Greeneyedgirl1

Kuhusu Greeneyedgirl1

Psychic Greeneyedgirl1 ana uzoefu wa miaka 5-10 kwa kutumia uwezo wa akili kuwasaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Greeneyedgirl1 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 36 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Greeneyedgirl1 kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Ikiwa utasoma nami barua-pepe utapokea kadi za malaika wa 2 kwenye kikasha chako!

Nataka asante kila mtu anayesoma maelezo yangu mafupi… mimi ni mwanamke wa miaka 24 ambaye amekwisha tupa uzoefu wa moja kwa moja, uzoefu mbaya na maisha mazuri ... Lengo langu ni kuwa hapa kusaidia watu wenye shida zao ambazo wataenda…. Maisha daima ni barabara ya Bumpy lakini sote tunajua kuwa tutapata, lazima ujitegemee mwenyewe na uwe na ujasiri wa kujua unaweza kupata kitu chochote ambacho maisha hutupa… Ninafanya kazi ya kuwa mfanyikazi wa Msaada wa Kibinafsi na pia tunataka kusaidia kupata wale wanawake ambao wako katika Uhifara wa Binadamu barabarani.
Mimi ni Intuitive, na mimi pia hutumia kadi za Tarot.

Tafadhali kuwa mwema katika chumba changu, sitaacha isipokuwa mtu yeyote ambaye ananijali au mtu mwingine yeyote katika chumba changu…

Chini Kuna Orodha ya Mapendekezo:
Intuitivemara (Zamani kuishi na Intutibemara tuko kwenye kiwango sawa)
Mysticalmillete
ArthurJames
PsychicJasmine
Saikolojia
Greeneyes71121
JMAN
MrKelly77
Christina1981
PolyAnnabelle
AMRITDEV

Mungu ibariki kila mtu ambaye yuko Oranum na natumai kuwa na uzoefu mzuri hapa na upate majibu yako yote ambayo unatafuta!

14 Maoni

    -
  1. Greeneyedgirl1! alikuwa sahihi sana na usomaji aliokuwa nao hapo. Kila kitu aliniambia ni kweli sio jambo moja baya. Mimi binafsi ninampendekeza kwa mtu yeyote yule anayehitaji msaada na udhabiti. Usingoje ikiwa unahitaji msaada yeye ndiye anayeamini. ”… Imeandikwa na josh2588

  2. Niliongea naye mapema na ilichukua muda kwa kina cha kile alichosema kuja kupitia. Ana ufahamu wa kina sana wa vitu vingi kwenye ngazi nyingi. Nilikuja kwa swali rahisi na kuishia kuwa na mazungumzo marefu ya kusaidia. Alichukua maswala ambayo hayakuwahi kunitokea na akanipa ushauri madhubuti juu ya pande nyingi. Nilirudi na kuwa na mazungumzo mengine marefu na yeye na siwezi kufikiria ningekuwa wapi bila ushauri wake. ”… Imeandikwa na jake

  3. Msichana aliyechafuka alikuwa rahisi kuongea na yeye na akanifanya nihisi vizuri zaidi juu ya hali yangu… alionekana akielewa sana na alijua haswa nikitoka wapi… nadhani ni mkweli na ninaamini kila kitu alichoniambia .. Asante wewe ni msichana aliye na mafuta sana ”… iliyoandikwa na tinaky68

  4. Yeye ni mtu anayejali na anayeelewa. Nilikuwa na maswala mengi ya zamani, kura. Wakati mwingine hutambui jinsi hali ilivyokuathiri vibaya na hadi utakapofafanua na kusafisha, huwezi kusonga mbele. Aligundua maswala ambayo yalikuwa yananibeba uzito kutoka zamani. Nilidhani hali hizi za zamani zilikuwa zote nzuri, wakati niligundua kuwa uzembe ulipo na sikuwa nimejifunza kutoka kwa masomo haya. Imekuwa wiki kadhaa tu, lakini tangu kuanza kusafisha kila kitu ni kugeuka na kufungua. Miaka ya maswala ya wasiwasi yamekuja wazi na kwa sababu ya Greeneyedgirl nina uelewa wazi na ninajua mwelekeo ambao ninataka kuchukua maisha yangu. Usidanganyike na umri wake au muonekano wake, yeye ni mzito sana na ninaamini ana kusudi maalum kwenye sayari hii. Asante sana Greeneyedgirl. ”… Imeandikwa na Alex

  5. yeye ni mzuri …………… .good… na anapendeza… ..na ndio… yeye ni wa kuchekesha..nashangaa kuongea na… .na ndio… kila mmoja..he ni… kweli mzuri sana usijaribu kusogea..lol… alisema kwamba ni..blessings na ..god akubariki …………… .girl….,, na… tunakupenda… .yes… .endelea kazi nzuri… ”… imeandikwa na jithv1987 (jithin varghese)

Acha Maoni