hiphoppychic

Kuhusu hiphoppychic

Psychic hiphoppychic ina uzoefu wa miaka 5-10 ya kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic hiphoppychic hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa hiphoppych kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

mganga wa kiroho wa Nyota. Nimefanya kazi na MAJOR ENTERTAINERS kwa 5 yrs iliyopita. Ninaongoza katika ubia wa biashara, mahusiano na pesa. Ninaondoa nishati mbaya., Swali moja la kawaida ninaulizwa ni lini, ni lini nilijua kuwa nilikuwa psychic?… .. Jibu ni kwamba mimi nilizaliwa kisaikolojia. Mimi ni kizazi cha kati cha kizazi cha 4th na mponyaji kutoka kwa ukoo wa wanawake wa kiroho na wenye huruma.

Bibi yangu mkubwa alikuwa mtaalam wa kisaikolojia, mponyaji na msanii. Watu wangeweza kusafiri kwa miguu kwa maili kwa kumwona. Bibi yangu alikuwa maarufu kwa uwezo wake wa kisaikolojia na kwa kuponya wengine.

Ilikuwa katika utoto wangu kwamba uwezo wangu wa kisaikolojia ulionekana wazi na ndoto za kinabii. Kwa upande mmoja zawadi zangu ambazo zilianza kufunuliwa, lakini kwa upande mwingine nilikuwa nikibebwa na usikivu ambao sikuwa na wazo la kutumia au hata kuelewa. Basi ndivyo ilianza safari ndefu na nyakati zenye uchungu kukuza usikivu na ukomavu kusaidia kweli wengine na zawadi zangu za kisaikolojia.
Matarajio yangu ya kusaidia wengine na zawadi yangu ya kisaikolojia na ya uponyaji ilionekana wazi baada ya kupata hali ya kutatanisha ambayo mpendwa alivuka. Kupita kwao ilikuwa moja ya wakati mzuri sana maishani mwangu.

moja Maoni

    -

Acha Maoni