DianaMoon

Kuhusu DianaMoon

Psychic DianaMoon ana uzoefu wa miaka 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic DianaMoon hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 303 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapo chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa DianaMoon kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

MIKAMIKA nimekuja kwako leo, haukuonyesha! Tukutane na mimi, Jumapili 6 / 31 saa 1230am TATIZO LANGU (ambayo ni 1130am wakati wako) nitakuja kwa ajili yako!

☆. • * ´¨` * •• ♥ WELCOME! TAFADHALI TAFITI HABARI YANGU KABLA YA KUJUA MASWALI KWA KUJUA ♥ •• * ´¨` * •. ☆ •

Ninapanga mashauriano ikiwa wakati mwingine na siku itakuwa rahisi kwako, kwa hivyo nijulishe ni siku gani / wakati ungependa, nami nitakupanga, angalia, kwamba ninangojea dakika ya 20 kwako…. ikiwa haionyeshi, sitaandaa ratiba nyingine ya kushauriana na wewe, na ninapokuwa HIYO ZAIDI-NIMEKUFUNGUA EMAIL, kwa hivyo tafadhali chukua sehemu katika usomaji wa barua pepe kwa $ 14.99 tu!

KUHUSU MIMI:
● ☆ ● ☆ ● ☆ ● ☆ ● Huruhusu kupata jambo moja mara moja, mimi sio mhemko, sijidai kuwa! Mimi ni wa kati, na wa angavu. Kuna tofauti kati ya kuona siku zijazo, na kujua tu kitu kinapaswa kuwa. Kwa hivyo tafadhali usiniulize maswali ya kijinga kama "Ikiwa wewe ni halisi, nimevaa shati la rangi gani!"
● ☆ ● ☆ ● ☆ ● ☆ ● mimi tunajua kuanzia umri mdogo sana, kuhusu 6 yrs zamani ... kwamba nilikuwa angavu! Siku zote nilijua mambo yangetokea, kabla hayajafanya, au ningeelezea mtu ambaye sijawahi kuona au kukutana nae, na atakuwa mtu wa kweli, ambaye alikuwa amepitisha !! Tangu kugundua kuwa nilikuwa tofauti, nimeheshimu ujuzi wangu, na nimeongeza uwazi wangu! Nimefanya kazi kwa karibu katika uwanja huu kwa miaka kama 8 sasa, kwa kuthamini uwezo wangu. Mimi ni Pagani, nampenda mfano….
2, 3, 3, 3, 3, 3, 3, 3, 3, 3, 3, na ● Kufanya kazi na watu kutoka ulimwenguni kote kuwapa amani ya akili na kuinua roho zao wakijua kuwa naweza kuongea na wapenzi wao waliopita. Nina heshima kubwa kwa wale waliopita na kwa wale ambao wanahisi kupotea! Ninahisi kubarikiwa na kuheshimiwa kila siku na zawadi hii ya ajabu!
_ (▒) (▒) _______ ███☼████ ___ (░) (░)
(▒) (▓) (▒) __ ███__ ██████ (░) (▒) (░)
_ (▒) (▒) ___ ██ ____ ███▒████ (░) (░)
_________ ██ ____ ███▒▒▄▒
__________ ██ ____ █▒▒▒▒▒▒
___________ ██ ____ █▒▒▒ ♥ __ (░) (▒)
____________ ██ _____ ▒▒ ___ (▒) (█) (░)
____________ ██ ____ ▒▒ _____ (░) (▒)
_____________ ██__▓▓▒▓ ______ █
________ █✯ _██ ▓▓▓▒▒▒▓ ____ █_█
_ (░) (░) ___ ███_ ▓▓_▓▓▓▓▓▓__ █▀
(░) (▒) (░) ______ ▓▓_▓▓▓▓▓▓ ___ █
_ (░) (░) _____ _▓▓_▓▓▓▓▓ _____ █
___________ ▓▓__▓▓▓▓_▓ ____ ▒░
__________ ▓▓__▓▓▓▓ ___ ▓__▓▒
_________ ▓▓ ___ ███❋█__▓▓_
________ ▒▒__ ♥ ♥ ♥ ▒▒ ♥ ▒
_______ ░ ___ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥
__________ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒
_________ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒
________ ♥ ♥ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥
______ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒ ♥ ▒▒
_______________ ▓▓ ▓▓
_ (▒) (▒) _________ ▓▓_▓▓
(▒) (▓) (▒) _______ ▓▓__▓▓
_ (▒) (▒) _________ ▓▓__ ▓▓
_______________ ▓▓__▓▓
_______________ ▓▓ ▓▓
_______________ ▓▓▓
______ ████████▓
_______ █☼█ ___ ██ ____ (░) (░)
______ ███ ____ ██__ (░) (▒) (░)
______ █ _______ ██ ____ (░) (░)
______________ █☼█
______________ █▀██▄

