dimora

Kuhusu dimora

Psychic dimora ina uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic dimora hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga huko Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa dimora kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nimekuwa nikisoma kadi za tarot kwangu kwa zaidi ya miaka 10 na nahisi uhusiano mzuri wa kibinafsi na kadi. Nilianza chuoni wakati rafiki yangu alinikopesha staha yake, The fantastical Tarot, na niliwapenda sana hivi karibuni nikanunua yangu. Usomaji wa Tarot hunisaidia kujisimamia na kutafakari juu ya mambo wakati wa shida, ambapo hunituliza na kunisaidia kuona vitu vizuri zaidi ili niweze kuendelea na maisha yangu. Pia hunifurahisha na wakati mambo yanakwenda vizuri, na pia unikumbushe kuwa waangalifu. Kadi za Tarot hutumika kama msukumo wa maisha yangu na zinaangazia njia na majukumu ambayo naweza kushiriki. Mimi pia ni msanii mzuri na ninafanya kazi katika kuelezea staha yangu mwenyewe. Hivi sasa mimi husoma na Deviant Moon Tarot.
Niliamua kujiandikisha kama msomaji wa kadi ya tarot mkondoni kwa sababu, mara nyingi ninajikuta nikitoa ushauri kwa marafiki kwa faragha, na wakati kwa vikundi, nitaamua kati ya watu wawili wa maoni yanayopingana. Marafiki zangu wanathamini sana ushauri wangu na wanafurahi kwa msaada wangu. Natamani kuwa na uwezo wa kutoa ushauri kwa wengine na kuwahimiza vyema kama kadi zinanitia motisha. Nataka kuwa na uwezo wa kutoa msaada wa kihemko kwa wale wanaohitaji na kuwasaidia kukua na kuendelea kupitia maisha yao: kutoka kupata na kuwaendeleza wenyewe hadi kufunga sehemu ya maisha yao ili waweze kuendelea kwenye mpya.
Nimepitia mengi sana, na hata nilijaribu kuchoma densi nililotumia wakati wa uhusiano wa dhuluma, lakini sikuweza kujimaliza kukamilisha kazi hiyo kwa hivyo niliwachoma na "kupoteza". kufikiria nyuma, nilionywa juu ya siku za usoni na kadi ya shetani kuonekana kama matokeo ya kusoma kwa kusudi lakini sikuweza kujishawishi niondoke. Ndivyo ilivyokuwa, ilikuwa. Nimekuwa nikihisi muunganisho tofauti na kadi: usomaji huo kila wakati ulionyesha mhemko wangu wa sasa, na kile nilikuwa nikifikiria. wakati pekee ambao hawakuongea nami ni wakati nilipoenda kinyume na ubinafsi wangu na akili ya kawaida na nikakaa katika uhusiano mwingine mbaya. ambapo, kwa kujaribu kutoroka hali ya maisha yenye kusumbua na familia ya familia iliyorefusha, niliruka kutoka kwenye sufuria ya kukaanga na kuingia motoni. kwa hali hiyo, haikuwa hivyo kwani walikataa "kuniongea" kwani nilikuwa nikikataa "kuwasomea" kile ninahitaji kufikiria. najua juu ya chaguzi ambazo nimepata zinajua na siogopi kuzichunguza na kutafuta msaada ambapo naweza.
nataka kuweza kuwapa wengine ujasiri wa kuacha uhusiano na hali mbaya na dhuluma. Hata wakati mambo yanaangalia chini na ajira / mapato ni ngumu kuja, kuna mashirika, hoteli na mifumo ya msaada ambayo ipo kusaidia wale wanaohitaji.
Nina pia binti, na napenda kuzungumza na wazazi wengine juu ya kulea watoto na pia kujadili majaribio na ushindi wa mchakato huu. Pamoja na wakati wa kufurahisha kati yake na kazi / madarasa / kazi / kazi kama vile kupata na kupeana utunzaji sahihi wa watoto, maisha yanaweza kuonekana kuwa matata, lakini sote tunaweza kupata amani ya ndani, tunahitaji tu kujua ni wapi na wapi tutafute.

Sasisho la 9 / 29: samahani ikiwa sikujibu majibu ya usomaji wa kibinafsi, sikuwa kusoma vifaa vya mafunzo kwa karibu sana kwa hivyo sikujua jinsi ya kufanya kazi kigeuzi. Nitaenda kuwa mkondoni tena Ijumaa ijayo usiku 🙂
na nitafanywa na mafunzo ya wakati huo 😛 na kwa watu ambao hawajui, nilipigiwa mkondoni saa moja iliyopita kwa kutomaliza mafunzo ya XD kwanza

moja Maoni

    -

Acha Maoni