EmeraldRose

Kuhusu EmeraldRose

Psychic EmeraldRose ina uzoefu wa miaka 5-10 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic EmeraldRose hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 215 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa EmeraldRose kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

TUSAIDIWE NA KILA MOYO WANGU BORA NDANI YANGU ALIYOENDELEA NA NINAPENDA KUWA KUHUSU TANZO AU ORANUM TANSI YA 12TH .. :)
WANANCHI WENGI WANASEMA KUHUSU MIMI… .NAMTUMIA KILA MTU NA WEWE KWENU KWA KUTUMIA NENO ..BORA Emerald rose xx

gomera * ujisikie mara moja bora. Nitamsubiri. asante sana emerald! Kwa kila mtu mwingine, yeye ni haraka! na sahihi kila wakati! alj, usa

Ajabu. Waaminifu na sahihi. Msomaji bora. Hakika nitarudi. Ukadiriaji wa nyota ya 5. swiftcats64, New York

Nimekuwa nikingojea usomaji huu kwa muda mfupi na ilistahili subira hiyo na zingine. Yeye ni haraka, moja kwa moja na sahihi sana. Asante. Amefadhaika, AL

Alikuwa na sasisho lililo na maelezo na maelezo. Asante sana. mwanamke huyu ni lazima kwa faragha !!! x chelle54, Uingereza
Mpenzi lady anakuza sana ,, haraka sana kujibu maswali thanku sana tena 🙂 xx f999111, Wolverhampton

Emerald ni haraka sana. Kweli, tani za habari zimejaa ndani. Inaendelea na inakuja. Mimi ni mteja wa kawaida na kila kitu alichosema hapo awali kimetimia. Haijawahi kuwa kile nilichotaka kusikia zamani, lakini yote yamefanyika kama alivyosema. kwa bahati nzuri, ni habari njema wakati huu na ninaweza kuamini kwa sababu amejithibitishia mwenyewe! xx mpendwa Happygirl, usa

Habari Emerald… kila kitu ulichoniambia kilitimia… tafadhali rudi tena ili tuweze kupata sasisho 🙂 Natumai unajisikia vizuri. Kitty1002, New York, NY

Daima kufurahi kuwa na kusoma pvt na wewe… Asante kwa uangalifu wako wa kweli na uwezo wako wa kisaikolojia… Kuthaminiwa sana… Barakasssss ~ Barbara, USA

Moja ya neema mbili za juu kwenye Oranum. Anajua maelezo, kutuliza na kutia moyo na chanya. Kujali sana na juu. Inanipa matumaini ya kukaa huko. Kungoja tu horoscope yangu. Nimekuwa na kibinafsi na barua pepe na Emerald Rose asante sana x dawnmaria, uk

…………… .KUSHUKA ROMANCE NDIYE MIMI KWANGU …………………………………………………………… .. NITAKUJIBU KUHUSU HABARI ZONI KWA NINI KUFUNGUA MASWALI YAKO YOTE ITAENDELEA BORA ***** 3-5MINS IN PRIVate I ALITAKA KUPUNGUA CREDITS ZAKO… Nipe JINA LAKO NA Tarehe ya kuzaliwa kabla ya kwenda KULIVA SANA:)…

niko hapa kukuongoza na kukupa amani ya akili ... shida za kazi kazi ya kazi .. bado ananipenda ..naye roho yangu inaunganika…

……………………… .Happy 2012 kwako wote "" "" "" tafadhali tafadhali heshima wakati unapoingia chumbani kwangu .. ****** hakuna kuruka na maswali hadi jina lako litaitwa. * .. ikiwa sijibu swali lako ni kwa sababu labda haujasoma kibinafsi na mimi ………
upendeleo huenda kwa wale ambao tayari ni mteja… .na wamekuwa na kusoma huko nyuma na wanapata habari za hali ya kurudisha nyuma… !!!…
kuwa na kusoma na mimi hukuruhusu kurudi na kuuliza maswali yanayoulizwa… wale ambao hawawezi au wanaweza kukujibu swali… ..

