GidgetLondon

Kuhusu GidgetLondon

Psychic GidgetLondon ina uzoefu wa miaka 30- uzoefu wa kutumia akili uwezo wa kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic GidgetLondon hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 16 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa GidgetLondon kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Kuleta wasiwasi wako / maswali / maajabu / vizuizi vya nishati kwa eneo langu la Soga ya Soma ya Kibinafsi…. Sisi huingiliana kwa suluhisho.
Macho wazi wazi Scorpio. Ninaona na kuhisi kwa undani na wazi kabisa. Wanariadha wote kupitia shule, bora katika ukumbi wa michezo na uandishi pia. Ladha nzuri ya uchoraji wa mafuta, kuchora takwimu ya fimbo 🙂
Niliweka dawati langu la kwanza la tarot 2003. Ingawa ujumbe umekuwa ukinijia katika ndoto zangu tangu umri wa miaka 15. Umri wa 15 ni wakati ndoto hizi za kisaikolojia zilithibitishwa kama hivyo.
Walikuwa ndoto za KUONZA BIG wakati! Nilitokea kuwa Nyota katika moja ya ndoto hizi, ajali ya gari ya kutisha nilikuwa nimeota usiku wa 3 kabla ya tukio hilo. Ndoto zingine mbili zilikuwa katika mwezi huo huo, Iliweka dada zangu wote ndoto tofauti, matukio tofauti. Bibi yangu (najua kila mtu nyeti wa kisaikolojia ana hadithi ya bibi, lakini hii ni kweli) Cherokee Indian, alileta mawazo yangu ndoto zake na kwamba tunashiriki ufahamu huu wa kiakili.
Kwa hivyo, wakati huu ni wakati nilijua kwa hakika. Ni wazi ingawa, nilidhani ilikuwa ya kutisha kuwa na ndoto kama hii, kuhusu ajali za gari na gari…. haswa na mimi na familia ndani yao yikes!
Ninachukua mazungumzo ya watu, nikijua tayari watasema nini. Bado hadi leo, ninapenda kuita ufahamu nyeti zaidi. Wazo langu la jinsi nilivyopata usikivu kama huu ni kwamba familia yangu ya karibu ilizunguka karibu na Mengi. Kwa hivyo, nilichukua asili ya kibinadamu, tabia, harakati za mwili nk..quite young, inaitwa 'psychic' silika ya kuishi. 'Street smarts' 🙂
Watu wengine hutumia usikivu huu kuchukua fursa / kudanganya kutosheleza mahitaji yao katika njia mbaya sana na zenye uchoyo.
Ingawa mimi ni kweli kwa ulimi mkali wa Scorpio kuwaambia ni aina ya msichana aliye na Nguvu nyingi za Pixie (Uponyaji wa Asili, yoga, reiki, chakra kusawazisha nk) Nina moyo kwa watu kwa jumla. Mimi ni mwongozaji wa watu wa chini ya mbwa. Ninapenda kujua mtu ametoka na kuongezeka juu ya shida katika eneo gani la kawaida, kupunguza uzito / kupata faida, uhusiano hasi, maswala ya pesa, nk.
Hata hivyo huwa sijasikitishii wale wanaounda mchezo wao wa kuigiza kila mara wakijua jinsi ya na kuwa na rasilimali za kufanya mabadiliko mazuri halafu hawafanyi! Lakini mimi niko hapa kwa ajili yao wakati wako tayari kukiri na kujikomboa kutoka kwa gereza la kisaikolojia la kisaikolojia / la kiakili.
Masomo ya Kiroho ni mchakato unaoendelea, kila siku kujifunza kitu kipya, kukiri kuwa 'Mwalimu' katika kitu chochote kimsingi ni ahadi na Ulimwengu…. "Mastery ni shughuli inayoendelea na hekima ya pamoja '
Nina miaka ya 24 ya Usawa wa kibinafsi na uzoefu wa lishe, na pia Reiki Master, kocha wa maisha ya yoga / ya kutafakari.
Ninajifunza mimea ya kichawi sasa, kutengeneza potasi na sabuni! 😉
Natumai nimekuhimiza kuungana na mimi, kuleta swali lako / wasiwasi / mshangao wako katika sehemu yoyote ya uzoefu wangu na / au utaalam ambao nimeelezea. Ninachochewa kila wakati na mpya na ujuavyo,… .Ninunulie… ..Iunganishe.

3 Maoni

    -

Acha Maoni