chulagata

Kuhusu chulagata

Psychic chulagata ana uzoefu wa miaka 10-15 wa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic chulagata hivi karibuni imesaidia wanachama wa 426 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa chulagata kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Ninajivunia sana kazi yangu na uwezo wangu kuungana na ulimwengu wa kiroho. Napenda kukushirikisha ufahamu wangu na wewe.

Mimi ni mchawi wa Wiki / Pagani anayefuata njia ya Keltiki katika hali yangu ya kiroho na kuongeza kipimo kizuri cha mila na imani za Mexico kwani nimeishi Kusini magharibi kwa miaka mingi, mimi ni mboga ngumu na ninashirikiana kwa karibu na haki za wanyama na uokoaji. . Kwa sasa ninaishi ekari kadhaa ambapo mimi hujali wanyama wengi wa uokoaji kuanzia chihuahua na mgongo uliovunjika hadi lulu na kila kitu kati.
Ninakua mimea yangu mwenyewe na mboga kufuata mazoea ya jumla ya afya ili kuboresha mwili wangu, akili na uhusiano wa kiroho. Sila nyama, mchafu au dagaa ili kuweka mwili wangu wa ndani ukisafishwa kwa maumivu na mateso ya kuchinjwa na woga.
Ninafanya kazi kama mchawi wa kiroho, msanii na mwongozo wa wanyama. Nina maktaba anuwai ya vitabu vya uchawi na ya kawaida. Nimeona na kuwasiliana na mizimu tangu mtoto mchanga nilipokua katika nyumba iliyokuwa na nyumba nyingi sana katika sehemu ya Kaskazini mashariki mwa Merika. Bado mimi hutembelewa mara nyingi na mizimu anuwai ambao hunitafutia tahadhari na hunicheza kwa wale walio karibu nami.

Usomaji wangu maalum ni:
* Upendo na mapenzi
* Kazi na Fedha
* Shida za wanyama wa pet na wanyama
* Ushauri rasmi na wa Kiroho
* Familia na Urafiki
* Mawasiliano na wale waliopitishwa

Nina miaka ya 12 ya uzoefu wa kitaalam kama Psychic na kampuni mbalimbali mkondoni na pia nyingi
usomaji wa uso wa kibinafsi.

Natarajia kufanya kazi na wewe na tafadhali kushauriwa kuwa ninapatikana kwa usomaji wa barua pepe vile vile
kuishi gumzo la kibinafsi! Usomaji wangu wa barua pepe ni wa habari sana na inaweza kuchapishwa kwa matumizi yako ya kibinafsi inahitajika.

Tafadhali kumbuka kuwa mimi hufuata sera zote za kampuni na haitafanya USOMAJI WA BURE, usomaji wa kadi moja au usambazaji wa aina yoyote ya maswali maalum na habari zaidi ya Demo zilizoidhinishwa wakati uko katika eneo la mazungumzo ya bure.

Ikiwa unajali kushiriki katika eneo la mazungumzo yangu ya bure tafadhali jisajili kwani hatuwasiliani na wageni. Kujiandikisha ni bure na inaonyesha kuwa unathamini kuzungumza na sisi hapa kwenye tovuti. Wageni wengi huwa wamekasirika na hawajifikirii mwenyewe na / au wanachama waliosajiliwa katika eneo langu la mazungumzo na watapigwa mateke au kupiga marufuku kama ninavyoona inafaa.

Wakati nina kusoma demo mimi huchagua mgeni ninahisi anahitaji kusoma zaidi. Wale wanachama ambao huja kwenye gumzo la bure na kujaribu kuninyanyasa au kudai usomaji wa demo hautakubaliwa. Mimi ni mwaminifu sana na mkweli na usomaji wangu. Sina sukari habari ambayo nimepewa kushiriki. Ninajaribu kuwa mkarimu na mpole na watu wote ninaoshirikiana nao lakini mimi sio mtu wa kudanganywa au kudhibitiwa kwa urahisi. Tafadhali usiingie kwenye chumba cha mazungumzo cha bure hufanya madai au vitisho. Sikuogopi.

Chumba changu cha mazungumzo ya bure ni mahali pa kukusanyika na kushiriki habari. Tunajaribu kusaidiana na kufarijiana na kujitahidi kujaza wakati wetu pamoja na nguvu nzuri na utashi mwema. Kila mtu anakaribishwa kujiunga nasi lakini ukali haukubaliki wala kuvumiliwa.

