Tarot ya kila siku ya kifedha kusoma 27th Machi 2017: UKIMWI WA KAZI WA KUFANYA


Hi Im Tanya, kuwakaribisha kwangu tube tube. Mimi ni msomaji wa tarot mwenye akili. Imani yangu ni kwamba tarot iko hapa ili kutuwezesha na kutuongoza, masomo yangu ni ya kweli na ya kawaida na ya furaha.
Natumaini unapenda masomo yangu ya kila siku, kuacha maoni na nijulishe

Hi Im Tanya, kuwakaribisha kwangu tube tube. Mimi ni msomaji wa tarot mwenye akili. Imani yangu ni kwamba tarot iko hapa ili kutuwezesha na kutuongoza, masomo yangu ni ya kweli na ya kawaida na ya furaha.
Natumaini unapenda masomo yangu ya kila siku, kuondoka maoni na nijulishe.

TAFADA FACEBOOK YANGU PAGE - https://www.facebook.com/lovebuddhatarotreadings/?fref=ts

Nifuate kwenye INSTAGRAM - https://www.instagram.com/lovebuddhatarot/

TAFUNA WEBSITE YANGU - http://lovebuddhatarot.wixsite.com/tarot

Kitabu cha kusoma - http://lovebuddhatarot.wixsite.com/tarot/readings

Ikiwa ungependa kufanya misaada ya kusaidia kuendeleza kikundi hiki cha CHANNEL (ambacho kitapokea kwa shukrani) - https://www.paypal.com/cgi-bin/webscr?cmd=_s-xclick&hosted_button_id=ZHDGVGZPLBAMA

Msaada wako unajulikana sana
Upendo mkubwa
Tanya xx
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

20 Maoni

    -
  1. Watu pole sana wanakuchukua na kukunyoosha hadi sasa kuwa nyembamba. Haifai kamwe kwa mtu yeyote kukosa heshima katika nyanja yoyote kwako. Asante sana kwa video zako za kushangaza kwa sababu kila wakati ninatarajia maneno yako ya kufariji na yenye nguvu kutoka kwa kadi. Inakutumia upendo mwingi na amani kwako na kuomba kwamba uchoyo huu wote uacha. weka video za kushangaza Tanya❤❤❤❤❤❤

  2. Nasikitika sana watu ni wahuni na wasio na maoni. Ninakushukuru kwa kushiriki zawadi yako. Nilikuta umekamilika kwa bahati mbaya wakati nilikuwa katika moja wapo ya viwango vyangu vya chini maishani.Usomaji wako kwa siku hiyo ndio nilihitaji kusikia. Ni aibu kwamba watu hawawezi kushukuru na kuelewa kile umefanya kwa mengi yetu ni zawadi kubwa. Asante kwa kile unachofanya. Ni kweli huzuni watu ni baridi na wabinafsi bado.

  3. Imetengenezwa akili kamili! . YOTE. Nuru zaidi tunapoangazia kinga zaidi tunayohitaji?. Mfano mzuri wa kuweka! .Nakuheshimu kwa Uadilifu, (sio wote wana hii) kitendo cha darasa halisi cha kusimama kwa Tyler na kuwa na mgongo wake. ✨?

  4. Nilitazama video tu ambaye ni mtu anayesema juu yako, ninamfuata na yeye ni mwovu. Inamaanisha tu jinsi watu wanavyokushinikiza wewe kufikia hatua yako ya kiakili. Usichukue njia ile ile xxx yako wasomaji wangu wote wa fav, chukua wakati wako na utafute nishati yako nzuri ya xx

  5. Tanya nakubali ninajisikia vibaya sana kwa Tyler yeye ni mzuri sana na anaonekana kama amejiwasha akijaribu kutoa sana tafadhali usifanye hivyo na tafadhali usisikie kama kuna mtu yeyote atakasirika juu yako bila kuomba msamaha mtu yeyote hukasirika juu yako akiomba msamaha kwa sababu hauwezi kusoma kusoma ni ujinga unapendwa unathaminiwa na ninakushukuru kwa dhati

