Nuru ya gizaNNXX

Kuhusu Nuru ya giza

Psychic Darklight13 ina uzoefu wa miaka 10-15 ya kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Darklight13 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 176 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Darklight13 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Niligundua kwanza nilikuwa na zawadi wakati nilikuwa na umri wa miaka 8. Niliamka na kuona silhouette ya mtu nje ya dirisha langu. Niliweza kuona kupitia kwake lakini sura aliyokuwa akiishi ilikuwa kama mtu amekata skrini katika sura ya mtu wa ukubwa wa maisha na akamfanya kutoka mabega yake juu. Kwa kweli niliogopa, kwa hivyo nilikimbilia kwenye chumba cha mzazi wangu na walisema nilikuwa nikifikiria vitu, lakini kwamba naweza kulala chumbani kwao usiku huo. Wakati nilipolala kati yao niliona taa mbili nyeupe pande zote zikitanda nje ya dirisha. Nilikwenda dirishani na kuinua kivuli na nikaona wamekwenda. Niliwaona hadi wakati mimi nikanyanyua kivuli. Huo ndio ulikuwa uzoefu wangu wa kwanza.

Wakati nilikuwa 14, nilikuwa huko Geneva, NY ambapo babu yangu alikaa. Bibi yangu alikuwa mgonjwa hivi karibuni lakini alikuwa akifanya vizuri zaidi. Alikuwa amekaa kwenye kiti cha sebule sebuleni, hivyo mimi nikaketi juu ya miguu ya 6 au 7 kutoka kwake na nikavingirisha mpira wa mpira wa miguu kuelekea kwake. Yeye alitoa mateke ya kurudisha nyuma. Mama alitupigia simu na akasema ni wakati wa kiamsha kinywa. Tulikuwa tumekaa kwenye kiamsha kinywa na yeye na yeye tulikuwa tukienda. Alisema alikuwa anahisi uchovu hivyo akaelekea chumbani kwake kupumzika. Hakuna zaidi ya sekunde za 30 baadaye alitupigia simu. Kufikia wakati tulipofika kwenye chumba alikuwa amekwenda. Mazishi yake yalifanyika siku chache baadaye.

Karibu mwezi mmoja baada ya mazishi alinijia kwa ndoto. Nilikuwa nikitembea chini ya barabara ya ukumbi na kisha kulikuwa na mlango. Niliipitia na nilikuwa mbele ya nyumba yao. Nilitembea nyuma kwa sababu nilikuwa nikisikia sauti ya maua ikikatwa. Nilitembea nyuma na pale alipokuwa, akichomoa alizeti kadhaa. Mwanga ulimwangaza kwa njia iliyomfanya aonekane kuwa na mwangaza wa dhahabu juu yake. Alikuwa na kikapu cha jordgubbar safi zaidi kuliko yote niliowahi kuona. Alinipa kikapu na kuniambia nila moja. Nilipokula jordgubbar, aliniambia ninahitaji kupata darasa langu hadi ambapo walikuwa na akaniambia nimtunze mama yangu haswa. Maneno yake ya kutengana yalikuwa kwamba alinipenda na kusema hi kwa mama yangu. Wakati maono ya bibi yangu yanaisha Nilimwambia bibi yake alisema hi.

Wakati nilikuwa 18 na kuanza chuo kikuu tu, nilikuwa kwenye maiti ya cadet nilipogundua baba yangu alikuwa amekufa. Baada ya kufariki nilizidi kujiuliza kama yuko sawa tangu ajiue. Kwa hivyo nilikuwa na ndoto ya kurudia kwamba ningeingia ndani ya nyumba yao na kumpigia simu lakini hakuonekana. Halafu usiku mmoja alifanya na alikuwa nyembamba. Alinikumbatia na kusema kuacha kumsumbua na kwamba yuko sawa. Alipokuwa akitembea alipata mwanga kama huo wa dhahabu ambao bibi yangu alikuwa nao na kutoweka. Najua yuko Mbingu na mbwa wangu Ruffi na paka wangu aliyekufa hivi karibuni Vinny akifikiria "Ah, wanyama bora zaidi wa kutunza."

Tangu wakati nilipokuwa 8 kupitia sasa nimekuza uwezo wangu. Najua kuwa mimi ni mrembo wa kiakili wa kihemko. Hapa kuna orodha:

* DAKTARI: Uwezo wa kuelewa / kujua mambo ambayo yalitokea katika maeneo (Ndani na nje), na kimsingi ni uwezo wa kujua "kilichotokea" katika eneo hilo hapo zamani.

* DAKTARI: Uwezo wa kuona sasa.

* UTAFITI: Je! Uwezo wa kuhisi hisia za mwingine, au kubadilisha mhemko wa mwingine, au wakati mwingine wote. Wengine wanasema zawadi zinazohusiana na hizi ni uponyaji wa akili na mwili, na uwezo wa kuwasiliana na mimea na / au wanyama.

* KUPUNGUZA: Uwezo huu unajidhihirisha tu na telepathy na huruma. Ni uwezo wa kuponya kwa kutumia nguvu za akili.

