Ep. 631 FADE kwa BLACK Jimmy Kanisa w / Dr Linda Salvin: NDEs Psychic: LIVE


Linda Salvin alipokea Shahada yake ya Sanaa kutoka Chuo Kikuu cha Jimbo la San Francisco huko 1975 na Shahada ya Uzamili kutoka Chuo Kikuu cha Michigan huko 1977. Aliwekwa kama Daktari wa Uungu mnamo Juni, 1999 na kukabidhiwa Ph.D. katika Metaphysics kutoka Taasisi ya Amerika ya Theolojia ya Holistic huko 2008.

Dk. Linda Salvin hakuzaliwa na zawadi za akili.

Alinusurika katika ajali ya ndege ya kibiashara huko 1981 wakati alikuwa kwenye biashara ya kampuni na alikuwa na uzoefu wa nje ya mwili na sauti kubwa ambayo alikuwa hajawahi kusikia hapo awali.

Huo ulikuwa mwanzo wa mabadiliko yake kutoka kwa malezi yake ya kisayansi hadi mabadiliko ya akili na kiroho… kwa sababu mwaka mmoja baadaye, gari lake lilipigwa na lori la moto .... na ajali nyingine ya kiwewe ilimleta ukingoni na uzoefu wa mwanga-mweupe katika 1984 .

Linda alichaguliwa kutoka kwa saikolojia ya 364 kwa kipindi cha usiku cha redio kwenye Los Angeles 'KBIG 104-FM, kisha kwenye KIEV 870 AM huko Kusini mwa California, kabla ya harakati zake za ushirika katika masoko zaidi ya 350 na CRNDigital Talk. Katika 2004, ameanza kushinikiza zaidi show yake "Linda Salvin: Maono & Solutions" kitaifa kwa mtandao mwingine wa vituo vya redio.

Salvin alikuwa mwenyeji wa onyesho lake, "The Inner You with Dr. Linda Salvin" kila Jumapili jioni kwenye Los Angeles 'KSLX 97.1 FM Ongea kwa karibu miaka mitatu, kisha akahamisha onyesho lake kwa mji kwenda KABC 790 AM na leo ana kituo chake mtandao katika http://lindasalvin.com/.

Tarehe ya Hewa: Machi 27, 2017
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

6 Maoni

    -
  1. Yeye ndiye bora kuliko wote niliosikia kwa jambo hili la upendeleo.
    Ligi mbele ya 2nd bora, haraka sana na kali.
    Akili inayofanya vizuri.
    Hadithi yake juu ya mabadiliko ya maisha yake.
    Uharaka na ufanisi na sio kupoteza mara ya pili, unanikumbusha Bi Eisenhower.
    Kwa kibinafsi, sina kidokezo jinsi shilingi yoyote isiyo na shaka inavyoweza kutilia shaka aina hiyo ya nishati isiyo na udanganyifu kabisa… .Mwaminifu anashinda kabisa yale yaliyosemwa na watu kama hawa wa dhati… .Sema juu ya maneno! ..
    … Sio kwa njia yoyote kudhoofisha maneno yao na yaliyomo!
    Ninapendekeza kwamba sauti na mwenendo / utoaji / nishati hutoa aina ya dhibitisho la wanawake hawa kuwa sio mawakala wa giza, wakati nusu wamelala - hiyo ndiyo bora naweza kuelezea hoja yangu, ambayo, niamini, najua zaidi mapenzi piss kote !!!
    Je! Kuna mtu yuko na kile ninachosema hapa? Cos ni suala ninaendelea kurudi.
    Show kubwa na ugunduzi wa mgeni mpya, Cheers!

Acha Maoni