DaktariRinki

Kuhusu DaktariRinki

Daktari wa PsychicRinki ina uzoefu wa miaka 5-10 kwa kutumia uwezo wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Daktari wa PsychicRinki hivi karibuni imesaidia wanachama wa 12 na masomo ya akili na mafunuo ya angavu katika Oranum. Ushuhuda chini hufunua kile ambacho wengine wamesema kuhusu usahihi wa DaktariRinki na uelewa kama psychic online.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

DrRinki Srivastav

MWAZI Mkuu wa REIKI, Mtaalamu wa Maadili, Daktari wa Afya ya Kliniki, Mtaalamu wa Udhibiti wa Maisha ya zamani, Mtaalam wa Dowsing, Daktari wa Theta, Mshauri wa Kutafakari katika Shule.

1. Anafanya warsha ya kawaida ili kuwafundisha watu huko Reiki, Dowsing, Meditation na kutumia nguvu zao nzuri kwa ufanisi wao na kijamii.
2. Ameanzisha mamia ya vituo na wanafunzi katika Reiki pamoja na nguvu za viongozi mbalimbali na kuleta sifa zao za asili na kufurahia maisha bora zaidi.
3. Amekuwa akiwashauri watu na kuwasaidia.
4. Anaendesha kituo chake cha mafunzo nchini India kwa jina la Oorja Reiki Shakti (ORS).

Rinki's Honors & Awards:

======================

* Mtaalamu wa Daktari wa Ushauri Mheshimiwa wa Taasisi ya Madawa ya Ushauri (IICM), Hyderabad (India).

* Mtaalamu wa Dhahabu, Alipatiwa kama Mtaalamu bora wa Reiki wa Reiki Healing msingi, London (UK Chapter) (India).

12 Maoni

    -
  1. Dada yangu alishuka kutoka kwenye sakafu ya kucheza na akaumiza sana. Alilalamika kuwa ana maumivu katika kifua chake. Tulikwenda kwa daktari lakini hakuwa na ufumbuzi wowote na maumivu yanaendelea kwa siku nyingi. Nilifanya kutafakari na kumtuma Reiki uponyaji. Baada ya tukio moja tu la Reiki, alipona na maumivu hayakutokea tena. Nataka kumshukuru ORS kutoka ambapo ninapata maagizo ya Reiki na mafunzo ya kuponya nafsi na wengine "... iliyoandikwa na Amajeet

  2. ORS - mahali ambapo Reiki alinisaidia kujifungua mwenyewe. Niliweza kushinda mawazo yangu yote mabaya, hofu, wasiwasi, kuchanganyikiwa na unyogovu, Migraine - yote husababisha afya mbaya sana. Kwa sababu nilikuwa nikikataa watoto wangu. Ni kwa sababu ya Reiki na Bi Rinki Srivastav ambao walifanya kazi mengi juu yangu kushinda vikwazo hivi vya maisha yangu. Asante sana kwake "... iliyoandikwa na Renu Jain

  3. Ninahisi misaada ya 100 katika matatizo yangu baada ya Uponyaji wa Reiki. Mapema nilikuwa nakabiliwa na matatizo mengi kama Ukosefu wa kumbukumbu, ukolezi na ujasiri, nilikuwa nimechoka sana na kuchanganyikiwa pamoja na hisia za hofu. Nilikuwa na tabia ya kujiua. Sikukuwa na furaha na shida zangu zote ambazo nilitaka kujiua. Kwa bahati nzuri, nimekuja kwa ORS na kuchukua vikao vidogo vya uponyaji. Ngumu kuamini sasa ninahisi nuru sana na furaha. Mtazamo wangu juu ya maisha ni chanya sana kwamba sasa nimejifunza Reiki kutoka hapa kufanya mazoezi mengi. "... iliyoandikwa na Binu Chug

  4. Baada ya kuchukua vikao vya kuponya siku za 3 niliona kuboresha kwangu. Nilikuwa mfikiri wa kihisia na mbaya. Nilikuwa na magonjwa mengi katika ngazi ya kihisia. Nilikuwa na shida daima na nilitaka kuwa peke yake. Nilikuwa na migraine, siku zote nilihisi udhaifu, mwili na kukata tamaa. Baada ya uponyaji wa Reiki mimi ni chanya kabisa na nimepona. Ninaishi maisha yangu kwa njia mpya. Sasa mimi na mume wangu wote wamejifunza Reiki kutoka kwa Bi Rinki Srivastav. Tuna reiki sana kujitolea. Sasa ninawapa mtoto wangu reiki. Pia kuna kuboresha sana, mapema alikuwa akiendelea kuwa mgonjwa "... iliyoandikwa na Anuradha