  6. Asante Tanya. Nimefurahi kuwa unajisimamia mwenyewe. Tunapokuwa nzuri sana inaweza kutuua ikiwa hatutaweka mipaka kama ulivyosema. Najua, nimekuwa huko. Watu wengi wanataka kutosheleza mara moja, ni sumu na hawajali wanachostahili kufanya ili kuzipata. Ninakupenda tu na nguvu zako. Jitunze sana. Ninaona watu wengi wanaokuunga mkono na hivyo pia mimi. Unashangaza! Diane Ontario, Canada

  7. asante kwa kusaidia Tyler hauna deni au maelezo ya msamaha. familia yako na marafiki wa karibu huja kipindi cha kwanza. hapana ikiwa na au buts !! ? Mipaka ni muhimu sana wanakuzuia kuvuka mstari na vile vile wengine. ni muhimu kuweka nyakati za upatikanaji na siku zinazopatikana na ikiwa hazina heshima block au kufuta wale ambao hawawezi kufuata. Nina hakika kufanya usomaji kumfukuza kuzimu kutoka kwako na kupigana na nguvu zote vile vile. ni muhimu kula vizuri kupumzika na angalau kutembea kila siku na kukaa na hydrate ili uweze kusawazisha na lazima uchukue muda mara kwa mara kujipanga upya. kwa wale wanaotaka kusoma ambao hawawezi au hawataki kungojea watakayekuwa na wateja wengine kumi wanaotaka kusoma wakisubiri kusubiri. Sylvia brown alikuwa na orodha ya kungojea ya mwaka wa 2 hivyo ndivyo wanafolojia wengi mashuhuri ulimwenguni lakini walifanya sheria na mipaka na wateja wenye heshima walingojea zamu yao. mwisho wa hadithi. Samahani kwamba watu wengine wanajifikiria wa huzuni tu lakini ni kweli lakini kama ulivyosema kuna watu / wateja wazuri pia ambao unafurahiya. hatuwezi kudhibiti wengine tunaweza tu kujidhibiti tafadhali kumbuka hilo. kaa sana sweety tunakupenda wewe na Tyler lakini kwa uaminifu Tyler anahitaji kuweka mipaka thabiti na anaweza kuzima sehemu ya maoni kwenye kila video kwa muda kidogo hadi atakaporudisha nguvu yake. yeye atakua sawa anahitaji kupungua tu kuchukua siku za kawaida za kupumzika na kukaa mbali na tovuti za mshtuko wa wiki ya moja kwa moja live wakati amepumzika lazima apumzika. anapenda kusaidia sana aliendelea kujidhabihu lakini makabidhiano yalimtafuna. maombi yangu ni kwa ajili yenu wawili Tyler ni mpendwa anayejali sana na mtamu pia ni lazima atunze msaada mwenyewe kwanza ili aweze kusaidia wengine. nakupenda wote wawili ???

  8. jinsi nzuri !! thx kwa kushirikiana ni nzuri kutazama.kutuma unapenda na mwanga.xxx. Fikiria anahitaji kusafisha kadi na nyumba ………… na ajitunze mwenyewe ……………………………………… kufanya kadi zinapaswa kufanywa kwa utulivu..uzima simu wakati haujaki; tunataka usumbufu ……… .. kuna njia ya kutatua haya bila mkazo ………………… .. Mwishowe tunahitaji simu zingine za kibinafsi sio za kitaaluma ………… kukutumia nguvu.xxxxxxx

  9. Niliona safari yake inafikia MESI pia. Nimtuma vibes kubwa kwake. Ninaomba kwa kila mtu anayeihitaji. Ninajihurumia. Ninahusiana. Natumahi upatanishi wangu kwake unasaidia. Yeye ni roho ya thamani. Ninawavuta watu kutoka ulimwenguni kote ambao wanahitaji mwelekeo. Sina kituo 😉 nimebarikiwa na Malaika pamoja na maneno ya kuelekeza. ni baraka lakini inachukua nguvu nyingi ambazo zingine bila zawadi za maumbile hazielewi. Hugs na vibrations ajabu alituma njia yako.

  10. Kila kitu unachosema kinaeleweka kabisa. Natumai kuwa watu wale ambao walivuka mipaka watafikiria juu ya tabia zao. Ninajua ni kiasi gani cha kazi hii inayoweza kukukomesha na mara nyingi tunahitaji kurudi kwa muda hadi viwango vya nishati yetu vitakapomalizika. Umefanya vizuri Tanya kwa kuongea ukweli wako! x

Acha Maoni