god god

Kuhusu chumba cha mungu wa kike

Chumba cha saikolojia ya Psychic kina miaka ya uzoefu wa 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Chumba cha uungu cha kisaikolojia kimesaidia wanachama wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa chumba cha sanaa kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Dk Simone, nina umri wa miaka 32 na mimi ni mwanasaikolojia na mtaalam wa akili. Niko hapa kusikiliza na uwezo wangu wote na uelewa wa wanadamu. Nitakusaidia kurejesha udhibiti wa maisha yako, unajisikia vizuri juu yako mwenyewe, kutambua vipaumbele vyako vya kweli na kuchukua hatua kuzitimiza. Najua jinsi ya kuwa na wewe, unaelewa, kukukubali kama ulivyo, wacha niunge mkono na nguvu ya kupigana, kupata suluhisho lako mwenyewe kwa shida zinazokusumbua.
Sote tuna wakati mzuri na mbaya, ukweli wa asili, lakini wakati mwingine hupiga, huumiza na wakati mwingine huweza kudhoofika. Katika wakati huo unahitaji hatua ya usawa, mkono thabiti wa kuunga mkono, mtu wa kuchukua uzito kutoka kwa mabega yako juu kutayarisha usawa. Kama tunahitaji daktari, hata kwa shida ndogo ya mwili, tunakwenda kwa mwanasaikolojia wakati anahisi usumbufu (kuzidi wasiwasi wetu, hatupendi uso wao, maisha yao, mawazo pekee hayatupatii uchaguzi mbaya, shida na watoto, mwenzi, nk).
Kwa pamoja tunaweza kuunda, majaribio na mabadiliko tunaweza kuleta kina cha roho yako ambayo "kitu" unachotamani. Niambie… Je! Wewe ni mpweke, huzuni na hisia zisizofahamu za kukosa msaada na kukatisha tamaa? Je! Wewe ni mzito na ni ngumu kudhibiti mawazo yako ambayo husababisha wasiwasi, wasiwasi? Kuogopa kupoteza udhibiti, unajiona na hatia na unajishughulikia kwa hali ambazo hazijatolewa? Skip au umepitia talaka ni ngumu kukukamata? Huwezi kusema kuacha wasiwasi mwingi juu ya afya yako? Kuteseka na hali sugu ambayo ni ngumu kukukubali, unahisi kuzidiwa na mateso ya kila siku, unashindwa kushughulika nao zaidi? Ulichagua kujiuzulu, unapoteza nguvu muhimu? Ingiza mazungumzo na niambie ni shida gani wewe! Utasikilizwa na kusikika, Kueleweka na kukubaliwa, Kuungwa mkono mwenyewe, Kusaidiwa kuponya kihemko, kufikia uwezo wako kamili na kuanzisha uhusiano mzuri na wengine!

moja Maoni

    -

Acha Maoni