mshauri 13

Kuhusu mshauri13

Mshauri wa Psychic13 ana miaka ya uzoefu wa 25-30 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Mshauri wa Psychic13 hivi karibuni amewasaidia washiriki wa 73 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na ushauri wa mshauriX kama kumbukumbu ya mtandao.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo na karibu! Hapa kuna habari kidogo juu yangu; Nimekuwa nikifanya usomaji kwa marafiki, familia na wafanyikazi wenzangu kwa muda mrefu kama vile ninaweza kukumbuka. Zawadi yangu iliniongoza katika kusaidia fani, kutoka kazi yangu ya kwanza kama mjuzi hadi kazi yangu ya sasa kama mshauri wa kitaalam.

Kulikuwa na kipindi cha wakati ambapo sikutaka wengine wajue nina uwezo huu; Nilikua uchovu wa kuhukumiwa na / au kukosolewa na marafiki wangu wengi wa kidini na / au washiriki wa kanisa. Nilikuwa na wakati mgumu kupatanisha imani yangu ya kiroho na ya kidini na kile ninachoweza kufanya. Miaka michache iliyopita niliamua kujikubali kwa ajili yangu, na ninaelewa sasa kuwa zawadi nimetoka kwa Mungu na ni sawa kuzitumia kusaidia wengine.

Kwanza nilijua ninauwezo huu nilipokuwa na umri wa miaka mitatu; usiku bibi-mkubwa wangu alipopita alinijia katika ndoto. Hakuna mtu katika familia yangu alijua kuwa alikuwa ameshapita. Aliniambia lazima aende, lakini asiwe na huzuni na kwamba nitamuona tena. Asubuhi iliyofuata, simu ikalia na mara moja nikajua ilikuwa juu yake. Tangu wakati huo, nimekuwa na ndoto nyingi kama hii, na marafiki na wanafamilia ambao wamepita kuja kuniona kuniambia jambo muhimu. Pia nina ndoto wazi juu ya wapendwa ambao wanaishi; hunipa ujumbe muhimu wa kuwaambia ninapoamka. Kwa sababu hii, moja ya utaalam wangu ni tafsiri ya ndoto. Ndoto zetu mara nyingi zinaweza kuwa zisizo na maana na zilizojaa mifano, ambayo inafanya iwe vigumu kufafanua maana wakati tunapoamka. Ninapenda kusaidia wengine kugundua mada na ujumbe ndani ya ndoto zao.

Utaalam mwingine wa mguu ni utangamano wa kimapenzi. Ikiwa unanipa umri wako na saini, na vile vile umri na ishara ya mtu ambaye ungetaka kujua juu yake, kawaida naweza kupata maoni mazuri ya hali hiyo na kujibu maswali yako. Ninafurahiya sana kusaidia watu walio na upendo na wasiwasi wa uhusiano. Unajimu ni moja wapo ya nguvu zangu na kitu ninafurahi pia. Mimi pia hufanya usomaji wa kadi ya tarot; Kawaida mimi hutumia hizi wakati mtu hana swali maalum, lakini yeye anataka tu kusoma kwa jumla.

Uwezo wangu mwingi hutoka kwa ndoto na uvumbuzi. Ninapokutana na mtu, kila mara huwa napata hisia za aina ya mtu alivyo na maswala ambayo yeye anashughulika nayo. Kujua ishara ya zodiac ya mtu kawaida hunipa uelewa mzuri zaidi. Ninapenda sana kusaidia watu kutatua shida na kuondoa vizuizi vya kufikia malengo yao. Mimi ni mtu mzuri, na ninafurahi juu ya nini siku zijazo zimehifadhiwa!

Miongozo ya Bure ya Maongezi:

Madhumuni ya chumba cha mazungumzo ya bure ni kukuwezesha kujua zaidi kidogo juu yangu na kile ninafanya na kuamua ikiwa unajisikia muunganisho. Ikiwa unaamua kuwa mimi ndiye mtu sahihi wa kusoma kwako, bonyeza tu kwenye kitufe cha kusoma kibinafsi na utakuwa na mimi mwenyewe!

Hairuhusiwi kujibu maswali maalum kuhusu hali yako wakati wa mazungumzo ya bure. Chaguo pekee kwa hii ni wakati tovuti inachagua mimi kufanya demo ya bure ya bure. Wakati huo ninauwezo wa kujibu swali moja la bure kwa kila mtu. Unaweza kupata habari zaidi kila wakati baada ya onyesho hilo kwa kubonyeza kiunga cha kusoma kibinafsi.

Ingawa sikuruhusiwi kujibu maswali maalum katika mazungumzo ya bure, ikiwa unanipa ishara yako na wazo la jumla la kile ungependa kusaidia na (uhusiano, kazi, mwongozo wa kiroho, nk ...) nitakujulisha ikiwa nahisi muunganisho na ikiwa naamini ninaweza kukusaidia. Nitakuwa mwaminifu, na ikiwa sikihisi naweza kusaidia, nitakuambia; Nisingepoteza wakati wako na pesa.

Unaweza kutarajia mimi kuwa mwenye heshima na mwenye heshima wakati wote, kwani nitatarajia sawa kutoka kwako. Wakati ninawakaribisha wakosoaji na maswali yao juu ya mimi ni nani na jinsi ninafanya kile ninachofanya, tafadhali jaribu kuja na akili iliyo wazi na utayari wa kusikiliza. Nafanya kazi na nishati, na idadi kubwa ya nishati hasi itazuia unganisho na kufanya usomaji kuwa mgumu sana. Kwa kuzingatia hilo, mtu yeyote anayefanya maoni ya kukasirisha, ya kinyama na / au ya heshima atazuiliwa kurudi kwenye chumba changu.

Asante kwa kusoma maelezo yangu mafupi na miongozo ya mazungumzo ya bure. Natarajia kuzungumza na wewe hivi karibuni! 🙂

31 Maoni

    -
  1. Mzuri, mwanamke mwenye utulivu sana na amepiga alama nyingi. Nguvu ya kupendeza na tungeongea naye tena. Asante sana kwa ufahamu, aliniambia moja kwa moja, hakuna mipako ya sukari. Kumjaribu, hautasikitishwa. Baraka. ”… Iliyoandikwa na Mathews3369

  2. Mzungumzaji laini sana na anayejali… alifanya kazi nzuri na swali lililowasilishwa na hakujaribu kuchora vitu kwa sababu ya pesa… .itafuta kazi ”… iliyoandikwa na GenuinelyThe1

Acha Maoni