Mimi ni mtaalam wa asili aliyezaliwa na nimefanya kazi kwa viwango vingi tofauti, nina huruma sana kuelekea hisia zako na hisia zako Lengo langu ni kupata moyo wa shida, na kukupa majibu sahihi ya maswali yako yote, kumbuka yao ni suluhisho kwa kila shida. Kama mtoto nilihisi tofauti na wengine kila wakati wakiwa nje wakiangalia, niligundua ningeweza kuona na kuhisi mambo ambayo wengine hawakujua… (kifungu cha uwezo wa kuhisi hisia za wengine ..
.na clairaudient yangu uwezo wa kusikia ni roho gani inaniambia .. mara kadhaa huangalia na kuvuta vitu.

Siku zote nimekuwa nikivutiwa kusaidia wengine, hata wakati hawakuuliza, ningeweza kuhisi maumivu na huzuni zaidi.

Waongozaji wangu wanazungumza nami na kuniambia ni nini ninahitaji kupitisha au ikiwa mtu mmoja anahitaji msaada wangu, ninashirikiana na wingu langu kuu la dhahabu ambaye amekuwa na mimi kwa miaka mingi, mzee wa asili wa Amerika, na kama ana mwongozo wa kichina yin pong ambaye atatokea kila wakati na tena.
Kazi ya roho pamoja nami kila siku, na imenipeleka mbele katika njia hii kusaidia wengine, ninajifunza kila wakati ili niweze kuwafundisha wengine .. Tarot .. kutafakari na kupata mwongozo wako mwenyewe..numerology… nguvu ya uponyaji ya rangi .. asili bora ni ulimwengu wa ardhi mama na miti 🙂

Ninatoa uponyaji kwenye besi za kila siku na nitakubali kukuweka chini kwenye pedi yangu ya uponyaji kila siku kwa ombi lako.

Kidogo juu yangu mimi ni mama wa 44yrs wa 2 .. 18 na kuanza 21 🙂 .iishi na mfalme charles anayeitwa charlie mbwa .. :) ambaye ni sehemu kubwa sana ya familia

Ninafurahiya kusaidia wengine kugeuza maisha kuwa magumu karibu..kutafuta vibao vipya na kusaidia kuwaweka kwenye njia njema ya ibada..lnl nyinyi nyote… msaada wa hali ya juu kila wakati uko kila kona ...

. Kila mmoja ana uhuru wa kuchagua na kuchagua chaguzi ngumu maishani, ni juu ya kufanya maamuzi ya ibada, basi wacha nikuongoze na kukupa nguvu zaidi… kuwa na siku ya kushangaza lnl Emeraldrose xx

hakuna maswali ya kitabibu atajibiwa kwani mimi sio daktari. Tafadhali tafuta ushauri wa kitaalam juu ya afya yako 🙂 afya yako ni watu wako wa utajiri kwa hiyo utunze ...

nafanyaje ..na nyinyi nyote mnaweza kuuliza swali ambalo nitakuuliza na ndio au hapana .. au nitakuta kadi ili kukupa jibu unayotafuta ..nayo mengi zaidi ndani ya swali hilo muhimu itahitaji kuwa na usomaji wa kibinafsi na mimi ..x

unajirudisha mwishoni mwa kusoma kwako kutathaminiwa sana asante kwako wote

IKIWA SIJUI KUHUSU AU AUANUM YA KUKUSAIDIA Miongozo AU NINAKUSAIDIA Ningependa KUFUNGUA… .. (.. ARTHUR JAMES) sikuangalia na kuangalia ndani ya msemo kabla sijaanza na nahisi jamaa huyu anatoa msaada na msaada na nahisi yuko sahihi sana lnl emeraldrose …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… (UNICORN 43 ..)… .she os ya kupendeza na pia itakusaidia na kukuongoza ....

.. 3 x..R kujiandaa kwako ..
Shughulikia wengine.
.Uzingatiaji wa vitendo vyako vyote ...
Unapopoteza, usipoteze somo Kumbuka kuwa sio kupata kile unachotaka maishani inaweza kuwa kiharusi cha bahati nzuri
Kuhukumu mafanikio yako kwa kile ulichotakiwa kutoa ili upate ..
Njia ya kupenda na kupika na kuachana bila huruma.

