Colby1982

Kuhusu Colby1982

Psychic Colby1982 ina uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Colby1982 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 109 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Colby1982 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo mimi ni Colby, nimekuwa nikifanya kazi kama Mtaalam wa Saikolojia kwa miaka iliyopita ya 12, nilichukua miaka ya 4 kufanya Shahada ya Sheria na kutumia muda na wavulana wangu.

Nimefanya kazi kwenye Mistari mbali mbali ya Saikolojia kama Opt 0 kwenye Saikolojia ya Maingiliano na Saikolojia Kwanza, hivi majuzi nimekuwa Mtaalam wa Mpatanishi / Saikolojia kwenye Psychic World TV wakati ilipoanza kwanza lakini nimebaki tangu hapo.

Sasa niko hapa kwa wateja wa ajabu wa Oranum. Nimefanya kazi na Chris Robinson aka DreamDetective kwa miaka ya 3 na nimefanya kazi kwenye kipindi cha Televisheni cha zamani cha Asili ya Kisaikolojia ambayo ninajivunia kufanya kazi na watu wengi ambao wanajulikana sana na wanaheshimiwa katika ulimwengu wa saikolojia.

Mimi husoma barua pepe vile vile ikiwa unataka kuomba mmoja wao, mimi niko hapa kwa nyinyi watu, ni nyinyi watu ambao mnafanya hivyo ili nirudi kila siku na kila siku ambayo ni nishati nzuri.

Ninatumia uwezo wangu mwenyewe wa asili na Tarot vile vile, nawapenda wateja wanaorudi na kuwa na msingi mzuri wa shabiki.

Hapa kuna mfano wa chati yangu ya kuzaliwa hata sijafanya Usomi mwenyewe, inakupa hisia kama mimi kama mtu,

Sifanyi usomaji wa bure, mimi hufanya ya Demo kwa wakati ambao nimeulizwa na Oranum Computer hunichagua, kwa hivyo tafadhali usiulize vinginevyo utaambiwa hapana! samahani lakini ndivyo ilivyo, nisingekuja kwenye duka lako na kuomba sandwich bure kwa nini unapaswa kusoma kwa bure? .Shukuru mapema 🙂

Jua liko katika 28 Degrees Aquarius.
Unapata kuchoka na hali ya sasa na kwa ujumla wako wazi kwa vitu na maoni mpya. Mtu wa kibinafsi na roho ya bure, marafiki wako ni muhimu sana kwako wakati tu hawajaribu kukufunga kwa kufanya mahitaji mengi ya kihemko kwako. Mawazo yako ni ya kupindukia na uko kidogo, lakini sio kubadilika kila wakati. Kama kweli, unaweza kuwa mkaidi kabisa wakati mwingine. Wenye nia nzuri sana wakati wa kushughulika na vikundi vikubwa au maswala mapana, sio kila wakati unajali sana mahitaji ya watu. Kusudi kubwa, na nguvu nzuri za uchunguzi, utastahili kusoma masomo ya ufundi na ngumu, kama sayansi, kompyuta au labda hata unajimu.

Mwezi uko katika 16 Degrees Sagittarius.
Mtazamo bora, unapendelea mkuu, mzuri, mzuri na mtukufu. Unasikitishwa sana wakati matarajio yako makubwa katika maisha hayafikiwa. Unatamani sana kwa maumbile, unafurahiya kusafiri na kujifunza juu ya watu na tamaduni zingine. Jaribu kuzuia tabia yako ya kupuuza maelezo madogo lakini muhimu ya maisha. Uko huru na huru, na unataka wengine kuwa hivyo, pia. Matumaini, buoyant na furaha, wengine wanapenda kuwa na wewe karibu. Una hamu ya kudumu ya kujifunza kadri uwezavyo juu ya mifano, dini, falsafa na somo lingine lingine pana. Maisha yako huelekea kupigwa wakati na nguvu za shughuli za nguvu na frenetiki.

Mercury iko katika 03 Degrees Aquarius.
Una maoni sana - umehisi maoni juu ya vitu na una sauti ya kuelezea na kuitetea. Bado wewe pia ni mtaftaji wa asili - unafurahiya kushtua wengine na hisia zako za asili, mawazo ya asili. Unathamini na unahitaji msukumo wa kiakili na wa kiakili. Hukumu yako kawaida ni sawa na haina usawa - unaweza kuwa mkosoaji mzuri kwa sababu unaweza kubaki na malengo na bila kujali mambo mengi.

Venus iko katika 24 Degrees Capricorn.
Unaelekea kudhibiti hisia zako - hisia hutolewa tu katika hali mbaya au muhimu. Unaamini wengine ambao tabia zao zinaweza kuhukumiwa kuwa nyingi au isiyo na kipimo. Kama hivyo, unapendelea kuhusishwa tu na wale ambao ni wazee kuliko wewe au wale ambao msimamo wao ni kwamba heshima na wajibu ni muhimu zaidi kwa wewe kuliko uchu au mwitikio wa kihemko. Kuwa mwangalifu, hata hivyo, mahusiano ambayo yanategemea tu vitendo au matumizi au mwishowe utakuwa na upweke.

