Epona

Kuhusu Epona

Psychic Epona ana miaka ya 30- ya uzoefu kutumia uwezo wa kiakili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Epona hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 14 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Epona kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

JE UNA MASWALI ?? Kuhusu UPENDO? Mapenzi? Njia ya maisha yako inachukua, unaenda wapi? Baadaye yako? Au labda una maswali juu ya jinsi ya kutengeneza ANXIETY na DHAMBI YA KAZI? Labda unahitaji mtu tu kuongea na nani anayeweza kukuhisi na kukupa mwelekeo? Je! Rafiki mwenzako anahitaji Msaada? Basi umefika mahali sahihi! 🙂
Ninatoa usomaji zaidi wa UNIQUE kwenye wavuti kwa kutumia zana ambazo zilitolewa kwangu tu na Miongozo yangu ya Roho.

NITAKUfanya….
Ninatoa Usomaji wa Kadi ya Malaika

Ujumbe kutoka kwa wapendwa waliokufa ... hivi ndivyo wao, kupitia Guides zangu na Vyombo vinataka ujue. HILI SI KUJUA HUU NDIZO SWALI. Usomaji huu ndio UNAPENDA KUWAambia na kawaida ni tamu na kwa uhakika. Ninatumia Kadi Zangu za Malaika kwa hii ili nisivutie roho zozote zisizohitajika. Usomaji huu unaweza kufanywa kwa faragha na ni mfupi na kwa uhakika kwa hivyo haina kula sifa zako, au naweza kufanya zile ndefu kupitia barua pepe (14.99)

Usomaji wa Kadi ya Oracle (Dawati anuwai) hizi ni za viada vistahili na VYAKULA Vizuri! Wanaweza kuwa na giza pia na kuonywa kuwa hakuna COOLING CO!

Usomaji wa Kadi ya Tarot (hizi zinaweza kuwa kubwa, EMAIL SOMA ZINAPASWA, (14.99-tafadhali bonyeza MASWALI EMAIL) utapata VERY katika TAFADA YA KUISOMA, juu ya majibu ya neno la 2000-ya zamani, ya sasa, ya usomaji wa baadaye-JIWA KUPATA KUPATA KUPATA ZOTE ) Nitafanya muhtasari mfupi mkondoni.

Kadi za Njia ya roho / Usomaji wa Kadi ya Tiba-Tafuta alama za mnyama wako! Tena hii ni DUKA LA SIMBA! Usomaji mrefu katika eneo hili unaalikwa kupitia barua pepe.

Usomaji wa Doll ya Roho (mimi pia huwaita watu hawa wa Ulafi, au Watu wa Roho) Hii ni picha ya jumla (kubwa ya maisha) kusoma kukuambia uko wapi, ni nini katika maisha yako hivi sasa na kile kinachoweza kuwa kikuzuia au kushawishi maisha. Pia nitazitumia pamoja na kadi zilizo hapo juu kwa usomaji wa kina zaidi -NAPENDA KUFANYA HABARI ZAIDI KWA AJILI YA WANANSI! -Wakati mwingine hata BORA kuliko Tarot au nitawachanganya na Tarot.! WOW!

UTAFITI WA KADA YA PENDA (haya yanaweza kufanywa haraka sana) au pamoja na Dola za Upendo na Mawe ya Moyo kwa usomaji zaidi. TAFADHALI NAPENDA KUFANYA DOLL HII ZA ROHO NA USHAURI WA PESA KWA WATU! 🙂
.
PENDA SOMA ZA DOLL… haya ni kama watu wa Clay lakini KWA HABARI hujibu maswali juu ya Upendo, Mahusiano na kadhalika, ni nini kinachoathiri uhusiano, nk Ninatumia hizi na MTANDA WOTE au kukupa ufafanuzi juu ya kile MTANDAO WA MTANDAO amekuambia. .

MASWALI YA JUU YA KIROHO-Haya ni kwa kujibiwa kwa ndio / hapana / uhusiano huu unaenda wapi maswali juu ya "upendo" na "mahusiano" Ninayatumia pia na Dola za Roho za UPENDO.

Kuandika / kuchora kiatomatiki (wakati tu zile Mwongozo fulani za Roho huhisi zinafanya kazi kupitia mimi) mimi huwa kwenye HALI wakati ninafanya haya na heshima na utulivu ni MUHIMU KUWA kwenye Chumba cha Maonyesho wakati wa nyakati kama hizi.

