Milele

Kuhusu Milele

Psychic Milele ana miaka ya uzoefu wa 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Everly hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 34 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Everly kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Ninashukuru kubarikiwa kwa kuwa wa kati, Empathic, Intuitive, Clairaudient, Clairvoyant, Mshauri, na mtambuzi, na pia uwezo wa uponyaji. Niko hapa kusaidia, kuelekeza na kujibu. Ninatoa majibu ya moja kwa moja na ya ukweli. Kwa kifupi ikiwa hautaki UKWELI mimi sio wewe. Kila usomaji ni wa kibinafsi sana kwangu kwani ndivyo inanipa hali ya kukamilisha kiroho kumpa kila mtu majibu sahihi na amani. Nawasiliana kupitia ufahamu wangu wa hali ya juu lakini ninasikiliza na kutafsiri kwa moyo wangu. Ninajumuisha njia nyingi pamoja na uwezo wangu wa asili ili kukupa majibu unayotafuta.

Nimekuwa nikisoma kwa tovuti kadhaa kuu ndani ya wakati huu na nimekuwa nikichukua yote ninayoweza kutoka kwa washauri wenzangu wa kiroho na habari yoyote ile na ninayoweza kusoma. Nimetoa mwongozo wa kitaalam na kisiasa, na pia ushauri juu ya uboreshaji wa biashara kwa zaidi ya miaka 14. Nimefanya kazi na watu kusaidia kuwasiliana na kukabiliana na wapendwa ambao wamepita. Mimi hutumia wakati wangu mwingi kusoma na kusoma kila siku kupanua wigo wa maarifa na uwezo wangu. Hii ni moja ya mambo ya ajabu juu ya mstari wa kazi yangu ni kwamba haina kikomo. Kuna kila wakati zaidi ya kujifunza na hakuna mwisho ambaye unaweza kumsaidia. Kila siku ninayopata kufanya hivi ni baraka na kila siku huleta mshangao mpya.

Kukuambia kidogo juu yangu mwenyewe juu ya kiwango cha kibinafsi cha kila siku, mimi ni mzaliwa wa Leo mnamo Julai na ni mzuri sana linapokuja maelezo yako ya wastani ya tabia ya Leo. Nina moyo mkubwa na nina ushindani mkubwa. Sifa hizi nilizo nazo hufanya usomaji kwa watu wengine ndio chanzo cha hisia ya kukamilisha kwangu. Nina ufahamu kamili wa kile unachokuwa unahisi na nina uwezo wa kuhusiana na kuelewana na kitu chochote ambacho watu wanahitaji kujadili. Ni ambayo inanifanya iwe rahisi kuzungumza na mtu ambaye mimi ni. Sitawaacha mgongo kwa mtu yeyote bila kuhesabiwa haki zaidi. Ninauwezo wa kuongea na mtu yeyote kama nimewajua kwa miaka. Mimi ni mzuri na mzuri na ninajaribu kudumisha mtazamo huo na kila mtu ninayezungumza naye. Mimi ni mama wa watoto wachanga watatu wenye vipawa sana na mke wa mume ambaye pia ni wa Urithi hodari wa Asili ya Amerika. Nilikuwa kile unachoweza kumuita "mama wa kazi" hadi miaka kama miwili iliyopita wakati niliamua kutumia wakati wangu mwingi nyumbani, familia yangu, na zile ambazo ningeweza kusaidia katika kiwango cha maana zaidi na kibinafsi. Sijawahi kufurahi zaidi. Huu ni wakati wa upendo wa kiwango cha juu, na ufahamu wa kiroho kwangu na hatuwezi kuwa na msisimko zaidi kupata fursa ya kufanya kazi nao na kusaidia yote nitakayowasiliana nayo kupitia wavuti hii wasomi. Nina hamu sana kushiriki yote niliyonayo nanyi nyote marafiki wangu wa baadaye.

12 Maoni

    -
  1. Kusoma kwa kushangaza alinipa. Alichukua sana hata sikufanya hata sauti na ilifanyika akili nzuri. Kwa kweli nitachukua ushauri wake na kumsasisha juu ya kile kinachotokea. Ninampendekeza sana na nitakuja kwake tena kwa usomaji mwingine hivi karibuni :) ”… imeandikwa na AnthonyCurz

  2. Nilihisi kama alikuwa kweli psychic. Mara moja nikahisi kile nilitaka kuzungumza juu kabla sijasema chochote (jina langu tu), na alijua mengi bila mimi kumwambia. Nitampongeza kwa mtu yeyote, jaribu yeye hautasikitishwa, yeye ndiye mpango wa kweli. Nitarudi hivi karibuni! -Raina ”… Imeandikwa na charmedangelx31

  3. WOW! Alijua mara moja jinsi nilikuwa nahisi na kuona mambo kwa usahihi sana. Alithibitisha maswali yote kati ya uwezo wake wa kisaikolojia, kadi, na pendulum - wote walikuwa kwenye makubaliano :)! Inashangaza - ilipendekezwa sana! ”… Iliyoandikwa na Holylove71

Acha Maoni