Mars iko katika 19 Degrees Libra.
Unajua sana hitaji la kushirikiana na wengine ili kuendeleza bidii yoyote. Kawaida uko tayari kuelewana na wengine, ingawa unaweza kuwa na ushindani kabisa katika njia ya kirafiki. Ukiwa na nia nzuri na isiyo na usawa, una uwezo wa kuhisi ukosefu wa haki na hamu ya kuchukua hatua za kurekebisha kufanya fidia sahihi. Unaona pande zote mbili za maswala na maswali, lakini huwa huwa haubadiliki au hupunguka wakati unalazimishwa kufanya chaguzi ambazo zinaweza kukufanya uwe hatari au usipendwe.

Jupita yuko katika 10 Degrees Scorpio.
Unapenda kuchimba kina chini ya uso ili ujue ni nini kinachotokea. Mtafiti anayeendelea, unavutiwa sana na saikolojia ya hali yoyote. Unaelekea kuzidiwa na ugumu wa yale unayofunua, hata hivyo, na hiyo inakufanya uchukie bunduki juu ya kuelezea mambo kwa wengine. Lakini lazima ujifunze kujaribu kuwasiliana vizuri iwezekanavyo kwa sababu kile unachojua ni cha muhimu sana kwa wengine.

Saturn iko katika 21 Degrees Libra.
Ingawa unachukua muda mrefu kufanya maamuzi, kawaida huzingatia pande zote kwa swali, faida na hasara zote, na suluhisho unalokuja nalo mara nyingi ndio sahihi. Unaelekea kujiweka sawa na aibu, lakini, mara tu unapojitolea kwa mtu (katika biashara au uhusiano wa kibinafsi), ushirikiano ni wa milele. Una hisia kali ya haki na uchezaji mzuri na unaheshimu sana sheria na taasisi ambazo unasimamiwa. Kama hivyo, unakasirika wengine wanapovunja sheria au kuonyesha dharau kwa mamlaka.

Uranus iko katika 04 Degrees Sagittarius.
Wewe, na marafiki wako wengi, una tabia ya kudhani kuwa maoni yote, mila na mila za zamani zimepitwa nje na sio maana. Unavutiwa na maoni mpya, falsafa na dini ambazo, kwa matumaini, zitasababisha mabadiliko makubwa ulimwenguni.

Neptune iko katika 26 Degrees Sagittarius.
Wewe, na kizazi chako chote, unahusika sana katika kuchunguza na kudadisi mifumo ya kitaalam ya kigeni na ya kigeni na falsafa za kidini. Itikadi kali zaidi zitatekelezwa na gusto. Utakuwa mstari wa mbele katika majaribio ya kibinadamu ya kuboresha idadi ya wale ambao wanahitaji msaada. Utakuwa vizuri na wazo la "kijiji cha ulimwengu."

Pluto yuko 26 Degrees Libra.
Kwa kizazi chako chote, huu ni wakati wa mabadiliko makubwa katika mtazamo wa jamii juu ya ndoa na uhusiano kati ya watu. Kuna hofu ya jumla na mshangao kwa nguvu asili ya kufanya ahadi za kihemko au za kandarasi - hazitaingizwa kwa upole.

44 Maoni

    -
  1. Nilikutana na Colby siku yake ya kwanza kazini na alikuwa mteja wake wa kwanza hapa Oranum.Anisaidia wakati hakuna mtu mwingine wa kisaikolojia au kati ambaye kwa sababu angehusika na mauaji.Mtu huyu haogopi na anapenda sana juu yake.Ye alikuwa pekee tayari kunisaidia kwa sababu mtu huyu hajui hofu ni nini.Nimefurahi malaika wakamweka katika maisha yangu.Ningeweza kuzungumza naye kwa masaa mengi kwa sababu kuna kitu tu kuhusu Colby ambacho sitaweza kusahau.Ni njia tu yeye is.I am speaker. ”… Imeandikwa na TamaraAquarious

  2. Kushangaa jinsi kweli colby ilikuwa ya haraka na sahihi! namaanisha chini ya dakika ya 5 nilimaliza maswali lol, sijawahi kutokea hapo awali. Colby ni nzuri! Mpende. Kweli sana, ni mkarimu sana. hakika Pendekeza! "... iliyoandikwa na Phoenixfire24

  3. Moja kwa moja sana na kwa uhakika. Hukuambia anafikiria nini na sio kile kisafi na nzuri. Kipimo kizuri cha ukweli, lakini kujali na huruma. Nitarudi kwa ushauri zaidi katika siku zijazo. ”… Imeandikwa na DDeniseC

  4. Oh nianzie wapi! Mtu huyu anamjali sana na ni mzuri sana kwa Ayubu yake, nilihisi kama ningeweza kuzungumza naye 2 juu ya kitu chochote. Yeye yuko haraka sana na sahihi, nikamuuliza ilikuwa mtihani wangu utakuwa mzuri au hasi alisema kwa haraka sana chanya na nadhani ilikuwa ni ya PESANI! 🙂 ”… iliyoandikwa na dannygirl23

  5. Nilijua mtu huyu ndiye mpango halisi mara tu nikamtazama. Alijua kila kitu juu ya yule mtu mwovu ambaye aliua kipenzi changu na kuwauwa watu. Alijua hata analindwa na askari wengine. Ningelazimika kusema kuwa yeye ni mmoja wa wasomaji bora hapa. Hii psychic ni punda mbaya! ”… Iliyoandikwa na TamaraAquarious

Acha Maoni