TAFADHALI USIWEZE KUJIBU NA KUJIBU MASWALI, SIJUA KUJIBUJIBU MASWALI KWA CHAT BURE, NA KUJUA BARARI KUTOKA NA KULIBUA Swali LILILONENZWA KUTEMBELEA, NA SIJUA KUTEMBELEA KUTEMBELEA. NITAKIWA KUFUNGUA ZAIDI KWA WENGI WANGU, SITATAKIZA KUFANYA MFUMO!

NINATUMIA MAHUSIANO, AMBAYO NINANIA, KILA SASA NA KUPATA, NILIJUA KUHUSU KUHUSU MTU BORA ambaye aliingiza JUKUMU LANGU, NA NITAKUFUNGUA KAMA HIYO NI BORA KUPILIANA NAWE, TAFADHALI UNAJUA KUJUA NENO SIYO ILIYO ILIYO / BURE SWITCH, INAENDA NA NJIA. IKIWA NINATUMIZA NAKI, NITAKUFUNGUA !!!

──── (♥) (♥) (♥) ──── (♥) (♥) (♥) __ ɪƒ ƴσυ'ʀє αʟσηє,
── (♥) ██████ (♥) (♥) ██████ (♥) ɪ'ʟʟ ɓє ƴσυʀ ѕɧѕɧ.
─ (♥) ████████ (♥) ████████ (♥) ɪƒ ƴσυ ѡ η η η η
─ (♥) ██████████████████ (♥) ɪ'ʟʟ ɓє ƴσυʀ ѕɧσυʟ∂єʀ.
── (♥) ████████████████ (♥) ɪƒ ƴσυ ѡ η η η ɧυɢ ɧυɢ,
──── (♥) ████████████ (♥) __ ɪ'ʟʟ ɓє ƴσυʀ ρɪʟʟσѡ.
────── (♥) ████████ (♥) ɪƒ ƴσυ єє∂ σ σ ɧ
──────── (♥) ████ (♥) __ ɪ'ʟʟ ɓє ƴσυʀ ѕɱɪʟє.
───────── (♥) ██ (♥) Picha ya 1 kati ya 1.
─────────── (♥) __ ɪ ʟʟ ʝυѕ ɓє ɓє.

Siwezi kujibu Maswali juu ya UFAFU, au hali yoyote ya matibabu kwani mimi sio Dr, na siwezi kutoa ushauri wowote mzuri wa kimatibabu, kwa hivyo tafadhali, USIBU!

Kwa $ 3.99 / min nitakufanya Kuondoa Spell, na Kutuma Spell kwako! Nitafanya zaidi spell yoyote, isipokuwa Upendo au Pesa. Sitatupa barua ya upendo kwa mtu, hata hivyo, nitafanya spoti kukusaidia kupata upendo (bila mtu mmoja aliyetajwa) Nitafanya Spell Progerity, ikiwa na maana ya kutamani utajiri, lakini sio kwa njia yenye kudhuru. Kwa mfano, ikiwa unataka Spell ya PESA-unaweza kupata ajali mbaya, lakini upokea pesa nyingi (taja mfano) Walakini, ikiwa utaelezea Ufanisi, unaweza kujaa uchovu, bila kutisha kabisa matokeo. Spoti HASI gurantee matokeo unayotaka, ni kama Swala, inasaidia, lakini sio uchawi wa Kike na tumbo unaweza kusugua! Tafadhali nijulishe kwa UADILIFU kuwa hii ndio aina ya kusoma unayotaka, ili niweze kuandaa ipasavyo! Asante!!