PSYCHIC ANIMAL… .Ninazungumza na (soma) Wanyama na ninaweza kutafsiri kile wanahitaji kukuambia. Ninasaidia na maswala ya tabia ambayo unaweza kuelewa. Hii inafanywa tu kupitia VIDEO CHAT au MASWALI YA EMAIL. Ninazungumza na DOGS, Horses, BIRDS, Samaki wengine, na CATS (sio paka zote watazungumza nami na ikiwa hawatakuambia nitakuambia-hivyo ikiwa unataka niongee na paka tafadhali angalia nami kwa bure Ongea kwanza ili kuona ikiwa hiyo itawezekana). NITAKUhitaji PICHA au kiunga cha video ya rafiki yako wa wanyama, kufanya usomaji wa barua pepe, lakini niamini nitapata pesa zako na zingine kama mimi ni upande wa wanyama na NINAKUFANYA KUZisikia WAKUFANYA KUKUAMBIA! Nina uhusiano mkubwa na mamalia wengi, ndege na samaki wengine. Siwezi kuongea kwa reptilia.

ANIXIETY / PANIC ATTACKS… .. Kama Kocha wa Maisha ambaye pia amepata uzoefu wa kiwewe, ninaweza kukupata kupitia shambulio la wasiwasi au hofu na nitakupata kupitia nguvu nzuri na huruma ya kina na mbinu unazoweza kutumia kujisaidia. Sina BENKI YA MAGICI au SISI moja moja ni sawa haraka na ikiwa kuna mtu yeyote anafanya, wanakuambia uwongo. Utalazimika kutaka kufanya kazi nami kwa Moyo wazi sana, hata ikiwa unaogopa. NITAKUPATA kukufikisha mahali pazuri na kukufundisha kile unahitaji kujua ili uweze kusonga nyuma maumivu ya majeraha ya zamani au shambulio la hofu! Shida ya matibabu ya kisaikolojia leo ni kwamba MTU ZAIDI SIYOJUA UNAFANIKIWA NINI, kwa hivyo wanakutupa tu vidonge na wakakutumia kwenda. HAKUNA HAKUNA NJIA YA KULEMAWA NA HAKUNA NJIA YA KUISHI. Acha nikusaidie na vitu vya kila siku ambavyo unaweza kutumia ili kuwa bora na mwishowe USIKUWE na wasiwasi kuwa sehemu ya maisha yako.

NIMEKUUA KWA NENO LOTE, NGUVU ZA MIYO NA MITI, KIUME Kizuri, TUMIA BORA NA UPENDO NA KIUMEZO.Kwa hiyo inasemwa, mimi pia SIKUWA SUGAR COAT na sitakupa senti yangu ya 2 tu lakini senti za 2 na zingine ya mizimu ambayo inafanya kazi kupitia mimi.

KUHUSU MIMI Nimekuwa mtu wa huruma, mtu wa kawaida, mtu nyeti sana katika kila kitu karibu nami. Hii yote iliboreshwa na mabadiliko ya maisha tofauti ya 3 / uzoefu wa karibu wa kifo. Mimi ni 'watu na mnyama' SOMA. (wengine hutumia neno psychic, sijui) Je! hii inamaanisha kuwa ninaweza kusoma kila mtu kila wakati? Hapana. Je! Hii inamaanisha naweza nadhani jina lako, uzito, jinsia au umri kwenye chumba cha mazungumzo? HAPANA. Ninachukua kile ninachokichukua kwa msaada wa Miongozo yangu ya Roho na vifaa ambavyo wamenipa. Na nina uwezo wa kuchukua vitu muhimu zaidi kwa umri wako au rangi ya nywele! Ninachukua juu ya Roho wako, Nishati yako, Nafsi yako, Karma yako! Ninagundua sasa (na ilichukua miaka mingi kufika mahali hapa) kwamba kuweza kuona na kusikia na kuhisi vitu ambavyo wengine hawangeweza kuona au kusikia na kuchukua ni zawadi kubwa ambayo ninachagua kushiriki.
Kuna ucheshi katika ulimwengu pia na mimi, na mwongozo wangu wa roho / Malaika wanapenda kushiriki hivyo. 🙂; uk

Kwa wale walioathiriwa na nguvu kama hii, mimi ni TAURUS na JUMLA yangu (na moja ya Guides yangu, ni HAWK) na SIamini kwa kuzaliwa tena, lakini badala yake sisi sote ni "ENERGY" 🙂. Falsafa yangu ni kwamba hakuna dini moja ya kweli au njia moja ya kweli ya kufikiria, zote zina sifa na mitego iliyobaki ni akili za kujiharibu zaidi. Lakini ninauhakika kuwa kuna BIDHAA kubwa zaidi kuliko sisi na ninaamini sana kuwa kila kitu ni KESI, pamoja na wale waliopita. Mimi ni Mtaalam wa kiroho, anayepatana sana na NENO.

