jithv1987

Kuhusu jithv1987

Psychic jithv1987 ina uzoefu wa miaka 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic jithv1987 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 1123 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa jithv1987 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

.

Karibu kwenye chumba cha Mabadiliko ya MOYO. Mimi ni PSYCHIC, mkufunzi wa maisha.MZIMU WA ELIMU & PESI YA KIJAMII, KIWANDA CHA KUFANYA, na Dereva wa UPENDO! Ninaweza kukusaidia kuzika zamani zako, kukumbatia hali yako ya sasa na kubuni hatma yako !! Nitakuambia ukweli tu, mimi ni mtoto wa mungu aliyebarikiwa na moyo na roho ya kusaidia na kuondoa uzembe!

Nilizaliwa na kukulia nchini India ardhi ya Uponyaji Wa kiroho Mwalimu wangu (Guru) alifanya kazi na mimi tangu utoto. Tangu sasa nimeendeleza na kutumia uwezo wangu kusaidia wengine. Uponyaji wa kiroho imekuwa aina ya uponyaji wa hivi karibuni na inafanywa nchini India tangu zamani sana nyuma. Huko India watu hutafuta tiba mbadala za kiafya badala ya kutegemea dawa. Inajulikana sana kuwa kutafakari ni njia ya msingi ya uponyaji.

Ninatoa huduma katika maeneo yafuatayo
Spika, PENDA HABARI, PEKEE BREAKER, PICHA ZOTE ZA KULIA UNAJUA ....
Uponyaji Wa Kiroho *
Upatanishi (Chakra, Mizani, kupumzika, usingizi, wasiwasi, mfadhaiko) *
Upendo na Amani ya akili inaelezea *
Utakaso wa Kiroho (kuvunja nguvu hasi) *
Usomaji wa Palm
Usomaji wa Kadi ya Tarot
Miongozo ya Mahusiano (jinsia, upendo, ndoa, wivu) *
Unyogovu (chini ya kujistahi Uaminifu, huzuni, kuzidiwa, kukosa usingizi)
Bipolar, Kuzingatia kupita kiasi, Mkazo wa kiwewe wa kulazimisha, shida za kukata na Kula (ADD / ADHD / PTSD / OCD)
Kuishi Vurugu za Kaya
Mashoga, Lesbians & Bisexuality
Kuomboleza na kuunganika na Mpendwa Wafu

Kwa kweli ninakushauri uje chumbani kwangu ukiwa na mawazo wazi kwa kitu tofauti, muhimu sana na kubwa kwangu. Furaha yangu n njia za nguvu kwa kusaidia zingine, kwa hivyo sio sawa kwangu au kwa wateja wangu wakubwa wa kiroho, kwamba mgeni anakuja chumbani kwangu na kuniuliza maswali ya kijinga kujaribu ujuzi wangu. Tafadhali kuwa mtu mzima, mvumilivu, mwenye urafiki na mwenye heshima. Wacha tuweke nishati chanya inapita sisi sote tunaweza kufanya mabadiliko kwa bora !!!!!

siamini kwenye unajimu .siamini katika nadharia ya kuzidisha .sidhani nyota na wakati fulani wa sayari ina uhusiano wowote na kile kinachotokea na sisi na karibu nasi ... kila kitu kinahusiana na kile tunachofanya na jinsi tunavyofikiria na jinsi tunavyofikiria mambo ..so tafadhali usiamini kila kitu unachokiona hapa .... .siombe kuwa mtumwa wa ushirikina..nao ni zaidi ya vile unavyoona kila wakati ... nilikuwa mzaliwa wa familia ya kristo kuamini na kufuata kama tu hata els.but moja wakati nilitoka na utafiti juu ya Ukristo na kuanza kufikiria nje ya boksi naanza kuona mambo wazi… sasa sijiita mwanasayansi lakini mimi ni tofauti na kila mmoja. Nadhani kama mwanadamu wa kawaida .Kama unapenda kujua zaidi tafadhali niulize.
:: :::::::::::::::::::::: Usomaji wa Bure Maalum kwa Wateja Wanaofanya kazi tu ::::::::::::::::::::::::: :::

