mjuzi

Kuhusu kujitolea

Mtaalam wa kisaikolojia ana uzoefu wa miaka 30- uzoefu wa kutumia akili uwezo wa kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Utaftaji wa kisaikolojia hivi karibuni umesaidia wanachama wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa deedeelive kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni mtu anayeona uzuri wa maisha ~ naona na uzoefu wa uchawi wake. Ninapenda kufanya kazi na watu na kuwasaidia katika safari yao ya kibinafsi maishani. Ninaamini kuwa ufahamu wetu wa pamoja ni mzima na hii ndio inayoturuhusu kuwasiliana kwa habari ya kielektroniki au ya hisia. Kama fahamu ya pamoja ninahisi ni muhimu sana kufikiria mawazo ambayo itawezesha majibu ya miili yetu kupata hisia ambazo zinatafuta. Ninaamini kuwa katika jamii yetu ya sasa, hisia zinaonekana kama athari tu badala ya udhihirisho wa maisha yetu ya baadaye. Ninaamini kuwa tunahitaji kufikiria juu ya ulimwengu gani wa amani, upendo, na ulezi unaonekana kama ili tuweze kuwa tayari kuiunda sisi wenyewe na watoto wetu. Tunahitaji kukumbuka tofauti kati yetu na kugundua kuwa kuwa tofauti sio tishio bali ni mpya ya sasa. Tuko hapa duniani kuwasiliana na yeye na kushukuru na kufurahi kwa yote aliyotupatia. Ninaamini kuwa tunahitaji kumkumbatia mama tena na kuelimisha wanawake kutambua nguvu yao ya kweli na uwezo wao. Ninaamini pia tunahitaji kuelimisha wanaume kufanya vivyo hivyo lakini itabidi kwanza tuwashawishi kwamba tunahitaji kubadilisha barabara ingekuwa ikiendelea kubadili matokeo. Ninaamini katika mzunguko wa Mayan wa 2012. Ninaamini kuwa tutakuwa na uamsho ambao hauturuhusu kurudi kwenye njia zetu za zamani tena.

moja Maoni

    -

Acha Maoni