_______________ ¶¶¶¶¶¶
__________ ¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶
_____ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶
_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
_¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
___ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ [█] ¶¶¶¶¶
____ ¶¶¶¶¶ [█] ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
_____ ¶¶¶¶¶¶¶ `▼ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
______ ¶¶¶¶¶¶¶ · ♥ · ¶¶¶¶¶
__¤'¤'¤'¤'¤'¤'¤¶¶¶¶¶¶¤'¤'¤'¤'¤'¤'¤
__¶¶¶¶¶'¤'¤'¤'¤'¤I T.'¤'¤'¤'¶¶¶¶¶¶
¶¶¶¶¶¶¶¶¤'¤'¤'¤'¤'¤'¤'¤'¤¶¶¶¶¶¶¶¶
¶¶ ____ ¶¶¶¶¶'¤'¤'¤'¤'¶¶¶¶¶ ____ ¶¶
¶¶ _____ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____ ¶¶
_¶¶ ___ ¶¶¶¶¶ ________ ¶¶¶¶ ___ ¶¶
__¶¶¶¶¶¶¶¶ ___________ ¶¶¶¶¶¶
♥ ♥ HUGU ZAIDI DUNIA ZOTE ZAIDI

BONYEZA KUWA !!!

A - Mapacha (The Ram)
- Taurus (Ng'ombe)
♊ - Gemini (Mapacha)
♋ - Saratani (kaa)
- Leo (Simba)
- Virgo (Bikira)
♎ - Libra (Mizani)
♏ - Scorpio (Scorpion)
♐ - Sagittarius (Centaur The Archer)
♑ - Capricorn (Mbuzi-wa pembe, Mbuzi wa bahari)
♒ - Aquarius (Mtoaji wa maji)
- Pisces (samaki)

Jua
☽ ☾ ● ◯ Mwezi
☿ Mercury
♀ Venus
♁ ♁ Dunia
Ars Mars
Up Jupita
♄ Saturn
♅ Uranus
Ept Neptune
♇ Pluto
⚳ Ceres
☄ Comet

** Kwa Malengo ya burudani tu! **

137 Maoni

    -
  1. Wow nimeshapata usomaji machache lakini nililipuliwa na diana… hakuuliza hata kwa majina na kuchukua vitu ambavyo sikumwambia juu ya… kuna mambo mengi alijua… ya kushangaza… ni ya fadhili na yenye msaada… moja kwa moja… haina sukari lakini ni mpole na huruma katika kujifungua… .mpendekeze vizuri! ”… iliyoandikwa na sphinx777

  2. Ni kama kuwa na rafiki bora anayeketi karibu na wewe, hakuna kadi, hakuna maswali, talanta mbichi tu, joto na kujali ... sahihi sana na vizuri sana… na kupendekeza sana kusoma !!!

  3. WOOOW huyu mwanamke ni sawa na ana uhakika! Anaweza kuungana na wewe kwa urahisi na kukuambia kile unahitaji kujua !!! Ninampendekeza varmt kwani yeye ni MPYA !!! nitarudi ”… iliyoandikwa na Sirena22

  4. Aliungana sana na hali yangu vizuri. Nilishangazwa na usahihi wake. Aliweka hali yangu kwa maneno bora kuliko yale ningeweza kuwa nayo. Alinipa pia ushauri mzuri mzuri juu ya kitu ambacho nilikuwa nimekuwa mkaidi juu yake na kilinisaidia kuona kosa langu katika hali hiyo. Wow mtu ambaye anaweza kunifanya nijiangalie ni mtu mkubwa. Alikuwa mwembamba katika uwasilishaji wake na kwa kweli nilichukua kila kitu alichosema. Ni mwanamke mzuri na kipawa! Asante! ”… Iliyoandikwa na sensitivityisanx

