ndoto

Kuhusu ndoto

Psychic ndotomagic ina uzoefu wa miaka 20-25 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic dreammagic hivi karibuni imesaidia washiriki wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa ndoto kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

✰✰Ukaribishaji wa joto kutoka kwangu ✰✰. UNAPOFANYA KUFUNGUA KUSIMA KWA SIMULIZI YAKO, UNAFANIKIWA KUSAIDIA NA Miongozo YA KUPATA JIBU ZAKO NA PESA! NITAKUWEZA KUPATA majibu YAKO YOTE NA URAHISI, KWA NAMNA NINAPATA PESA KWA HIYO DAKTARI INAYOFANIKIWA! nikikua karibu na bibi yangu wa jasi ambaye alikuwa akili ya kuheshimiwa sana katika jamii yetu nimepata nafasi ya kufanya hatua zangu za kwanza katika ulimwengu wa esoteric kuwa naye kama bwana wangu ……………………………………… kutoka maeneo yote, utabiri wa siku za usoni na tafsiri ya ndoto ndio ninapenda sana kwa sababu nipe nafasi ya kweli ya kusaidia watu wengine kutumia zawadi yangu ……… .ijua kuwa ni watu wengi wanaofikiria kuwa hatima iko mikononi mwetu, na kwa sehemu kubwa nakubaliana nao, lakini, najua kuwa katika maisha yetu ni kama kamba nyekundu nini hakuna na hakuna mtu anayeweza kuibadilisha na hii ndio inayotoa siri kwa maisha yetu… .. eneo hili ni sehemu ambayo kila wakati ninajaribu kuiona, kuitarajia… ..Niko hapa kukusaidia kwa njia yoyote ninayoweza. Usomaji wa uaminifu, usio wahukumu, utabiri, ufahamu na ujumbe. Ninafanya kazi na nuru tu, na kwa uzuri mzuri zaidi ……… mimi niko tayari…. Kuondoa wasiwasi wote wa maisha yako, nitakusaidia katika maswala ya Upendo, Maswala ya kifedha, Kazi na Ndoa. KAMA maswali yako bado hayajajibiwa basi nijaribu mara moja utapata majibu yote kwa muda mfupi.

Maisha ya kiroho hayatuondoi mbali na ulimwengu lakini hutupeleka zaidi ndani yake… ..:
Carl Jung alisema: Hapa kuna majaribio ya kujua ikiwa utume wako Duniani umekamilika: ikiwa uko hai, sio. :)

moja Maoni

    -

Acha Maoni