ivee

Kuhusu ivee

Psychic ivee ina uzoefu wa miaka ya 20-25 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ivee hivi karibuni imesaidia wanachama wa 13 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa ivee kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni kutoka New Orleans. Maisha yangu yote nimeguswa na matukio na hali ambazo sio za kawaida. Ninahesabiwa kama mtoto wa Indigo. Utaalam wangu bora ni kuvunja ndoto.Wakati unajua jinsi ya kuwasiliana na kibinafsi chako bila kujua utakuwa na ufahamu bora na ugunduzi wa ubinafsi wako wa kweli. Tafsiri ya ndoto sio fizikia tu ya meta pia ni ya kisayansi. Jung aliachana na Freud kwa sababu alifikiria kwamba ndoto ndio suluhisho za hali yetu ya kuwa. Ninakubaliana na ndoto za Jung zinaweza kutusaidia kupata maoni wazi juu ya uhusiano wetu, maisha ya upendo, maumivu ya moyo na kuwa peke yetu tunapozielewa tunaweza kumaliza miradi ya siku zijazo. Nimekuwa nikigundua kuwa kumekuwa na ongezeko kubwa la kuongezeka kwa jamii kupitia ulimwengu. Ninahisi mabadiliko makubwa yatatokea. Mwaka 2012 hutisha wengine na inapaswa kwa sababu ya shughuli za jua lakini sio kwa sababu dunia itaisha. Hiyo sio hivyo. Sauti yangu ya ndani inasema kuwa itakuwa siku ya kubadilika kwa kiwango kipya kama jamii ya wanadamu. Hii ndio sababu tunawaona watu ambao kwa kawaida sio wakuu au waandamanaji wanachukua msimamo. Hii ndio sababu nchi inakuwa na madikteta wao wanashindwa. Watu wanabadilika na dunia inabadilika Ninahisi bora. Ninaandika kwa blogi na tovuti nyingi. Mimi ni mzuri kwa kile ninachofanya na ninaweza kukusaidia. Kuwa na siku njema.

moja Maoni

    -
  1. Ivee ni sahihi sana na haraka na akajibu maswali yote !! Nilifurahia kusoma kwake na kuamini katika talanta zake !!! Ningependa kupendekeza yake !!! Asante Ivee ”… Imeandikwa na peachybeez

Acha Maoni