kuhusu kipenzi chako. Wanatoa, kwa uaminifu, na ukweli wa huruma juu ya hali yoyote au wasiwasi na hawana "majibu ya sukari" majibu yao.

Ninaweza kusoma juu ya aina yoyote ya toleo kwako mwenyewe, kwa mtu mwingine (kwa muda mrefu kama inaruhusiwa kwenye kiwango cha roho), hata kwa wanyama. Kama mtindo huu wa kusoma ni kama majadiliano ya mmoja-mmoja na uangazaji mzuri, watajibu swali la aina yoyote ambalo mteja wangu anaweza kuwa nalo.

Njoo nitembele mimi na viongozi wangu ambapo ninaweza kukupa ushauri wao wa upendo kwa suala lolote unaloweza kuwa nalo katika maisha yako!

6 Maoni

    -
  1. Celenea alikuwa mtamu sana na mwenye kujali. Aligonga kwenye kile nilichohitaji kujua. Mimi kama waongozaji wake wanasaidia sana! Nitarudia tena. 🙂 ”… Imeandikwa na Justdancnwithu

  2. Nilitaka kusema asante… nitakuweka uliyotumwa. Nilihisi kweli anaelewa mienendo ya kile kinachoendelea. Ninakutia moyo uchukue mwanamke huyu faraghani. Asante tena Celenea. ”… Imeandikwa na frubbee

Acha Maoni