imsum14ubabe

Kuhusu imsum14ubabe

Psychic imsum14ubabe ana uzoefu wa miaka 1 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic imsum14ubabe hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 1 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa imsum14ubabe kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nimekuwa mganga wa kuzaliwa asili tangu nilipokuwa na miaka karibu ya 5. Nimevutiwa na Tarot na kwa kweli kusaidia wengine. Mimi ni Mkristo ambayo inanifanya niwe wa kipekee. Ninapenda kusaidia wengine na maisha yao, upendo na mwelekeo. Inanifanya nijisikie vizuri wengine wanaporudi kwangu na wananijulisha kwamba ushauri wangu na / au kusoma kwangu kweli kumewasaidia.

Maisha ni magumu sana na ni jambo nzuri sana kuweza kuwasaidia wengine nje katika safari yao ya maisha. Ninapenda kujifunza na ninajifunza zaidi na zaidi kila siku.

Kadi ninazotumia ni Shadowscapes Companion. Ninapenda kadi hizi na ninaendeleza zaidi pamoja nazo kwani maana ya jumla ni nzuri lakini unaanza kujifunza zaidi na wakati kwa mfano majira, Kadi za Dunia ni ndefu zaidi kwa wakati, miezi, miaka, ishara za maji ni wiki zaidi na miezi, Mapanga ni wiki kwa ujumla na halafu Wands ni masaa au siku.

Mimi pia ninachukua kadi zangu zaidi na picha. Sasa ninajifunza juu ya afya na jinsi ninavyoweza kuchukua kadi fulani kuifanya sehemu zingine za mwili ni mtu anafikiria kuna suala la kiafya, kwa mfano kadi za wapenzi zinamaanisha kuwa kuna suala na moyo. Panga hizo tisa zingekuwa kitanda kwa mtoto, maswala ya kihemko, kadi ya hukumu itakuwa kuzaliwa kwa mtoto na kuona ngono ni kadi gani ambazo zitakuja baada ya ambayo angekuwa Malkia kwa mfano basi ningejua mtoto ni msichana. Je! Unaweza kusema ninapenda kile ninafanya na kujifunza? 🙂

Natumai uniruhusu kufanya kazi kwenye wavuti yako na sio tu kusaidia wengine kukua lakini pia.

Asante kwa muda wako.

Dhati,

Furaha Perez

moja Maoni

    -

Acha Maoni