Mimi niko hapa kukusaidia katika maeneo yote ya maisha yako au kuwa bega la kupumzika ikiwa inahitajika.
Chulagata
xoxoxoxox

132 Maoni

    -
  1. OMG bado kusoma moja ya kushangaza na Chulagata yangu !!!!! Ana mapenzi makubwa na ninahisi nina uhusiano naye! Kadi ambazo yeye husoma huwa kawaida. Yeye ni wa kushangaza sana na anayejali! ”… Imeandikwa na Crystalblueeyes

  2. Chulagata alikuwa mzuri sana… .soma kadi hizo kwa uaminifu kabisa na nikampongeza kwa hilo… hakuna mipako ya sukari… .nibidi kuwa jasiri sasa… na nataka kumshukuru kwa usomaji wake mzuri na ana utu mkubwa! "Hugs!" ... iliyoandikwa na doloann

  3. Chulagata alikuwa mzuri na halisi. Nilifurahi kusoma kwetu pamoja na aliona mustakabali mzuri kwa ajili yangu. Kadiri ninavyoendelea kuwa na chadema na ninaombea kile ninachotaka kitatimia. "... kilichoandikwa na kprattis

  4. PICHA ZA KIUME ZAIDI, Zawadi na Uaminifu zaidi! PATA Miongozo YAKO SASA! Nimefurahi sana KWA HABARI KAMA CHULA WANAPATA DUNIA HII ZAIDI KUPATA! BORA YANGU BORA ANAPENDA NA UPENDO KWAKO SHULA! ”… Iliyoandikwa na 13131313

  5. Nimekuwa nikisafiri kwa vyumba vya mazungumzo vya Oranum kwa muda mrefu na huyu mwanamke ndiye niliyemchagua kama psychic yangu. Shesa shujaa wa kibinadamu na malaika Persona da kipaji cha akili. "... Imeandikwa na rutila

  6. Ili kusema tu asante, uliuliza nikamjibu kesi ya korti ilienda vizuri na ulikuwa sahihi, huyo mtu mbaya angejaribu tena na wanafanya kama vile umesema, ahsante tena..unakuwa doa kwenye..thari ya milioni ya Patrick , Ireland ”… iliyoandikwa na Patrick

  7. Usomaji mzuri ... Chulagata alikuwa mzuri na kusoma kwake kadi. Maswali yote yaliyoulizwa yakajibiwa kwa kweli. Haraka na kwa uhakika. Asante Chulagata! ”… Imeandikwa na greekgoddess71

  8. mpende yeye na zawadi yake yeye ni mkweli na anasaidia katika usomaji wa kibinafsi na nimefurahi kuongea naye juu ya hali yangu kibinafsi; gt; andamp; gt; andamp; gt; nitarudi tena kuongea zaidi na yeye katika siku zijazo ok .. nakupenda, Karen ”… Imeandikwa na kresh43181

  9. AMAZING bwana wangu yeye yuko papo hapo na haraka ikiwa ningeweza kusoma naye siku nzima TAKUTA sana sana kwa fadhili na usomaji mzuri nitakuweka kwenye xxoo ”… Imeandikwa na Crystalblueeyes

  10. Chula, nakushukuru kwa kweli kusoma uliyonipa. Imenipa ufafanuzi kamili na imenipa nguvu ya kusonga mbele na kumwambia wakala wangu wa sasa aanze kutafuta kuniweka mahali pengine. Guys huyu mwanamke ni DALILI! Haifanyi chochote sukari. Hakuna. Nimefurahi kusikia sifa nzuri lakini ninafurahi kusikia picha nzima na sio vitu ambavyo nilihitaji kusikia. ”… Imeandikwa na EchoWolf

  11. Usomaji mzuri kila wakati na huwa na maoni juu ya ushauri na mzuri na inasaidia, ninapendekeza ikiwa wasiwasi wako juu ya kitu chochote kupata kusoma, kupunguza wasiwasi wako, nilipata usomaji wangu wa pili na ulikuwa mzuri, kusoma kwa mwisho kulitimia na kwangu ambayo ilikuwa cha kushangaza, niliambiwa kwamba kungekuwa na hatua dhidi ya mtu dhidi ya uonevu katika suala fulani ambalo lilikuwa likisisitiza familia, lakini hakuna njia ambayo nilitarajia hatua ambayo ilitokea kufunua njia ile, ili kuiweka kwa maneno Gobsmacked, na nilifurahiya, napenda kuja kwenye chumba cha Chulagatas, kama nilivyosema nilipata usomaji wangu wa pili na ilikuwa nzuri kama nilivyotarajia. Milioni asante kwa msaada wako, adivice yako, kaa sawa, Patrick ”… Imeandikwa na Patrick