* UCHAMBUZI: Je! Uwezo wa kuhisi, kuona, na / au kusikia vitu ambavyo vinaweza kutokea katika siku zijazo, mara nyingi hufuatana na zawadi nyingine. Utambuzi mara nyingi hujidhihirisha katika ndoto, maono, taa, kuwinda, au tu "kujua" kile kitakachotokea.

* PSYCHOMETRY: Je! Uwezo wa kuchukua picha, hisia, na historia kutoka kwa vitu na mahali, kwa kushikilia kitu kama bangili, au hata kugusa ardhi.

* RETROCOGNITION: Je! Uwezo wa kuona, kusikia, kusikia, au kusikia mambo ambayo yalitokea zamani, pia huongeza nafasi yako ya kuona maisha yako ya zamani na unganisho na wengine.

* UTAFITI: Telepathy ni uwezo wa kusoma mawazo, mawazo ya kawaida ya uso. Watu wenye uwezo mkubwa wa telepathic hawawezi kuishi karibu na maeneo yenye watu wengi kwa sababu ya unyeti wao kwa mawazo, na cha kusikitisha, pia, wanayo maumivu ya kichwa.

* Miongozo ya SPRIT: Nina miongozo miwili ya roho ambayo ninayo karibu nami. Moja ni skunk na nyingine ni humanoid katika sura ya mtu.

Ukweli wa TRIVIA: Skunki zinajulikana katika hadithi za magharibi ili kuondoa uovu na kutakasa.

Nina utaalam katika:
* Upendo (Kuchumbiana na Ndoa)
* Ma uhusiano (Watu karibu na wewe)
* Kazi
* Shule

NINI TOFAUTI NINATUMIA:
* Cartomancy (matumizi ya kadi zisizo za tarot): Nimetumia kila aina ya dawati (Kadi za kucheza na wakati mwingine hata kadi za Pokemon (haha)).
* Pendulum
* Viongozi wa roho hunipa habari pia

** SITAKA KUFANYA ELIMU **

JINSI FANYA DEMOS ZANGU
Kwanza admin hutuma onyo la dakika ya 10. Kama hiyo inafanyika najua nyote mtaanza kufurika chumba changu. Miongozo yangu ya roho itachagua watu wa 5. Kila moja ya hizo 5 zitapokea kadi moja. Kumbuka kwamba kuvuta kadi moja ni jumla na inaweza kuwa wazi kwa hivyo ikiwa unataka maelezo zaidi utahitaji kunipeleka kusoma kibinafsi.
Hii ndio sheria:

* Hakuna kuuliza kadi. Miongozo yangu ya roho itachagua watu wa 5.
* Hakuna Kuzungumza Mara tu demo inapoanza. Kuwa na heshima kwa wale wanaopokea kadi.
* Hakuna kunipeleka kusoma kwa kibinafsi hadi nitakapomaliza. Napenda kuhakikisha kuwa watu wote wa 5 wanapata kadi zao kwanza.
* Ikiwa wewe ni mkatili au mchafu utatolewa kwenye chumba.

MAMLAKA YA JUMLA YA ROHO:
* Hakuna kuuliza kadi. Nitaenda kwenye orodha bila mpangilio hadi nitakapokuwa kwenye mazungumzo ya kibinafsi.
* Hakuna lugha chafu au laana. Utatolewa kwenye chumba.
* Kutokuwa mkatili au mkatili au mbaya kwa wengine. Utatolewa kwenye chumba au kupigwa marufuku ikiwa ni mbaya sana.
* Niko tayari kujibu swali moja. Lakini ikiwa unataka maelezo zaidi au kitu chochote zaidi ni lazima kifanyike kwenye gumzo la kibinafsi.
* Niheshimu mimi na watu katika chumba changu

HABARI ZA KUFUNGUA:

* Nimepata hekima kutoka kwa mengi ambayo yamefanyika. Ingawa uzoefu wangu kitaaluma ni mfupi, nimekuwa nikifanya hivi tangu nilikuwa 8. Nitakuambia ukweli tu. Wakati mwingine jibu hautaki unataka lakini unachohitaji. Ni muhimu kukumbuka tofauti. Pia ninagundua mimi ni binadamu na sio kamili. Kwa hivyo tafadhali kumbuka maamuzi unayofanya hatimaye ni yako na yako peke yako.

* Ninauwezo wa kufanya mambo mengi lakini mwishowe ikiwa moyo wako na akili hazimo ndani siwezi kukusaidia. Ninashughulika na watu wakubwa tu.

* Ndio nimeweza kugeuza mjinga kuwa mwamini.

* Ninaamini kuwa Mungu alitupa zawadi zote kwa sababu. Ninaamini kuwa mawe na vitu tunavyotumia ni vya asili. Nina imani nyingi, na nimeambiwa kwamba nina moyo safi.

* Siwezi kuahidi kuwa nitakuwa sawa kila wakati, lakini ninaahidi kukupa ufahamu ambao unahitaji hatimaye kufanya chaguo lako mwenyewe.