  5. Ninafurahi sana na Reiki. Vitu vingi katika maisha yangu vimeboreshwa na nguvu hii ya uponyaji. Mimi bado ninafanya mazoezi na kujifunza digrii za juu za sawa. Shukrani kwa Reiki na nguvu zote za kimungu ambazo zilisababisha maisha yangu rahisi "... yaliyoandikwa na Surinder Kaur

  6. Baada ya kujifunza Reiki mimi kujitumia katika maisha yangu na kupata matokeo mazuri. Nishati ya cosmic ni kila mahali lakini unaweza kujifunza kwa njia ya Reiki-ambayo ni aina ya kuponya ya Kijapani - jinsi ya kuiitumia katika maisha yako ya siku hadi siku. Kumbuka Reiki kufungua siri za nishati zilizoundwa lakini Mungu ana nguvu katika ulimwengu wote. Ikiwa wewe au ndugu yako ni katika hali ya unyogovu, mateso ya magonjwa ya muda mrefu hayapatiwi na dawa ya allopathic, dawa ya Ayurvedic au ya nyumbani, inakabiliwa na mkusanyiko wa fedha, inakabiliwa na tamaa na kuchanganyikiwa katika maisha yako, tafadhali usisite kuhudhuria darasa la Reiki na kujifunza siri jinsi ya kutumia Reiki Shakti kushinda matatizo haya. Ninapendekeza kwamba kila mwili unavutiwa na ustawi wake mwenyewe na ustawi wa kith na jamaa yake kuhudhuria kozi ya reiki iliyoandaliwa na Dr.Rinki. "... iliyoandikwa na Mwanasheria Mann

  7. Niliogopa naa; kuchanganyikiwa kama mitihani yangu ya mawasiliano ya wingi itaanza. Sikuandaa suala lolote na nilikuwa na wasiwasi juu ya matokeo. Bibi Rinki alinipa kioo kilichopigwa kwa njia ya reiki na nilivaa. Matokeo yake hayakuaminika. Nilisoma kitabu changu mara moja kabla na kuchunguza na nikariri kila kitu. Inaongeza kiwango changu cha ujasiri, ukolezi na kuimarisha kumbukumbu pia. Thankyou reiki, crystal na Rinki "... iliyoandikwa na Rashmi

  8. Nilikuwa na baridi kali, maumivu ya kichwa na msongamano wa kifua. Nilichukua kioo cha maji kamba; alishutumu kwa nguvu za Reiki za uponyaji kama ilivyoelezwa na Dk Rinki. Baada ya dakika chache nilishangaa kama msongamano wowote, baridi na kichwa havikufa. Kushangaza! "... iliyoandikwa na Sangeeta

  9. Nilikuwa mkali sana. Nilikuwa na hasira mara kwa mara bila sababu. Baada ya kujifunza Reiki, ninajiona nikibadilika. Sasa ninashughulikia hali kwa urahisi bila kupata hasira. Kutokana na hili ninaweza kufanya kazi yangu kwa njia bora zaidi, iwe nyumbani au katika ofisi. Ninajikuta sana na kupumzika. Shukrani kwako "... iliyoandikwa na Preeti

  10. Miradi ya Upasuaji wa Psychic MITO YA MVIMU YAKATI YAKATIWA KWA REIKI. Kifua changu kilikuwa kikiendelea kuumiza. ECG haikuwa ya kawaida. Madaktari walinipendekeza kupata kibali katika hospitali. Waliona ugonjwa wa moyo na kutaja upasuaji. BP yangu pia ilikuwa ya juu. Kisha nilijaribu upasuaji wa Psychic, ambayo nilijifunza siku chache tu kabla. Matokeo yalikuwa ya ajabu. Sio tu BP yangu iliyodhibitiwa lakini pia jambo kubwa ambalo nimelifikia nilipata kabisa. Mimi mwenyewe niliondoa blockages ya moyo, kama wakati nilikwenda kufuatilia baada ya upasuaji wa akili, taarifa zilizotoka zilikuwa za kawaida. Hata madaktari walishangaa jinsi gani inaweza kuwa rahisi kwa sababu ripoti ya mwisho ilikuwa inaonyesha hali mbaya sana ya moyo na blockages nyingi lakini sasa ripoti ya hivi karibuni inaonyesha kwamba hakuna hata kuzuia moja moyoni mwangu. Mimi nimepona kabisa na afya. Shukrani kwa Reiki. "... iliyoandikwa na Amajeet

Acha Maoni