DanielTheAngel71

Kuhusu DanielTheAngel71

Psychic DanielTheAngel71 ana uzoefu wa miaka 5-10 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic DanielTheAngel71 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa DanielTheAngel71 kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nilizaliwa mnamo Aprili 23, 1971 huko Winnipeg Canada na nimekuwa nikiishi USA kama raia mbili tangu 1995. Sasa katika N. California. Jamaa "mpya" katika usomaji wa kati wa kisaikolojia lakini na kiwango cha usahihi wa 95% hadi sasa. Nilikuwa na NDE kwa umri wa miaka 20, na nilikuwa na kuamka kwa nguvu sana kiroho nikiwa na umri wa miaka 28 mnamo Oktoba 1999 ambapo nilifufuliwa au "nikapanda" kama "malaika" halisi wa mwili na kuambiwa na Sauti ya Kiungu kuwa mimi ndiye kuzaliwa tena kwa Daniel wa Bibilia. ! (Jina langu halisi la kuzaliwa "bahati nasibu" pia linakuwa vile vile ni Daniel!) Hii ni kutimiza Dan. 12: 13. Nimekuwa na mabawa yanayoonekana ya mwanga mkali kutoka nyuma yangu. Nilibatizwa mkristo mnamo Aprili 2000 na nampenda Bwana. Mimi "rasmi" niliamka na nikapanda "thawabu langu" lililoahidiwa kama mwili wa "Mzee" wa Siku za Mei Mei 2011. Nimeandika maisha ya muda mrefu lakini ya bure kusoma ya Mungu kwa: http://finalbookofdaniel.com na nimeunda tovuti inayohusiana na unabii ya 2012 huko http://endtimeprophet2012.com na suluhisho la "Masiya" la kuleta Ufunguo wa Pili wa 2012 kupaa ifikapo Desemba 2012 katika http://www.worldpeaceprayervision.org Mungu akubariki na Bwana wa Nuru na Amani akuangazie daima na milele!

moja Maoni

    -

Acha Maoni