* Asante kwa kusoma hii na kunipa nafasi. Natarajia kujenga uhusiano kukujua na kujenga uhusiano na wewe.

79 Maoni

    -
  1. Mtu mzuri sana ... alinipa usomaji mzuri na angependa kupata usomaji mwingine kutoka kwake tena hivi karibuni! Mzuri sana kwa kunijibu maswali yote ambayo nilifikiri ninajua tu! Asante kwa usomaji mzuri kama huu ”… iliyoandikwa na bennysgurl82

  2. Alikuwa anaonekana sana na hali yangu, aliniambia kile ninahitaji kufanya ambacho kitafanya mambo yawe mazuri zaidi. Kwa hivyo ninajisikia vizuri juu ya siku zijazo. "... iliyoandikwa na illwoodz21780moo

  3. Yeye ni msaada sana na anakuambia jinsi mambo yako kweli. Yeye hutumia kadi za kawaida ambazo zilinivutia na zilikuwa sahihi sana. Jambo ambalo napenda zaidi juu yake ni utayari wake wa kusaidia watu. Yeye ni mwaminifu sana. She is a 5 nyota psychic and person :)))) "... kilichoandikwa na cassie52

  4. Nilipulizwa nje ya kiti changu. Liz ilikuwa ya kushangaza. Kadi zake zinakuambia kinachotokea karibu katika maisha yangu na alinipa uwazi sana na tumaini la siku zijazo nzuri zaidi. Asante! ”… Iliyoandikwa na maxwellmart66

  5. Yeye ni wa kushangaza na sahihi !!! Bora zaidi! Yeye huchukua haraka na kila kitu alisema alisema akili. Umesaidia kweli, asante! Ilinishangaza tu jinsi alivyo na sahihi na yuko tamu na anayejali pia! Hugs! :-)))) ”… imeandikwa na ale510

  6. MUNGU WANGU?? nuru ya giza ni nzuri na tulivu katika usomaji wake wa kibinafsi na anasema yuko sawa katika usomaji wake hivyo tutaweza kuona? Ninaomba kwa Mungu kwamba utabiri wake unanitokea na usubiri subiri kumpa sasisho hiyo ikifanyika !! ! asante tena kwa msaada wako na ushauri wako wote, .... ongea hivi karibuni .. ”… Imeandikwa na Karen

  7. Usomaji huu ulikuwa umejaa baraka, ningeweza kuhisi uwepo wa kutuliza wa Roho. Nuru ya giza inashiriki maarifa yake mengi na zawadi za kiroho, ambazo nazo zimebarikiwa. Asante, mteja kila wakati. "... iliyoandikwa na BraunWynn

  8. Wow, wowwww.! Yeye ni wa kushangaza, kwa uhakika na anakuambia maelezo juu ya kila kitu. !!! Nimefurahiya sana kusoma naye na tutarudi tena .. Na yeye ni mzurieeeeee… !!! ”… Imeandikwa na SWEET84

  9. Hakuna shaka juu ya Liz. Siwezi kuamini jinsi alivyozidi kuchukua hali yangu. Anathibitisha mambo mazuri ambayo wanasaikolojia bora hapa wameshiriki. Najua wanasaikolojia hapa ni nzuri na wachache ambao walikuwa wamekosea ni sawa. Alikuwa sawa kwa njia nyingi! ”… Imeandikwa na MerkabahMan633

  10. Yeye ni mmoja wa wachache ambao hujumuisha tarot (au njia zingine za uganga) na uwezo wake mwenyewe. Sio hivyo, lakini alikuwa sahihi kimawazo na alitoa ushauri mkubwa. Mara nyingi, unaambiwa kile kilicho ndani ya kadi lakini sio jinsi ya kuzishughulikia. Walakini, na DarkLight13 nilihisi kana kwamba nilikuwa nikipokea msaada kutoka kwa rafiki. Alikuwa msaada mkubwa kweli na nitarudi kwake tena. Ninampendekeza pia kwa mtu yeyote anayetaka kushughulika na mtu mwaminifu, mwenye elimu na rafiki. "... iliyoandikwa na guriwo

  11. Nuru ya giza ni mwanamke wa kweli. Nilimkuta kusoma akiwa smart na kwenye pesa. Anajaa huruma na fadhili na nimepata mengi kutoka kwa usomaji wake 🙂 Asante Giza! :) ”… iliyoandikwa na sunnysmile

  12. Mwangaza wa giza unaweza kuwa mchanga, lakini moja ya wasomaji bora ambao nimekuta kwenye Oranum. Ufahamu sana, ubunifu, uaminifu na maelezo. Nilifanikiwa kuanzisha uhusiano mkubwa na yeye tangu mwanzo. Pendekeza msomaji huyu kwa dhati. ”… Imeandikwa na moonstone2

  13. Yeye ni wa kushangaza kabisa. Nilikwenda chumbani kwake mara chache kuangalia na msingi huo, nikamchagua au tuseme, nilivutiwa naye. Zawadi ya kushangaza! ”… Imeandikwa na merered_1971

Acha Maoni