DivineMallais

Kuhusu DivineMallais

Psychic DivineMallais ana uzoefu wa miaka 4 kwa kutumia uwezo wa saikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic DivineMallais hivi karibuni imesaidia wanachama wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa DivineMallais kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

HOPE-UPENDO-DIVA-DUKA-DHAMBI-URAHISI
(Tafadhali soma yafuatayo)

Huduma yako ya Kibinafsi:

Habari, jina langu ni Christina Maria Mallais Philpott. Mimi ni msanii wa angavu na vegan. Nina huruma kali kwa wanyama wote na watu na ninapenda kusaidia kwa njia yoyote ile kutosheleza mahitaji yao ya ndani kabisa. Ninafurahiya sana kuwa na nia ya wazi na kuwa na mtazamo mzuri kwa kila hali.

Falsafa langu limetolewa kwamba sote tumeunganishwa sana katika ulimwengu huu. Binafsi mimi hufanya kazi kwa karibu sana na Mama Asili na malaika wengine wengi, viongozi wa roho, mabwana waliopanda na aina zote za mwanga. Ninafurahi sana kusafiri na nina imani thabiti katika dini.

Nilipewa zawadi ya ndoto; zina ubunifu sana na ni ishara kwa ufahamu wangu. Ninatoa usomaji wa barua-pepe na kufuata na tafsiri zangu za angavu. Nitauliza kuwa nitakuwa nikifanya mara moja tu usiku nikisema kwamba ninafanya kazi hata katika usingizi wangu.

Wakati nilikuwa mchanga sana; kazi yangu ya kupenda zaidi, ya Sanaa ya Visual na kujieleza. Kwa sasa ninaangazia uwezo wa kufanya usomaji kwa watu wengine walidhani maulamaa wangu wa kuona, kama kuchora, kuchora ect. Ikiwa una upendeleo wa kibinafsi katika msanii wa kati kufanya usomaji; jisikie huru kuuliza. Niko hapa kutoa juu ya mada zifuatazo.

Uponyaji na Afya Jumla
-Andoa na Miongozo ya Kiroho
-Jamaa na mapenzi
-Utoto
-Sheria na Intuition
-Kukomboa na Furaha ya Kweli

Ningependa kutoa kwamba mimi sio mjumbe.
Sifanyi kielelezo au mila lakini naweza kutoa ushauri wa kibinafsi juu ya uponyaji wa kiroho na asili.

Asante sana na uwe na siku njema.

moja Maoni

    -

Acha Maoni