Taa ya Mwangaza

Kuhusu KuelimikaKuhusu

Psychic EnlightenedFlame ina miaka ya 5-10 ya uzoefu kutumia uwezo wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic EnlightenedFlame hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 36 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa EnlightenedFlame kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo, jina langu limewaka moto na unakaribishwa kwenye chumba changu! Nimejua kuwa nilikuwa saikolojia na ya kati / clairvoyant tangu umri wa 12 lakini nikifanya mazoezi tangu umri wa 18. Hakuna hata mmoja wa wazazi wangu ana uwezo wala wazazi wao au babu. Kwa hivyo kwa kuwa mimi ndiye wa kwanza katika familia yangu, lazima nifunze jinsi ya kuambia familia yangu juu ya uwezo wangu! Inafanya maisha ya kuvutia!

Ninatumia vitu vifuatavyo kusoma
Kadi za Tarot na uwezo wangu wa asili.

Watu wanasema kwamba unapaswa kutumia zana inayofaa kwa kazi hiyo, na naamini kwa kufanya vivyo hivyo. Sio kila mtu anayeweza kuwa na vifaa sawa kama kila mtu ana nguvu tofauti na maswali na wasiwasi vile vile. Wakati ninapotumia kadi zangu, huwa hazimaanishi kila kitu wakati wote kwa kila mtu kwa sababu hiyo hiyo!

Kwa kawaida mimi hueneza kadi ya 3 lakini mimi huenda katika maelezo. Ninaweza kukuambia mengi na kukusaidia mengi ikiwa itapeana fursa. Hiyo inasemwa, kuna mambo nitafanya na vitu ambavyo sitafanya.

Sitafanya kusoma chumbani. Sio tu kupinga sheria, inachukua kutoka kwako kama siti kwa sababu mtu yeyote anaweza kuingilia kati wakati wowote. Ninahisi kuwa ikiwa unataka kusoma, unapaswa kunivuta kwenye gumzo la kibinafsi kwa hivyo umakini wangu uko juu yako kamili. Sitaki habari yako na nguvu kuvuka na wengine na kufanya makosa kwenye kusoma kwako. Ninahisi unastahili umakini wangu usio na usawa kwani unailipa! Nyingine zaidi ya hiyo, mimi ni rahisi kwenda na nadhani ni jambo nzuri kuwa hapa na ninatumaini kukusaidia wote hivi karibuni! Upendo na Mwanga!

9 Maoni

    -

Acha Maoni