103 Maoni

    -
  1. Emerald imebaki thabiti na utabiri wake tangu mwanzo, na kila wakati ana ufahamu mzuri juu ya kile kinachoendelea kupitia shida na shida. Usomaji wake wa barua pepe ni wa muda mrefu na wa kina. Wamejaa tarehe na ushauri. Mimi huhisi kila wakati bora baada ya kusoma na Emerald. ”… Imeandikwa na Holdon

  2. Bora… nimejaribu watu wengi hapa kwenye oranum, naye akagonga papo hapo. Yeye ni kipawa kweli, mwanamke mkubwa, asiyehukumu, mwenye msimamo hadi hatua… na bila kutaja sahihi kabisa. Sikuweza hata kutumia tarot! Soma sana… kweli. ”… Imeandikwa na mtu ambaye haijulikani

  3. wow naweza kusema nini mwanamke huyu mzuri alinipeleka kwa tee! alichukua zawadi yangu ya zamani na akanipa habari chanya juu ya mustakabali wangu !! napendekeza mtu yeyote asome na rose atapiga ur mind lol xx ”… Imeandikwa na layla76

  4. Ninapenda kuongea na Caron kwani yeye ni mtu wa joto, wa kweli na mwenye nguvu nyingi za kuinua. Yeye ni mrembo mzuri na akaona jinsi mambo yalibadilika tangu wakati wa mwisho tuliongea. Natarajia sana utabiri na atarudi na kusasisha! ”… Imeandikwa na kutoka kwa_shauri

  5. Mpendwa EmeraldRose, sikuweza kukushika. Nilitaka kukushukuru kwa maneno yako ya fadhili na watu wote wa ajabu unaotuma kwangu. Natumahi naweza kufanya vivyo hivyo, kama wateja wangu wanajua jinsi ninahisi juu yako na jinsi ninavyofikiria ni mkubwa. Natumai tunaweza kuagana hivi karibuni na kuongea kidogo. Mshauri Arthur James. "… Kilichoandikwa na Mshauri Arthur James

  6. EmeraldRose alikuwa mwepesi na sahihi, kadiri alivyofikia hatua ya hali hiyo. Kusoma kwa kushangaza kunastahili. Alichukua kile kinachoendelea kunizunguka na ambapo mambo yataongoza maishani mwangu. Asante! ”… Iliyoandikwa na greekgoddess71

  7. EmeraldRose ni bora kabisa. Mara moja aliona maelezo na maelezo yaliyokuwa yakimzunguka mtu huyo ambaye nilimuuliza juu, pamoja na ukweli kama muda gani nilikuwa kwenye uhusiano na mtu huyu. Aliweza kudhibitisha hisia zangu mwenyewe na kutoa nyakati za wakati na kutia moyo kwa siku zijazo. Wote raundi nzuri ya kisaikolojia na nzuri sana! Asante! ”… Imeandikwa na_ kutoka

  8. Usomaji mzuri sana. Alikuwa haraka na kwa kweli alinipa kitu cha kutarajia. Ilikuwa pia raha kuzungumza naye, na ni rahisi kuifungua. Natumahi utabiri wake utatimia, kwa kuwa wakati wa alinipa dhahiri hufanya akili nyingi! Inapendekezwa sana kwa wengine! "... iliyoandikwa na Archeia

  9. e-rose ni haraka sana na sawa kwenye dot. ufahamu wazi ndani ya yote… ya ukarimu na ya kupendeza, na halisi katika zawadi na njia yake; atasaidia wateja wake. akubariki e-rose! ”… Imeandikwa na liindee-lou