Ikiwa unataka ya kipekee, ya kweli na yenye ufahamu, chini ya nchi, na mwenye akili timamu na ya kufurahisha, umefika mahali sahihi!

Asante!

Miongozo ya KAMPUNI YANGU YA CHAT

Usiingie hapa kama Mgeni na unatarajia niseme chochote zaidi ya HI. Sajili na upate JINA. Ni bure na inachukua kama dakika. Siwezi kuunganisha kwa njia yoyote kwa "Mgeni".
SIJUI KUJIBU MASWALI KWA CHAT BURE. Ongea ni kuongea na sina nia ya kuongea. MASWALI yanahitaji kuulizwa PRIVATE. Lakini ninafurahi kuzungumza na wewe KWANZA ili tuweze kuona ikiwa unahitaji kusoma haraka au ya indepth zaidi, kwa njia hiyo hautumii mikopo bila sababu, na kwa hivyo tunaweza kuhakikisha kuwa tuna unganisho. 🙂

Usajili na wale ambao wamekuwa na MAFUNZO YA PRIVATE NA MIMI daima yatachukua kipaumbele kwa sababu najua watu hao ni juu ya uboreshaji mzuri na kujaribu KUPATA PESA ZAIDI ZAIDI yao na wameungana.

BIASHARA na HOPPERS kadhaa za ROOM hazitapuuzwa. Troll iko chini ya laana ya voodoo, umeonywa.

Usiingie chumbani kwangu kama mgeni na anza kuniuliza maswali maalum. HIYO NI RUDA NA NITAKUFUNGUA KUTOKA AU KUFANYA KUTOKA. Ninapenda kuwajua watu na kuwa na CHATU YA DHAMBI kwanza. NAMNA YA KUJIBUA MASWALI KWA PRIVATE.

ENDELEA KUMBUKA kwamba sisi ambao tunayo Zawadi tunayo nguvu nyingi tu - tunakusikiliza, kukujali, kusikiliza Zawadi zetu na Miongozo yetu ya ROHO na KUTUMIA Zawadi zetu na mara nyingi kufanya hivi kwa BURE. Kwenye ROAD ya CHAT BURE kuna mara nyingi watu WENGI na WAKATI WA MASWALI. USIOGOPE US USI au tutaondoka. Ikiwa unataka kusoma LAZIMA fanya USOMAJI WA KUSAIDIA ili tuweze kuzingatia JIJUI YAKO.

Naweza kufanya usomaji wa haraka (ndio ninatambua kuwa watu wengine wako kwenye bajeti ngumu) lakini tafadhali napenda ujulishe hii kabla ya kunipeleka kwenye PRIVATE ili uweze kupata WAKATI wetu wa wakati wetu pamoja.

Maswali ya Jadi yanayoulizwa kwa heshima hukaribishwa na kualikwa kama vile majadiliano na kicheko.

PLAY Nice. Wakati mwingine watu wengine wenye vipawa huwa kwenye chumba changu na wakati mwingine sisi WOTE tunaweza kujaribu kumsaidia mtu mmoja. Nadhani hiyo ni DHAMBI ZA KIZAZI ZA UZAZI WA KIUME! Usidharau au kulipua mtu anayejaribu kukusaidia!

Asante, ninatarajia kusaidia. Ikiwa ninadhani kwa uaminifu kwamba SIwezi kukusaidia, nitakuambia kabla ya kuajiri mimi. 🙂 Uunganisho ni MUHIMU MUHIMU!

moja Maoni

    -
  1. Inasaidia sana ... Inatulia kabisa ... Ilielezea hali nzima na L na kwa nini mimi na yeye tunapambana… Inanitia moyo kushikilia na kuendelea uhusiano huu licha ya ugumu… Unasaidia sana ”… Imeandikwa na ginac6

Acha Maoni