GIFTED2012

Kuhusu GIFTED2012

Psychic GIFTED2012 ina uzoefu wa miaka 5-10 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic GIFTED2012 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 4 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa GIFTED2012 kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Kwa hivyo hapa najikuta ninaandika maelezo yangu ya kimantiki kwa watu wako huko nje ili ujifunze zaidi juu yangu, na safari yangu ya kisaikolojia… Jina langu ni Arron, mimi ni Mkanisani, na Capricorn anainuka na kuwa na mwezi wa Kitawa. Kwa wale ambao hawajui ujuaji, hii ni maelezo zaidi juu ya uvumbuzi wa unajimu…

Mimi pia ni mchawi wa nyota na msomaji wa tarot na nimekuwa nikifanya mazoezi mchawi / Wiccan kwa miaka ya nyuma ya 8 yrs, nikifanya kazi peke yangu na ndani ya coven. Mimi pia ni mganga wa esoteric na mwanafunzi anayetaka wa mythology na kitu chochote cha kufanya na tasnifu. Mwisho lakini sio mdogo, kwa sasa mimi ni mwanafunzi wa saikolojia ya mwaka wa tatu…

Maandalizi ya kisaikolojia

Pia nina uwezo wa umakini, ambao nilifahamu katika umri mdogo sana. Umakini ni uwezo wa kujua kwa asili jinsi mtu anahisi, haijalishi ni kiasi gani cha mbele cha mtu huweka.

Wakati nilikuwa mchanga, uwezo wangu ulihisi kana kwamba ni laana badala ya zawadi. Niliweza kuchukua hisia za watu wengine na mawazo ambayo sio kitu mtu mchanga, angeweza kushughulikia kwa urahisi… Unapokuwa mtoto / kijana au mtu mzima, kujaribu kushughulikia hisia zako mwenyewe na hisia ni ngumu ya kutosha , wacha kila mtu mwingine…

Kwa sasa mimi ni 30 na nimekuwa na udhibiti wa zawadi yangu kwa takriban miaka kumi. Nimekuwa nikifanya kazi kwenye mistari ya simu ya psychic kwa miaka ya nyuma ya 7, kusaidia watu kutoka matembezi yote ya maisha.

Uzoefu wa kisaikolojia

Nimekuwa na uwezo wangu wa akili tangu nitakumbuka, yote ilianza nilipokuwa mtoto mdogo, nilikuwa na ndoto wakati wote na juu ya kuamka ningemwambia mama yangu yote juu yao, sikujua kidogo hadi nilipokuwa mtoto miaka michache zaidi ambayo ndoto hizi zote nilikuwa nikimwambia mama yangu kuhusu zilikuwa zikitokea kwa watu ambao nilikuwa naota juu ya marafiki wa familia na jamaa, hadi siku moja nilikuwa na ndoto juu ya bibi yangu wa marehemu ambaye alikufa 13 yrs kabla sijazaliwa ataonyesha mwenyewe katika ndoto zangu na anifahamishe nilipokuwa hatarini usiku mmoja nilipokuwa 11 alinionya juu ya lori nyeupe. Sijawahi kumjua mtu yeyote na lori nyeupe na kwa siku chache zilizofuata nilikuwa mwangalifu sana kuelekea na kutoka shuleni na kuwa mfano wa kila kitu nyeupe zilizokuwa zilipita barabarani nikidhani kuwa nilikuwa kwenye hatari ya kugongwa na gari…

Wiki moja baadaye nilikuwa nikicheza mpira barabarani na marafiki wachache wakati waliamua kwenda nyumbani kwa chakula cha jioni ilikuwa jua tu jua ... marafiki wangu waliishi upande mmoja wa barabara na niliishi mitaa chache barabarani…

Nilianza kutembea nyumbani nikipiga kelele njiani niliposikia gari ikifika karibu na kona, niligeuza gari ndogo ndogo ikishuka nyuma yangu… Katika gari kulikuwa na mtu akiwa na miaka 40 ya mapema ya 30, aliita mimi kwenda kwa gari kuwa katika ulimwengu wangu mwenyewe bila kufikiria onyo langu nilianza kutembea kuelekea gari, wakati mtu huyo alizindua jaribio la kunivuta kwenye gari…

Kwa ghafla nikumbuka akili juu ya tahadhari nyekundu, nikampiga makofi na kukimbia haraka haraka kama ningeweza kurudi nyumbani…

Kisha ndoto zangu zilisimama hadi zikafika miaka ya ishirini na wakati huu nilikuwa tayari ila uwezo wangu

moja Maoni

    -

Acha Maoni