ItsSusie

Kuhusu Yake

Psychic ItsSusie ina miaka ya 25-30 ya uzoefu kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ItsSusie hivi karibuni imesaidia washiriki wa 5 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa yenyewe kama sosi ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nimekuwa nikisoma watu maisha yangu yote. Haikuwa mpaka 2002 nilipokuwa na uzoefu wa karibu wa kifo nilitafuta sababu yangu ya kuwa na vipawa kwa masomo yangu duniani. Mimi ni msomaji wa kizazi cha tatu. Nilitoka kwa Katoliki mwenye fimbo kuleta, haikuwa hivyo hadi kifo cha baba yangu wa kambo ndio ningeweza kufanya, akaanza kukubaliwa na watu ndani ya familia yangu. Alipokuwa amelala kwenye kitanda chake cha kifo niligundua alikuwa akitazama angani. Niliuliza aliona nini. Alisema watu anajua. Mimi kisha niliuliza. "Hivi sasa unafikiri mimi ni wazimu? Akajibu Hapana mtoto wa kike sio yako. Alianza kutupatia ujumbe kutoka kwa mpendwa ambao walikuwa wakingojea kumkaribisha nyumbani. Wote tuko hapa kwa sababu. Sababu hizi zinatokana na maisha mengi yaliyopita, tunakuja mahali hapa ili kuzijifunza. Tuko hapa kuwaambia tumekaribia kujifunza. Kisha tutarudi nyumbani kusoma na kujifunza na kutazama kutoka juu kujiandaa wenyewe kwa maisha mapya na somo jipya, ikiwa tungekuwa tena duniani. . Kila kitu kiko kwenye miduara na masomo haya yanarudi mara kwa mara. Niliishi mbele ya Baba yetu na Mama yake na nikashuhudia mahali penye amani ninapoita nyumbani. Nilibarikiwa kuona kile tunachostahili kutazamia. Ninamsifu Mungu kila siku. Ninaamini chanya na chanya kitatuweka huru. Nuru na Upendo kwako wote

moja Maoni

    -

Acha Maoni