ElizabethSeer

Kuhusu ElizabethSeer

Psychic ElizabethSeer ana uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ElizabethSeer hivi karibuni amewasaidia washiriki wa 18 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na unyeti wa ElizabethSeer kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Aloha! Jina langu ni Elizabeth Seer. Kwa sasa ninakaa kwenye Kisiwa Kubwa cha Hawai'i, na ninatumia nguvu hai hapa kuongeza unganisho langu kwa "Yote Iliyo". Ninaendesha usomaji wangu mwingi wa tarot nje kwenye shamba hai ambalo ninaishi na kufanya kazi (unaweza kusikia upepo, ndege, jogoo, ng'ombe, nk wakati wowote). Nimeandika vitabu viwili kwenye tarot: "Ex Libris Tarot" (kwa wale wanaotaka kujifunza misingi ya tarot) na "Haiba ya Tarot" (kitabu cha kuzaliwa ambacho kinakujadili juu ya utukufu wako wote). Nimekuwa nikisoma tarot kwa wengine kwa zaidi ya muongo mmoja, na ninahakikisha hali katika maisha yako. Usomaji wangu utakupa ufahamu, ufafanuzi na mtazamo katika nguvu zako unazofanya kazi nazo.

Ninajaribu kuwa wazi, na kusoma, dini zote na mifumo ya imani ya falsafa. Kuna miundo ya imani ambayo inahojiwa katika asili yao ya busara kwa wanadamu wenzao. Matumaini yangu ni kwamba mabadiliko ya mwanadamu hatimaye yatakua na upendo kwa kila mtu kutawala juu. Ninaamini kuna cheche ya ukweli inapatikana katika dini zote, falsafa na imani, na kwamba kuwasiliana na The Divine ni uzoefu wa kibinafsi. Kila aina ya maisha kwenye sayari hii hubeba kipande cha Chanzo cha Kiungu. Kwa asili, sisi sote ni splinters kutoka kwa mti mmoja.

Ninachofanya sio "cha shetani" au wachawi au pepo kwa njia yoyote. Mimi ni mtu mwenye busara sana, mwenye busara, mwenye akili anayejaribu kushinda ujinga wa asili ya asili yetu ya kibinadamu. Wale ambao wamepokea usomaji kutoka kwangu wanajua kuwa hakuna kitu lakini nguvu chanya, mwanga na upendo nyuma ya yote ninafanya.

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… *******

SOMA ZANGU:

~ Ninatumia tarot kudhibitisha na kushiriki habari ambayo inahitaji kushughulikiwa.
~ Sitabiri ujauzito au ngono ya mtoto.
~ Sifanyi kazi na tarehe, mahali au majina maalum. (kwa mfano: Sijibu swali, "Je! Carl ataniita kesho?"). Ikiwa una swali juu ya "Carl", jambo bora kuuliza ni, "Je! Uhusiano wangu na Carl ni nini?" (Kumbuka: Ninaweza kusoma usomaji mkubwa wa kadi ya 24 ambayo itaelezea ni wapi wote wawili mmekuwa wapi , uko wapi, na utakuwa wapi kwenye uhusiano wako).
~ Nitashiriki vitu kama habari ya unajimu (ambayo inaweza kuhusiana na mtu / nishati katika maisha yako).
~ Ninahakikisha nguvu ambayo unafanya kazi nayo na unahitaji kushughulikia au kushirikiana nayo.
~ Ikiwa uko wazi kwa jibu (na sio kuweka ujumbe au uwasilishaji), usomaji wangu utakuwa na msaada sana katika maisha yako.

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***…………………………………………………………
MAHUSIANO YA CHAT BURE:

Sifanyi usomaji katika Chumba cha Bure cha mazungumzo isipokuwa Oranum.com inanichagua kwa usomaji wa demo. Ikiwa ungependa usomaji kamili wa kibinafsi, tafadhali ingiza Chumba changu cha Soga ya kibinafsi au uombe usomaji wa barua pepe. Tafadhali niheshimu kazi yangu na wengine kwenye chumba cha Maongezi ya Bure. Sisi sote tuko hapa kwa kueleweka na kuelewa.

Mahalo nui loa!

moja Maoni

    -

Acha Maoni