englishfairy63

Kuhusu kiingerezafairy63

Psychic englishfairy63 ina uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic englishfairy63 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 8 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa englishfairy63 kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

• ƸӜƷ • ♥ Karibu ♥ • ƸӜƷ • ♥

Jina langu ni Karen, niko hapa kwa ajili yako ……………………… ..

Kama watoto tunakuja kamili na uwezo wote lakini baada ya muda wengi wetu tunasahau au hatujui ni akina nani tena, watu wanakuambia tangu kuzaliwa wakubwa hadi watu wazima vitu vingi. Katika takriban umri wa 3 umeamua jinsi utaendesha maisha yako, kutibu ulimwengu na wewe mwenyewe.
Watu wengi hawatambui kuwa 95% ya kile kinachozunguka katika vichwa vyao sio mawazo yao wenyewe bali ni watu wasio na kazi ambao umewajua. Kila mtu alikufanyia bora lakini mambo haya ni mzunguko wa jumla wa uzalishaji.
Je! Unataka kubadilisha jinsi unavyofikiria na kuhisi?

Sisi ni kweli kwa watoto wachanga hujipenda wenyewe kwani wao ni kamili na wanaweza kutazama ndani ya Nafsi yako lakini baada ya muda, kuwa na uwezo wa kuangalia umepotea na tunaendesha maisha yetu na imani za mfumo wa zamani ambao hautunufaishi kwa sasa.

Kiunga changu kutoka utoto hakijawahi kwenda mimi ni roho nyeti ambaye anaweza kuona ndani ya watu na hisia zao, na maumivu yao mimi ni Psychic. Nina huruma kukuelewa.
Wakati nimeona vitu, sio ndoto lakini maono wanachukua kati ya siku za 1-3, yako inaweza kuchukua muda mrefu.
Inategemea ni nini, sio maneno yako ni nini unachosema na jinsi unavyoitumia.
Nimeambiwa mimi ni mchawi lakini sio wote wanawake; 0) lakini ikiwa nipo, mimi ni Mungu wa Fairy Mama mchawi mzuri.

Wengine wetu walikuwa na wazazi kamili lakini wengi wetu hatukufanya.
Sote tumekuwa na migogoro maishani mwetu mara kwa mara - kwangu mgodi, nilitafuta saikolojia, Unajimu, Tarot, meli ya Kati, na kwenda kwa kikundi cha Kiroho na kuongeza kozi zingine za ushauri.
Pia nimekuwa na kikundi changu cha Jamii kitu cha nje zaidi hapa lakini ninataja kuonyesha nina ustadi wa watu, kama watu na ninaweza kushughulikia.

Watoto ni muhimu sana kwangu nilikuwa mtu kuumiza lakini watu wazima waliozunguka wanaunda watoto wao kwa wao ni nani.

Kupitia usikivu wangu na hali yangu ya kiroho na kadi zangu naweza kukusikiliza na labda kukusaidia.

Nimesoma kadi nyingi za Tarot, kadi nyingi za Faida, ninatumia kadi za Mirror `na upendo wa fizikia.

Jambo moja ambalo hakuna mtu anaonekana kutambua ni sisi sote ni watoto tu tumezeeka. Na ikiwa haujapata mahitaji yako ya kitoto yalifanikiwa inaunda ulimwengu wako tofauti sana. Ikiwa haujafanya kazi mtoto ndani ndani yako mwenyewe ni nani anayeendesha maisha yako?

Yule mbaya yenu inatoa majibu ya kuishi na kupanga maisha yako. Kwa kuogopa maisha ya zamani ambayo hakuna mwili unajua ila MTOTO WAKO ametawala maisha yako.
Ikiwa una ufahamu hii inaweza kusaidia kubadilisha maisha yako milele.

Ikiwa mtoto wako aliyechafuliwa hufanya uamuzi wako wote basi matokeo yote yatakuwa sawa. Na mtoto wako au mzazi wako mbaya kwako. Ambayo hufanyika kuwa wazazi wako mwenyewe wa kuzaliwa.

Kila kitu nilicho, kimetoka kwa kuwajali wengine na kutokana na kujua na kuona na hisia.

Kwa miaka mingi kupita katika maisha yangu mwenyewe, ulikuja kutaka kujua mimi ni nani, (sina kiwango cha kuandikwa katika usomaji / fiziolojia nk) lakini kila wakati unapowasiliana na yoyote ya haya hapo juu kuna sababu za kwanini utafute kwako majibu. Pamoja na hivyo unatumaini kwamba unapozungumza na mtu kama mimi kupata jibu la usawa zaidi la kusaidia.
Sio kuongozwa na faida yangu ya kibinafsi au ya kibinafsi lakini kukusaidia na ufahamu wangu.

Kwa hivyo mimi hutumia mkusanyiko wa kiroho na akili ya fiziolojia.

Maswala ya kibinafsi sio ya chumba cha mazungumzo ni ya kibinafsi. Katika chumba cha mazungumzo ya bure utaftaji wako wa mazungumzo ili kuona ikiwa unaungana nami na unataka kusoma kibinafsi na mimi. Na ikiwa nitagundua - unahisi kuwa unataka zaidi nitasema `soma kibinafsi na mimi, labda sikupe wakati na tarehe halisi kwa sababu unayo uhuru wa kuchagua na ikiwa ikigundulika inaweza kubadilisha kila kitu kwako kwa sekunde.

Natafuta Roho aliye ndani yako mwenyewe kuwa mwepesi na kukusaidia utambue kuwa kuna vitu viwili tu maishani ambavyo huwezi kubadilisha kifo na hali ya hewa, kila kitu kingine kiko juu yako. Kupitia mimi naweza kukupa majibu kupitia Tarot na utajiri wangu wa habari. Ili kukusaidia kugundua kuwa mtu pekee ambaye kawaida huzuia chochote ni wewe mwenyewe. Na swali ni kwanini? halafu kwanini?

Ikiwa unazungumza juu yako mwenyewe, maswala yako au uhusiano wako.
Tarajia kuzungumza na wewe. ♥ • ƸӜƷ • ♥

moja Maoni

    -

Acha Maoni