Usomaji wa tarakilishi ya kila siku ya kisaikolojia 12th Aprili 2017: MOON INAKUA, DHAMBI YAKO INASubiri


** nafasi ya mwisho ya kusoma kitabu cha zamani |
BONYEZA HAPA: https://www.paypal.com/cgi-bin/webscr?&cmd=_xclick&[Email protected]¤cy_code = GBP & kiasi = 35 & item_name = usomaji wa bei ya zamani

Hi Im Tanya, kuwakaribisha kwangu tube tube. Mimi ni msomaji wa tarot mwenye akili. Imani yangu ni kwamba tarot iko hapa ili kutuwezesha na kutuongoza, masomo yangu ni ya kweli na ya kawaida na ya furaha.
Natumaini unapenda masomo yangu ya kila siku, kuondoka maoni na nijulishe.

TAFADA FACEBOOK YANGU PAGE - https://www.facebook.com/lovebuddhatarotreadings/?fref=ts

Nifuate kwenye INSTAGRAM - https://www.instagram.com/lovebuddhatarot/

TAFUNA WEBSITE YANGU - http://lovebuddhatarot.wixsite.com/tarot

Kitabu cha kusoma - http://lovebuddhatarot.wixsite.com/tarot/readings

Ikiwa ungependa kufanya misaada ya kusaidia kuendeleza kikundi hiki cha CHANNEL (ambacho kitapokea kwa shukrani) - https://www.paypal.com/cgi-bin/webscr?cmd=_s-xclick&hosted_button_id=ZHDGVGZPLBAMA

Msaada wako unajulikana sana
Upendo mkubwa
Tanya xx
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

6 Maoni

    -
  1. katika mwaka uliopita kabila langu limerudi. sote tumekuwa sana. Nina chakula cha jioni ya Pasaka Jumapili na nimewaalika. Umeonekana leo 🙂 Nadhani niko hapa kuwaongoza wote kurudi kwenye wema na kuwasaidia mimi na mimi mwenyewe kupona. asante kwa usomaji wako wa kushangaza Tanya 🙂 Nakusikiliza kila nafasi ninayopata. Usomaji wako mzuri wa ajabu kila wakati huweka tabasamu juu ya uso wangu na wako wa kupendeza pia. Natumai kuwa unayo likizo nzuri na Pasaka yenye furaha! Heather kutoka Carleton Weka Ontario Canada?

  2. nilikuwa nahisi chini jana. tambua ni kwa sababu ya kukosa Milo. Najua mtoto wangu anafurahi na mmiliki wake mpya wa miaka ya 11 na mama mum. Watu wazuri kama hao wanyenyekevu. mvulana mdogo alisema anapenda nyumba yangu ya kupendeza na kwamba anahisi laini. lol jambo la kuchekesha kwa kijana wa miaka 11 kusema. Bado mama yake alisema kawaida yake. Niliwapatia kila kitu nilichokuwa nacho kwa mtoto huyo kutia ndani nguo zake zote, nguo za watoto, ndoo ndogo, vitu vya kuchezea, chakula, nk ... Kijana akasema asante sana karibu alilia lol. Nilifanya pia. Alisema angemtunza Milo vizuri akitumia mafuta yake kwa hali ya ngozi alisema chochote kwa Milo lol. na furaha niliweza kulia. Mama yake ni mzazi anayefanya kazi kwa bidii katika duka kubwa. Kwa kweli nilihisi jinsi bidii inavyofanya kazi kwa mtoto wake ambaye ampenda sana. wao gel vizuri lol watu kubwa. Nimefurahi kwa kila mtu amani na upendo Asante Tanya na wachawi wazungu ni watu wazuri ambao nimekutana nao miaka iliyopita. Wao vizuri na ulimwengu kwa amani .. xoxox asante 🙂

Acha Maoni