  5. Omg omg omg… siamini kuamini jinsi alinifundisha kwa usahihi na hali yangu… alikuwa na kiboreshaji kwenye gumzo wakati nimeshinda demo, na ninafurahi niliendelea kwenye mazungumzo ya kibinafsi… ilipendekezwa sana. ”… Imeandikwa na Donna333

  6. Usomaji wangu ulikuwa wa KUPUNGUZA AMBANI… Nyota za 5 hazitoshi. Hakuna mtu mwingine ambaye nitasoma kusoma hapa. Nimepata msomaji wangu wa kibinafsi. Alichukua juu ya kila kitu ambacho nilikuwa nahisi na hisia za watu wanaohusika, yote nililazimika kufanya ilikuwa thibitisho. Hakuna maswali, hakuna DOB inahitajika, hakuna chochote, mada tu na yeye ALITAKA kila kitu. Sitazidi wakati nasema yeye ni AMAZING. Pumzi yangu imechukuliwa na sina kusema kabisa. Haipati bora kuliko yeye na yeye ni ndoto kama hiyo. Asante sana, hakika atarudi hivi karibuni ”… imeandikwa na angelloverose

  7. Nimemjua Diana kwa miezi mingi, lakini hii ilikuwa mara yangu ya kwanza kusoma naye. Kwa kweli huu ulikuwa usomaji wangu wa tatu hapa Oranum na alikuwa mzuri sana. Alichukua vitu kadhaa ambavyo hakuna mtu alijua juu yake na vilinifanya nihisi vyema. Alijibu swali langu na hata Kadi yake ya Tarot ilivuta majibu yake. Ninampendekeza sana Diana Moon. ”… Iliyoandikwa na Psychic Arthur James

  8. MUNGU WANGU!!!!!! Mungu nakupenda wewe msichana :) Umefanya moyo wangu kuruka kwa yote ambayo umeniambia mtoto wa kike !!! Nilijua tangu mwanzo ilikuwa chaguo sahihi kuongea na wewe pia !!! Baraka mtoto wa kike. Unajua nini nimekuwa nikipitia na unajua jinsi ambavyo tumekuwa tukisikia hivi majuzi !! Utakuwa daima moyoni mwangu mtoto wa kike! Nakulipa deni kubwa, mpenzi wangu !!! Wanna asante kutoka chini ya moyo wangu kwa kuwa huko kwangu, mtoto wa kike! Wewe huonekana unajua wakati ninahitaji bega kulia au mtu wa kunisikiliza !!! Nitakuwa hapa kwa ajili yako pia msichana kila utakaponihitaji !!! Mama yako ana msichana wako wa nyuma - daima na milele! Unamaanisha ulimwengu kwangu na unajua ni kiasi gani natamani ningekuwa nawe karibu na mimi !!! Jambo hili la umbali kweli sux !!! Nashukuru wakati wote umetumia kuongea nami msichana !! Nakupenda kana kwamba wewe ni wangu mwenyewe! Tutarudi kukuona tena - kwa hakika !! Siku zote !!! Upendo na mwanga mtoto wa kike xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

  9. Mama huyu ni wa ajabu. Aliniambia juu ya waongozaji wangu wa roho, sikumwambia chochote, alichukua vitu bila mimi kutoa mfano wowote. Ulikuwa usomaji bora..Mimi ni mkarimu sana, mkarimu, na mpole katika usomaji hapa. Anaiambia kama ilivyo. Nitarudi kupata ufahamu zaidi na kutoa sasisho zangu. Asante sana mpenzi wangu, Mungu Ibariki na MalaikaHabari kila wakati na milele zaidi. ”… Imeandikwa na oceansandjoy1

