DianaGuidance

Kuhusu DianaGuidance

Psychic DianaGuidance ina uzoefu wa miaka 30- uzoefu wa kutumia akili uwezo wa kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic DianaGuidance hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 17 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa DianaGuidance kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Jambo kila mtu!
Je! Unatafuta mwongozo kwa suala? Je! Unataka kituko juu ya kile hatma yako inayo?
Sababu yoyote inayokuongoza kutafuta mwongozo, niko hapa kukusaidia. Kusudi langu maishani ni kukusaidia kuleta furaha na upendo katika maisha yako.
.
Mimi ni nani?
Halo jina langu ni Diana na mimi ni Lightworker. Nina moyo wazi na mtu anayependa kusaidia watu. Nilizaliwa na zawadi zangu za kisaikolojia. Kama mtoto, nilijua tu mambo, na hiyo ingewafanya watu wazima kuwa na wasiwasi. Kuwa mtu mwenye hisia nyingi nilihisi woga wao, kwa hivyo niliweza kuficha zawadi zangu. Katika 1976, rafiki alinipa staha ya kadi za Tarot. Niligundua kuwa kuwapa watu "kusoma" haikuwa ya kutisha kwao, kisha kuweka wazi kile nilichokiona, kusikia na kuhisi. Kwa muda mrefu, ningefanya usomaji kwa marafiki na familia tu. Hivi karibuni nimeamriwa na Malaika wangu kusaidia wengine walio nje ya kikundi changu cha karibu. Hiyo ndiyo nimefanya. Ninashukuru sana kwa ufahamu ambao ninapata, ambayo ni muhimu katika kumsaidia mtu kupata jibu la changamoto au vizuizi ambavyo wanakabili. Kama Aquary, nimekuwa nikivutiwa na wakati wote, ambao umenisababisha kusoma aina nyingi za uchawi. Kama Unajimu, Runes, Numerology, Uchawi wa Kichina, Jiografia na mengi zaidi. Mimi pia hufanya Hypnosis na Reiki.
Mimi kimsingi ninatumia kadi za tarot, na mwisho wa usomaji nitachukua kadi ya Malaika. Sote tuna Malaika na nimegundua kawaida wana ujumbe maalum kwako.
.
Nini cha kutarajia wakati wa kusoma.
Niko hapa kukusaidia kwa upendo kupata uelewa na mwelekeo juu ya changamoto zozote unazokabili.
Ninapoanza kusoma, nitauliza jina lako na kukuuliza uchukue pumzi za kina za 3 ili niweze kuungana na nishati yako. Mimi huanza kila wakati na ombi kidogo kwa mwongozo na ulinzi, kutoka kwa Guides na Malaika wangu. Na wakati mwingine wanafamilia ambao huingia tu.
Niambie swali lako, nitatatiza staha ya kadi ya Tarot, nitayaweka nje, na kuanza usomaji. Nitakujulisha yaliyopita, ya sasa na yajayo, na suluhisho bora kwa swali lako.
Kawaida watu watakuwa na maswali maalum, juu ya kazi, nyumba, pesa, upendo, kusafiri, urafiki na kadhalika. Ikiwa hauna swali maalum, hiyo ni sawa naweza kutoa usomaji wa jumla. Usomaji wangu kawaida hufunika hadi miezi 3.
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Maoni kutoka kwa wateja wangu.

Nimekuwa na watu wengi wamerudi na kuniambia kuwa nilikuwa sahihi sana na msaada sana. Kwa kawaida wanafurahi sana kunijulisha nilichosema kilitimia. Ninashukuru sana kwamba niliweza kuwasaidia. Kwa bahati mbaya,
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Kumbuka tu. . .
Mimi niko hapa kukusaidia, kwa hivyo utafunguliwa zaidi kwa ufikiaji bora wa kusoma kwako.
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Katika chumba cha Mazungumzo
Kwenye chumba changu cha mazungumzo tutazungumza juu ya mada anuwai. Nitashiriki maarifa yangu juu ya kile kitakachotokea katika 2012, kwa kuzingatia tamaduni za zamani na mabadiliko ya ulimwengu. Jinsi hizi zinaweza kutugusa, na ni hatua gani tunaweza kuchukua ili kupita kwa urahisi kwenye mabadiliko haya. Pia nitazungumza juu ya sheria ya kuvutia. Na zungumza juu ya vitabu vya kuangazia kusoma.
Sitakuwa nikifanya usomaji wa kibinafsi katika chumba cha mazungumzo, hata hivyo, kwa wakati mwingine nitakuwa nikisoma demo kwa mtu katika kikundi.
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Baraka nyingi

Diana

moja Maoni

    -

Acha Maoni