DivineEmpath

Kuhusu DivineEmpath

Psychic DivineEmpath ina uzoefu wa miaka 2 wa kutumia uwezo wa saikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic DivineEmpath hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 9 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa DivineEmpath kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Muda tu ninapoweza kukumbuka, nimekuwa mtu nyeti sana na mwenye huruma. Ninajiunga na asili kwa kile ambacho watu wanahisi karibu na mimi na kutoa mwongozo wazi na sahihi kutoka kwa malaika wangu na waongozaji. Kusudi la maisha yangu ni kuwa wa kumtumikia mwanadamu kwa njia yoyote ile ninayoweza. Natumia clairvoyance, Intuition ya kimungu, na pia vifaa kama kadi za malaika, kadi za tarot na kadi za wanyama. Pia nina ujuzi mwingi na uzoefu katika uponyaji wa mitishamba na lishe. Ninaamini kwa Uponyaji Mkubwa, ambao humjumuisha mtu mzima. Ukiwa na Akili ya Mwili na Roho kwa usawa na maelewano mwili wako wote utastawi. Natarajia kukusaidia kuwa kibinafsi chako cha juu na kukuongoza kwenye safari yako. Shida yoyote au shida unayokuwa unakabiliwa nayo inaweza kusahihishwa, na mara nyingi huwa na masomo muhimu kwa sisi kuweza kuwa watu ambao wamekusudiwa kuwa. Sote tunapendwa sana na Muumba na tuna jukumu letu la kimungu kwenye sayari hii. Haijalishi ni imani gani za kiroho, najua ninaweza kukusaidia. Nina njia ya ulimwengu kwa maisha na watu wote, kwa sababu najua kuwa mwishowe sisi sote tulitoka kwa chanzo kimoja. Kuna njia nyingi za kuelekea, na imani yoyote, hali ya kiroho au dini unayochagua inaweza kukufikisha hapo. Ninawasihi sisi sote tuache hukumu na tuangalie maisha kutoka kwa mtazamo mkubwa. Wacha tuje kutoka mahali pa upendo na huruma wakati tunajiona, wengine na ulimwengu. Tunapochukua safari nzuri ya kujigundua na kujitafakari badala ya kuwalaumu wengine, mabadiliko ya kushangaza na mabadiliko yanaanza kuchukua. Lazima tuwe ndio mabadiliko tunayotaka kuona ulimwenguni. Lazima tufuate neema zetu, tupate kile tunachopenda kufanya maishani, na kisha yote yatatutokea. Inachukua nguvu na ujasiri fulani kutoka katika maeneo yetu ya faraja, lakini matokeo yake ni ya Kimungu na inakuwa rahisi tu. Natamani baraka zote na furaha katika ngazi zote.

moja Maoni

    -

Acha Maoni