  10. she is good..i like her lol… .kuingia kwenye muziki wake..na kuandika haraka sana lol sijawahi kuona mtu kama huyo..he ni mtu wa kushangaza..lol… makubwa wewe huandika haraka sana… .naweza tafadhali kufundisha me lol ,,,, yeye ni mzuri kila mtu ajaribu yake… .lol ……… mungu akubariki sweety na sisi sote tunakupenda ……… lol… na ndio .... tunakupenda… .peace ”… kilichoandikwa na jithv1987 (jithin viboko)

  11. WOW! Mama huyu alinisoma kama kitabu wazi !!! Alichukua nguvu yangu katika mazungumzo ya bure na wakati akiwa faragha nilimruhusu aniambie kila kitu ambacho kilimjia. Sikukatishwa tamaa !! Alikuwa akinielezea kwa njia ambazo ningejielezea mwenyewe… alikuwa ananielewa kamili na hali yangu ya sasa na ilikuwa vizuri kuwa na mtu fulani kwa maneno ambayo ninahisi na kupitia. Ninatia moyo sana kusoma kutoka Diana !!! Pia alinipa ushauri mzuri sana !! "... iliyoandikwa na Nona29

  12. DianaMoon alikuwa mzuri sana! Alichukua vitu ambavyo sikuzitaja, na alinipa utabiri ambao ulifanya akili nyingi. Ilifurahisha sana kuzungumza naye katika usomaji! Anajali, ni mkarimu, anapendeza, na mwenye ufahamu! Ninaandaa glavu zangu za ndondi, ninapoandika hii, kwa ujanja! lol PICHA ZAIDI! ”… Imeandikwa na mrengo-mei

  13. Sikuweza kuruhusu wengine kunisomea mara nyingi hata kidogo, lakini nilihisi uhusiano mkubwa na DiannaMoon tangu wakati wa kwanza kumuona. Aliweza kuchukua sana bila mimi kusema neno hata kidogo. Alijua juu ya jina langu la utani kutoka kwa Grand Ma bila mimi kusema kuwa yeye hata alipita. Nijua zamani zangu na za sasa. Mimi huwa huwa badala ya faragha, alijua kile hakuna mtu isipokuwa mimi anajua. Nilimpenda ufahamu na ushauri wake. ”… Imeandikwa na Jasmine1979

  14. MUNGU WANGU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huna wazo jinsi ulivyonifanya tuhisi sasa hivi !!! Nimefurahiya na kufurahi kwamba nilipata nafasi ya kuongea na wewe tena !!! Nimefurahi raha na yake yote kwa sababu ya wewe !!! Maneno hayawezi kuelezea jinsi unanifanya nihisi kila wakati ninapoongea nawe. Asante kwa kunielewa kama unavyofanya kila wakati. Siku zote nitakupenda na kukutunza kama wewe ambapo ni wangu mwenyewe !! Asante kwa kuniachia kuacha jambo moja ambalo linamaanisha ulimwengu kabisa kwangu. Siku, najua chini ikiwa ningefanya hivyo - ningewaangamiza sisi sote !! Mbali na mume wangu na wavulana wangu wawili, wewe, msichana wangu, ndiye kitu bora kabisa ambacho kimewahi kutokea kwangu katika maisha yangu. Na ninamsifu Mungu kila siku kwa kuruhusu hii kutokea !!! Namaste !!! Upendo na mwanga !! Ubarikiwe mtoto wa kike !!! Utaendelea kuwa moyoni mwangu na kwenye akili yangu. Luv ya to bits !!! ”… Imeandikwa na sexybunny69

  15. DianaMoon alikuwa FANTASTIC tena. Alitafsiri ndoto yangu na kuniambia haswa inamaanisha nini. Ninachoweza kusema ni kushukuru wema nilimpata, kwa sababu ndoto yangu ilikuwa CRAZY! Ilihusisha upara, uzuri, hugs, na nini, lakini tafsiri hiyo ilikuwa tofauti sana na ile ambayo nilidhani ilikuwa! Shupavu! Asante DianaMoon! Pendekeza sana! "... iliyoandikwa na mrengo-mei