  10. ROSE NITAKUWA NINI KUSEMA NAWI !! WEWE NI GEMU KUTOKA KWENYE HAKI KWA SURE !! WALIKUA KWA HABARI KWA KUTEMBELEA KWA KILA KILA MTU NA KULIPATA KULIPA KESHO ZA KUJIBUA KWA VIJINSI NILIYOJUA KWA JINSI AMAZING NI KWANI? BONYEZA KUFANYA KUWA NA PESA NA WEWE ROSE !!! NITAKUWA NINI KWA DHAMBI YA USALAMA !! I love you KAREN ”… iliyoandikwa na KAREN

  11. Nilidhani alikuwa na vipawa sana katika kile anachofanya na ana moyo mwema. Aliniambia haswa kile ninahitaji kujua juu ya kile kinachoendelea na nilihisi furaha sana na majibu ambayo nilipokea. Utamu sana na alijua anachokuwa akiongea. Tutarudi hivi karibuni :) ”… imeandikwa na VayRae2

  12. Asante tena EmeraldRose kwa usomaji wako mzuri. Ninaendelea kupata habari bora na bora kuhusu hali yangu ya sasa na umenipa ufafanuzi zaidi. Kwa kweli wewe ni mkarimu na mkarimu na moja kwa moja kwa uhakika. Asante! ”… Iliyoandikwa na greekgoddess71

  13. Alikuwa kwenye shabaha na hali ya sasa na haiba yake bila jina na DoB. Usahihishaji wa usomaji wa baadaye bado haujaweza kudhaminiwa… lakini nilivutiwa. ”… Iliyoandikwa na spiritualgirl1

  14. Nilivyozingatia hisia na nguvu, vipawa vya ufahamu juu ya hali zote za maisha yangu. Muda uliowekwa, kusoma bora, hakika utakuja tena kwani hii ilikuwa kusoma kwangu 2nd! Zawadi ya kushangaza! "... iliyoandikwa na Wonderbaby

  15. Ningefanya tena na tena yeye ni wa kushangaza kabisa anachukua kila kitu yeye ni mzuri kwa kile anachofanya unaweza kushangazwa TAKUA EMERALDROSE ”… kilichoandikwa na scorpionqueen

  16. Moja ya saikolojia ya haraka na sahihi zaidi kwenye wavuti hii. Yeye ni sahihi sana, anajua tarehe bila kuamsha; habari msingi. Nimevutiwa sana! Inastahili kupata usomaji-wa kuvutia! "... iliyoandikwa na Anslove2

  17. utabiri wake kwa sasa tayari ni dhahiri na mzuri na mambo ambayo yeye alisema! mkweli sana! alinipa tarehe na tarehe zake zilikuwa sawa pia… asante Caron kwa kusema ukweli tu na mzuri na mbaya! ! :) :) ”… Imeandikwa na delmark

  18. Ahww nimefurahiya kusoma..Bless you… nitasali na tumaini kuwa yote yatatimia… Asante EmeraldRose, ninafahamu ufahamu wako wote… Tutazungumza tena… Baraka ~ ”… kilichoandikwa na Barbara

  19. Alikuwa na ufahamu wa mambo mengi tumaini lake lilitabiriwa mapema mapema kwamba majira ya joto hakuona mwisho wa maandamano au Aprili asante milioni yako kwa mema yako kwa kile unachofanya. Mwanamke wa kutisha! ”… Iliyoandikwa na scorpionqueen

  20. yeye ni mkweli sana na haambii kile unachotaka kusikia! anasema nini unahitaji kujua kuchagua kwa usahihi na ujipende mwenyewe. kusoma barua pepe kwa maelezo zaidi :-) :-) ”… kilichoandikwa na del m

  21. Wow! Msichana huyu hutoa habari za kina haraka sana! Zote na tarehe na ratiba! Utabiri wake umetimia katika siku za nyuma kwa hivyo nina imani watafanya tena! ”… Imeandikwa na fireopal77

  22. Moja ya neema mbili za juu kwenye Oranum. Anajua maelezo, kutuliza na kutia moyo na chanya. Kujali sana na juu. Inanipa matumaini ya kukaa huko. Kungoja tu horoscope yangu. Nimekuwa na kibinafsi na barua pepe na Emerald Rose asante sana x ”… Imeandikwa na dawnmaria