  12. Chulagata chanya sana na juu. Alinipa majibu ya moja kwa moja na haikuchukua muda mrefu kujibu maswali. Waongozaji wake wa kiroho ni nzuri sana kwake. Yeye ni mzuri sana. Mchunguze wakati fulani yeye hakukuvunja moyo. ”… Imeandikwa na kprattis

  13. Kweli kabisa kipaji! Doa! Chulagata alichukua hali na kuigundua kwa undani. Nishati nzuri na mtu mtamu sana. 10 kati ya nyota za 5! Inapendekezwa sana! "... iliyoandikwa na pinchofsalt

  14. Chual ni mtu mzuri sana na msomaji aliniambia ninachohitaji kujua na zaidi… Nilikuwa na muda mfupi na yeye lakini nitarudi kwa usomaji mrefu tena… Thanks Chula, Love n Light Sweetie; O) ”… imeandikwa na Ninas

  15. AWESOME SOMA CHULA, !!!!!!!!! URA SWEET PONDEWE MTU WA KIZAZI NA HAKI ZAIDI NA DALILI ZAIDI KULIPA .. NINAKUOMBEA VIBAYA KWA DADA YAKO NA MIMI NINATUMIA KESI ZAIDI CHULA… PESA MAHUSIANO YAKO NI KAZI KWAKO .. YA KUFUNGUA KABISA TUTAONEKANA LUV U ”… iliyoandikwa na vansangyl

  16. Anasaidia sana, ni rafiki sana na anajua kabisa anachofanya. Ninachukua maneno yake kwa umakini sana, kwa sababu baadhi ya mambo ambayo alisema alikuwa amekufa! "... iliyoandikwa na Flammsan

  17. Niliridhika kabisa na kile alichoniambia, na niliashiria sifa zangu na hali zangu kwa usahihi kabisa. Ninapenda mbinu yake ya moja kwa moja na sikuweza kumpendekeza zaidi. Asante Chulagata! ”… Imeandikwa na DecindwaFootwear

  18. Chulagata alikuwa mzuri! Wakati ulikuwa tofauti na usomaji mwingine, lakini ni kweli? Alikuwa mkarimu, mkweli, mkweli na akamwambia ni kama ilivyo. Ninathamini sana hilo! Pendekeza sana! :) ”… iliyoandikwa na mrengo-mei

  19. Sahihi sana na ya haraka sana. Mwanamke mwenye fadhili na moja kwa moja kwa uhakika wakati huo huo lol. Hilo ni jambo zuri sana. Usomaji mzuri sana. Asante sana. ”… Imeandikwa na livehappy70

  20. Waaminifu sana na ilichukua vitu ambavyo sikuuliza juu. Alikutana vizuri na sehemu vizuri, anakuambia jinsi ilivyo na nilihisi nishati, mikono yangu na shingo zilikuwa na matumbo. Tayari nilijua chini lakini nilihitaji kusikia mzizi wa blockage yangu na alikuwa sahihi kabisa. Mkuu lass wa Ireland na ningempendekeza kwa mtu yeyote! "... iliyoandikwa na RavynneNitewnd

  21. Wow, wow, wow! Nilitaka kusoma naye kwa muda, alitoa vibaba waaminifu na akili katika wasifu wake. Kwa bahati nzuri nilipata nafasi. Aliingia kwa haraka sana na nilihisi kama anajua hali zangu tayari! Kila kitu alisema alisema na ninatarajia miezi michache ijayo, angalia jinsi inavyotokea. "... iliyoandikwa na Vivi

  22. Kusoma kwa kushangaza, alichukua mipango yangu ya kusafiri, hali yangu ya sasa, na alikuwa haraka sana. Kwa kweli ingempendekeza kwa wengine! Asante sana Chulagata! ((hugs n love!)) "... Imeandikwa na pagirl15601

Acha Maoni