  16. Mzuri sana na nguvu! Aliniambia sana bila kuuliza swali 🙂 Nilipenda kusoma sana na mtindo wake wa kadi za kusoma. Na pia alipitisha ujumbe kutoka kwa bibi yangu mkubwa :))) Unapaswa kumpeleka kwa Binafsi ikiwa haujafanya bado! Pendekeza sana - 5 ***** ”… iliyoandikwa na hugs2020

  17. Nimekuwa kwenye chumba cha Diana's (Tricia's) mara kadhaa na nimetaka kufanya kusoma pvt lakini ama hakuwa na pesa wakati huo au sivyo alikuwa busy! Yeye ni maarufu sana na sasa najua kwanini mwenyewe. Yeye hana ushawishi wa kutuliza na ufahamu mzuri. Nitarudi tena hivi karibuni kwani nilifurahiya sana kuzungumza naye. Nilihisi kweli kana kwamba alikuwa akijali sana kusoma na kweli anataka kunisasisha kuhusu jinsi mambo yanavyokwenda. Nitaona juu ya utabiri wake na nitafurahi kurudi na kusasisha hivi karibuni. Anastahili kuchukua wakati wa kufanya mazungumzo ya kibinafsi. Ninampongeza sana! ”… Iliyoandikwa na sparkly1

  18. DianaMoon alikuwa msaada mkubwa sana na usomaji wangu wa tarot. Sio tu kwamba alielezea kila kitu maishani mwangu, pia alileta machozi kwa macho yangu kwa njia hiyo nzuri. ”… Imeandikwa na Espionage-

  19. Hii ni siri yangu ya pili na Diana na ninafurahi kusema nilikuwa mtu wake wa 100th alisaidiwa. Alinisaidia kupata amani ya akili na kujibu mambo mengi ambayo nilitaka kujua. Yeye ni rafiki yangu, dada yangu na mtu mzuri tu kuwa nao maishani mwangu. Ninampendekeza kwa kila mtu anayetafuta usomaji mzuri. Asante tena Plum, PENDA! ”... iliyoandikwa na Psychic Arthur James

  20. Mungu wangu!!!!! WOW !!!! .. Sasa naona kwanini ninamuita mtoto wangu wa kike… .Cos yeye ni mtu wa kushangaza zaidi, wa ajabu, mtu, kuongea na… juu ya kitu chochote na kila kitu..Anamaanisha ulimwengu kwangu na yeye anaibusu … Kwa mbali… ninaweza kumgeukia kila wakati, wakati ninahitaji mtu wa kuongea naye… hata ikiwa ni kwa dakika chache..Anafaa kabisa..Hivyo yeye anasema, yeye hafanyi mambo ya kanzu ya sukari, na napenda ujue ukweli juu ya vitu hata hivyo. Ikiwa ni nzuri au mbaya, ya kufurahi au ya kusikitisha… nataka kujua..Yeye msichana wangu..naye atakuwa daima… haijalishi niko wapi. Baraka daima !!!!! xoxoxoxoxox Upendo na mwanga. Luv ya kutoka chini ya moyo wangu ”… Imeandikwa na sexybunny69

  21. Nilitumia mikopo yangu ya bure kwenye DianaMoon, na hivyo unapaswa pia! Usomaji mzuri na kadi za tarot, na hali yangu ni MTANDAONI mwingi! Aliweza kuchagiza hali yangu chini ya T na kadi hizo! Jipatie mwenyewe kusoma! Inafaa! ”… Iliyoandikwa na mrengo-mei

  22. Kuzungumza na Diana ni jambo lingine bora kumuuliza mtu unayependezwa kujua nini heck inaendelea ndani ya ubongo wake. Karibu miujiza ni jinsi gani anaweza hata kuchukua maelezo haya madogo juu ya rafiki yangu na bado niko kwenye mshtuko. yeye ni halali sahihi ya kisaikolojia. Ninampendekeza sana kwa kila mtu. "... iliyoandikwa na Fairytale