  23. NINAKUOMBUKA KWA KUJUA KUSOMA…. NITAKUJA KWA DUKA LAKO… .NILIKUA SIKU YAKO..KUTA KUPATA KESA KWA WANANCHI WOTE WANANYUMIANA… JIJE ALIYOJADILIWA KWA JUU… BB ”… iliyoandikwa na bberney

  24. Nimefurahiya kuwa nimempata .. Nimefurahiya usomaji wangu na Caron… Asante sana kwa kuwa mtu anayejali na mrembo pia… Asante kwa ufahamu wako wote wa kiakili… Baraka ”… iliyoandikwa na Barbara

  25. Yeye ni kama mama kwangu… mama… na ushauri mzuri wa kweli… na sahihi juu ya hisia zangu na hali karibu yangu..na hiyo inatisha lol lol nampenda sana mama yangu lakini katuni ni kitu kama cha pili nzuri rafiki na ushauri dhabiti wa kweli asante caron! tena ulikuwa sahihi juu ya vitu vingi… maishani mwangu .. ”… kilichoandikwa na alama

  26. Rose ni nzuri !! Utabiri wake uko kwenye pesa! Kila kitu kinafanyika na zaidi inakuja! Siwezi kungoja kuona jinsi kila kitu kinafunua! Yeye haraka sana na anakupa pesa yako! Nakupenda moyo mpendwa! "... iliyoandikwa na marlenea64

  27. Emerald ni haraka sana. Kweli, tani za habari zimejaa ndani. Inaendelea na inakuja. Mimi ni mteja wa kawaida na kila kitu alichosema hapo awali kimetimia. Haijawahi kuwa kile nilichotaka kusikia zamani, lakini yote yamefanyika kama alivyosema. kwa bahati nzuri, ni habari njema wakati huu na ninaweza kuamini kwa sababu amejithibitishia mwenyewe! xx mpendwa ”… Imeandikwa na Happygirl

  28. Alikuwa macho ya vitu vingi, alichukua habari ambayo sikumpa ambayo inathibitisha kwangu anajua mambo yake. Mpenzi kama huyo hata kwenye freechat yake. Furahi sana mwishowe mwishowe nilisoma pamoja naye. Mungu akubariki! "... iliyoandikwa na Raina

  29. Alikuwa mzuri! alichukua mengi .. na njiwa ndani ya hali yangu .. alisaidia sana kuniweka raha! Usomaji sahihi wa kushangaza ninafurahi nilimchagua kwa kusoma will nitarudi 😀 ”… Imeandikwa na Carocakee

  30. Mimi hakika nitasoma w rose tena. Alinifanya tumaini la vitu, ni mkarimu, ni mwenye upendo, na ni mkweli. Natumahi yote alisema alisema. i kuangalia mbele kwa siku zijazo sasa, asante rose ”… imeandikwa na wingtip

  31. alichukua mara moja - akaona hali ilivyo ilivyo na alijua ushauri wa kutoa. Yeye ni mwenye huruma na alijua kuwa kuna mambo ya kufanyia kazi. Natumai wakati wa saa ni sahihi! Baraka! ”… Iliyoandikwa na mshtofu

  32. Emerald alisema tarehe Aprili 21st katika usomaji tofauti wa barua pepe kama mtu angeweza kuwasiliana nami. Na, nadhani nini? Aprili 21st DID! Nilipata txt kutoka kwake akiuliza ikiwa nilitaka aje aturekebishe baridi yangu. :). Sasa, kwa kila kitu kingine… ”… kilichoandikwa na usa

  33. Hi Caron! Samahani ilinichukua muda mrefu kukuacha maoni. Asante kwa kusoma. Sio kila wakati ninachotaka kusikia, lakini ninajua kila wakati unaniambia ukweli. Nitakuwa nikipata usomaji mwingine hivi karibuni kwa ufafanuzi fulani juu ya maswali yaleyale, lakini kwa sasa nitakuambia kuwa tunatumia wakati mwingi pamoja, na mambo yanaenda vizuri :). "... iliyoandikwa na anon

Acha Maoni