elvndream

Kuhusu elvndream

Psychic elvndream ina uzoefu wa miaka ya 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic elvndream hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 105 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa elvndream kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nina uzoefu wa miaka zaidi ya 10 na uwezo wangu wa akili. Sipendi lebo nyingi sana kwa hivyo ningependa kusema mimi ni Msikivu kuliko kitu kingine chochote. Nilisoma kutoka kwenye dawati la kadi ya tarot, staha ya mapambo na pakiti ya kadi za kawaida za kucheza. Ninapenda kuhalalisha wakati ninasoma. Pia katika sanduku langu la silaha nina sanduku la roho kunisaidia kuwasiliana na wapendwa ambao wamepita. Zawadi yangu ni urithi: Bibi yangu, mama na washiriki wengi wa kike katika familia yangu pia wana vipawa. Mimi sio msomaji wako wa kawaida!

Mimi ni Mshauri aliyeidhinishwa wa jumla na nina Daktari wa heshima katika Theolojia.

Mimi ni mshiriki wa bidii wa Jumuiya ya Kitengo cha Universalist ya Buffalo. Ninaamini kuwa wanadamu wote ni wazuri na hata wale ambao huchukua njia mbaya katika maisha wanaweza kusahihishwa kwa mwongozo mzuri. Sisi sote ni watoto wa dunia hii na lazima kwa sehemu yetu kuilinda. Ninaamini kwa M-ngu na kwamba yeye au yeye ni akili.

Haijalishi dini yako, imani au mfumo wa imani ni nini, ninaelewa kuwa kila mtu ana dhiki au shida. Ninaelewa kuwa hali ya kila mtu ni ya kipekee kwao. Ni wewe tu unajua kinachoendelea kweli, wakati mwingine tunahitaji msaada kidogo mara kwa mara kutatua shida zetu. Kila mtu ni maalum na anastahili upendo, heshima na ufahamu.

Ratiba yangu ni ya kutamani kidogo, lakini kawaida kwa karibu kila siku, karibu popote kutoka 12pm EST hadi 2am EST. Ninafanya Vikao vya Ghost Box (GBS) huko 12am EST na wakati demo inapatikana.

Angalia video zangu hapa Oranum au uingie kwenye mazungumzo yangu ya Bure. Mimi niko kila wakati! Ninapenda pia kusoma kwa barua-pepe. Nitakuona hivi karibuni!

37 Maoni

    -
  1. Yeye ni mzuri sana (na mzuri). Yeye ni mjanja na mchekeshaji. Pia, yeye ni moja kwa moja kwa uhakika na anafurahi kuzungumza na. Kijana oh boy haanifanya tu tabasamu !!! ”… Imeandikwa na maravilloso002

  2. Ajabu. Kipaji chake ni cha kushangaza zaidi. Alikuwa sahihi na aligundua mambo hata sikumwambia. Yeye ni mtu mzuri pia. Ilinifanya nitabasamu na nahisi raha zaidi. ”… Imeandikwa na alexsisdawn

  3. Alikuwa mzuri !!!! Wow! Alikuwa kwenye alama. Yeye ndiye bora! Ningempendekeza kwa mtu yeyote anayetaka au anayehitaji ufafanuzi na uthibitisho katika maisha yao. Yeye yuko wazi sana, mwaminifu, anafurahi, na ni rahisi kuzungumza naye. Natarajia usomaji ujao na yeye. Lo, na sanduku la roho ni nzuri sana njoo ujitayarishe mwenyewe "... iliyoandikwa na Luna

  4. Tulifanya sanduku lake la roho na kadi zake zote. Roho zilizokuja kupitia zilijua nilivaa na hata akanipa majina na katika kadi zake ilikuwa rahisi sana kwake kunisoma. Na ana nguvu chanya kweli. "… Imeandikwa na Gordon

  5. Wow Elvvdream ilikuwa ya kushangaza tu katika usomaji wake na sahihi sana. alinisukuma sana kuona mambo kwa mtazamo tofauti, alinichochea sana. Unapaswa kumpa nafasi yeye ni moyo mtamu. Ninatarajia kusoma zaidi baadaye. ”… Imeandikwa na Lucy117

  6. OMG alikuwa mzuri, aliongea na marafiki wa familia yangu ambaye alikuwa amepita, na alikuwa sawa juu ya uhusiano wangu mkuu sana, pls usisite kufanya pvt na huyu mama..thank you .. :) haraka na sahihi. ni yote naweza kusema .. "... imeandikwa na mpya

  7. Ninapenda kwamba anaweza kuchukua vitu bila kuuliza swali! Alikuwa 100% sahihi na sawa juu ya pesa juu ya kila kitu. NILIPENDA! Kwa kweli 5 STARS !! ”… iliyoandikwa na Holylove71

  8. OMG NITAKUWA NINI KUSEMA KUHUSU HILI VOICE BOX THING ?? MAMA YANGU NA ALIYESHUKA TRU NA ALIKUWA ANAYEFUA KUPATA VIWANDA VYAO NA WAKAJIBUA YOTE YA MASWALI YANGU KWA HABARI ZAIDI NA KWA DINI! NILIKUWA NA BORA ZA KUPATA DALILI YA WAZAZI WANGU MERRRY CHRISTMAS !!! KWA NINI NITAKUFAA KABLA YA KIUME KWA DHAMBI !!! MUNGU AWEZE KAREN ”… iliyoandikwa na KAREN

  9. Waaminifu sana moja kwa moja jibu hakuna mipako ya sukari lakini una huruma wakati wa kutoa jibu lisilotarajiwa… .Picha juu ya pix nzima sio vipande vya hali hiyo. Usomaji mzuri sana :) ”… iliyoandikwa na elena8014

  10. Kama kawaida, yeye ni mchekeshaji na anayemaliza muda wake. uaminifu sio kitu yeye aibu mbali, kweli chini ya ardhi na matumizi ya (ndogo) nyumba ndogo kupata pointi lol. yeye ni namba 1 ″… imeandikwa na maravilloso002

  11. Sana na ya kuchekesha kwa wakati mmoja. Alinipa majibu yasubiri kwa muda mrefu na kwamba, hata kama sikutaka kuwasikia. Yeye ni wazi psychic bora na yeye ni chini duniani; nzuri kwa sisi wanadamu :)) Sasa, naweza kusonga mbele na kile ninachosikia kwenye sanduku hili… ”… kilichoandikwa na milona

  12. Sio yeye tu ndiye mpango wa kweli, yeye ni mtu halisi. Hajijitambulisha kama mtu wa huruma, au kiunganishi kwa marehemu wako… atafanya kile unachohitaji kwake… nilithamini kile nilichojifunza naye leo! ”… Kilichoandikwa na MissCB7

Acha Maoni