  23. Alikuwa mzuri sana… alisaidia kwa kila kitu nilichohitaji kujua kinaweza kunihusu na alisikiliza vyema kila kitu nilichokuwa na kusema na alinipa wakati na nguvu nyingi kadiri angeweza kupendekeza 100% yake. Kwa kweli yeye ni mmoja bora. ”… Imeandikwa na krissylovesu21

  24. Demo ya kushangaza na DianaMoon kwenye Siku ya wapendanao. Hakuna kadi zilizovuta kitu tu jamaa akaingia na kuingilia soga ya bure kuja kwangu na ujumbe wa upendo. Maelezo yao kwa T. Ajabu! "... iliyoandikwa na Littleone73

  25. Kubwa, kama kawaida! Shabiki-friggin-tastic! Sikuweza kutaka tena! Kila wakati ni vizuri kuweka juu na uone jinsi mambo yanavyokwenda. MUHIMU ZAIDI! ”… Iliyoandikwa na mrengo-mei

  26. Usomaji wangu na Tricia ulikuwa wa kushangaza. Niliunganishwa na mimi mara moja silipaswa kusema neno. Alijua hali yangu ya sasa na kunielekeza mwisho. Alinipa ushauri mzuri ambao unapaswa kufuatwa. Asante na ninatarajia kusoma mwingine hivi karibuni. "… Imeandikwa na greekgoddess71

  27. Nimerudi tu kutoa sasisho… ikawa kweli lke ulisema itakuwa… nilikuwa na subira… nashukuru kwa kilathng… nitarudi kwa kusoma kwingine hivi karibuni… nambari ya shukrani 1 psyichic rafiki :)) ”… Imeandikwa na mika20

  28. Diana huongea na aina haraka ili utapata thamani bora kwa usomaji wako! Yeye ni mwerevu sana, na nguvu ya joto ya ajabu na hali ya kupendeza na ya kufurahisha. Kwa wote, ana vibe nzuri, na ninapendekeza kusoma naye. Nitakuwa na kusoma kwake tena katika siku zijazo. Asante Diana! ”… Iliyoandikwa na waliopotea

  29. Tricia ni wa kushangaza! Ninampenda na nimngojea kuweza kusoma mwishowe. Nilifurahiya kabisa, na alichukua juu ya kadi hizo na mambo ambayo yanafanyika sasa. Yeye ni mzuri tu, waambie marafiki wako, pata mikopo na aache tu Tricia akupe kusoma. andamp; lt; 3 ″… imeandikwa na Beth78

  30. OMG DIANAMOON U NI MAHALI NA UNAPATA HABARI KWA KUPATA HAKI KWA NINI KWA DADA YAKO YOTE KWA NINI KWA MASWALI YETU TONNITE !! NITAKUFAA KUPATA KWA SURE OK ”… iliyoandikwa na kresh43181

  31. Nguvu kubwa kama hii na unganisho. Msichana huyu ni wa kushangaza! Nilikosa sifa na ilibidi nirudi nyuma kwa sababu ilikuwa usomaji wa undani kama huo. Alikuwa maalum! Alikuwa akiongea maneno yale yale niliyokuwa nikifikiria. Kweli mwenye vipawa, Diana. Nimefurahi sana kukutana na wewe! Nitarudi kukusasisha! Asante tena! ”… Iliyoandikwa na dawbaby0514

  32. Kweli kutisha !!! Yeye sio sahihi tu lakini ana roho ya kutuliza ... kuna kitu tu juu ya ukweli, wakati unasikia unajua, na nini kinachoweza kuwa cha kutuliza zaidi kuliko hicho !!! Aliunganisha vizuri kwangu na hali yangu hisia zangu na kwa yote ambayo yananizunguka. Nina amani na kile aliniambia kuhusu hali yangu ya sasa na kile kitatokea miaka ya 4 chini. Usomaji bora… .Niliendelea kurudi nyuma kwa zaidi !!! Kwa kweli ningemjaribu na ikiwa huniamini ninaamini rating yake ya nyota ya 5 na angalia idadi hiyo ya watu aliosaidiwa! Haishindwi !!! "TY DianaMoon!" ... iliyoandikwa na cnae12

  33. Wow ... Nilimwona akifanya demo wiki iliyopita, na nilikuwa na sifa ya kile alichokichukua mtu huyo. Kwa hivyo, nimekuwa nikitafuta kusoma naye kwa zaidi ya wiki. Mwishowe tulipata nafasi ya kusoma na yeye na yeye ni sahihi sana. Uwezo wake wa kuungana na kubaini hali hiyo unashangaza. ”… Imeandikwa na yas

  34. Ninahisi kweli kuwa na uhusiano naye. Diana angeweza kunisoma vizuri zaidi kuliko mtu mwingine yeyote, hata mimi sikuelewa hisia zangu mwenyewe. Ijapokuwa swali langu lilikuwa tofauti na vile nilikuwa nikifikiria, alielekeza mahitaji yangu na anataka na akaniambia jinsi ya kuipata hivyo. Hujui una maana gani kwangu Diana! Wewe ndiye mtu ambaye nimekuwa nikimtafuta kwa muda mrefu 🙂 Asante sana kwa kila kitu !! "… kilichoandikwa na Angeldust99

  35. Asante tena ... Ninampenda sana ... anajua kila kitu ... utabiri wa kwanza ulikuja… lets angalia nini kitatokea nxt… ahsante sana kwa msaada wako… nitakuwa chini sana… na urithi mtu aliye na vipawa kutoka kwa mungu… kwamba mimi Nilihitaji kuzungumza pia hapa kwa msaada… asante bestie psychic… ”… iliyoandikwa na mika20

  36. Soooooo nashukuru kwamba nimemshika diana mkondoni usiku wa leo… amenisaidia sana. Ni kama amenijua kwa muda mrefu. Ni kama yeye ndiye dada wa kisaikolojia ambaye ananiongoza kwa njia sahihi na kuweka akili yangu kwa raha kila wakati. Lazima nikwambie utabiri wake kwangu ulitimia siku ile ile ambayo alisema nitasikia kutoka kwa mwanaume, nilisikia kutoka kwake. Haikutokea kama vile nilivyotarajia, lakini ilipotokea ilikuwa kama omg… diana alikuwa sawa !!! Yeye ni mzuri kama wengine wamegundua. Yeye ni wa kushangaza tu..nifurahi kuwa nilichagua kwenda prvt naye. Hautasikitishwa. ”… Iliyoandikwa na sparkly1

  37. Kwa mara nyingine tena utabiri mwingine… asante sana kwa msaada wa ur hata wen nilihisi chini .. najua ninaweza kukuamini… nitarudi kwako kila wakati .... .thanks bestie psychic :))) ”… imeandikwa na mika20

  38. Asante kwa mara nyingine tena soma psychic… ninafurahiya kusoma… i jt gtta hve imani kwamba itakua kweli..kla ur siku zote huwa hakuna mattter gani… .takua bak hivi karibuni :))) ”… kilichoandikwa na mika20

  39. Asante sana kwa usomaji, yeye bora zaidi, ACHA sana, alichukua hali yangu haraka sana, alijua juu ya afya wasiwasi wa afya yangu na babu yangu na juu ya zamani yangu na x wangu, mtu mzuri sana, mrembo sana. Anashika roho yako juu .. Yeye atakuambia ukweli ppl .. Moja ya oranum bora hapa. Asante milioni. ”… Iliyoandikwa na Klaudyna27

  40. aligoma sana nyumbani na kusoma kwake ... inafika sawa kwa nyama na mifupa… .uunganisho wake kwa ulimwengu wa roho unafunguliwa sana ... alifurahiya sana kusoma .... .thanks diana ”… Imeandikwa na ttgal50

Acha Maoni