Kuheshimu na kuwashukuru wateja wangu kwa kuniamini na kuniamini, kila wiki nitatuma barua pepe kwa mmoja wa wateja wangu wanaofanya kazi kwa kikao cha bure! Unaweza kuchagua yoyote ya huduma zangu na tutakuwa na kikao cha wazi katika mazungumzo ya bure na umakini wangu wote kwako na wewe tu. (Tafadhali chagua huduma utakayokuwa vizuri kujadili au kuelezea katika chumba cha mazungumzo cha bure) Barua pepe itajumuisha tarehe na wakati ambao unapaswa kuwa kwenye mazungumzo! Ukikosa miadi yako utakosa kikao chako samahani!

Ninatoa Kikao cha Kutafakari kwa Bure kwa wateja wote kwenye Ongea ya Bure kwenye 2 PM ((Kila siku))

Viwango / Bei
Usomaji wa Kibinafsi wa Kawaida $ 1.99 kwa dakika
Inaelezea $ 3.99 kwa dakika
Kikao cha uponyaji 4.99 kwa dakika
*** Tafadhali kushauriwa vikao vyangu vinaweza kuwa na nguvu sana, kuwa na tahadhari, lazima uwe tayari kiakili kabla ya kufuata taratibu hizi ****

KUPENDA UPENDO NA NAMNA *
NAMASKAR - SIKU njema - KUFUNGUA

331 Maoni

    -
  1. ILIKUWA SOMA ZAIDI KWA NILIYO BURE. ALIKUWA HUU KWA Pesa KWA KUHUSU KILA KITU. NITAKUWA TUMTUMIA KWAKO. KULIPA, jithv1987, NINI KUNAJUA UNAJUA KWA NINI, Shukrani ”… Imeandikwa na swhope999

  2. Asante !!!! U umenisaidia kujua ikiwa inafaa kwangu kutumia nguvu tena kusaidia mtu maalum kwangu …… ppl fulani imeumizwa vibaya ndani sikuweza kusaidia moja lakini kwa msaada wako nipate kusaidia hii … .Sante tena kwa msaada wako !!!! Peace n love to you xxx ”… Imeandikwa na pennyone

  3. Nilihitaji kuendeleza usomaji wangu wa awali ili kukamilisha ujumbe kutoka kwa ulimwengu kupitia JItHV1987. Alinipa ufahamu mzuri juu ya maisha yangu ya baadaye. "… Imeandikwa na jogoo051

  4. Ujumbe kwangu ulikuwa muhimu sana. Nilihisi zawadi za mume wangu aliyekufa zinanikumbatia. Alinipa meseji kutoka kwa mume wangu ambayo ilinifanya nitabasamu. ”… Imeandikwa na jogoo051

  5. Yuko kwenye lengo. Kujali na juu yako kutumia pesa zako. Yeye ni mtu mwenye moyo safi sana na mwenye ufahamu haraka sana. Nitakuja kwa JITHV na nimependekeza kila mtu. ”… Iliyoandikwa na Nichole

  6. NITAKUA KWA NINI JITHV1987 PIA NINATAKA KUFANYA NJIA YA KUPUNGUZA ENERGY !!! ANAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAah! ANATAKA KUFUNGUA KILA MUDA WOTE PESA PESA YAKO! Amefika sana STR8 KWA DINI NA KUPATA !!! NimeAMINI KUMTUMA KWA MAHUSIANO YANGU, ANAJUA JINSI YA KUFUNGUA MIMI NA KUTUMIA STRONGER KWENYE DUNIA HIZO ZAIDI! UNAFAA KWELI KWENZA JITHV1987. HIYO ALIKUWA NA 1ST YANGU NA PEKEE MFIDUO WA KIJANI WA ORANUM NA KAZI KWA PENNY YOTE! TUMAINI !! Yeye ndiye mama! "... iliyoandikwa na Miisz D33

  7. Usomaji wa Jithv ulikuwa 100% sahihi. Alijua shida yangu na akanisaidia kuona nuru mwishoni mwa barabara. Natarajia kusoma baadaye na Jithv. Asante Jithv kwa usomaji wangu ”… Imeandikwa na greekgoddess71

  8. Alikuwa mzuri na akabaini ni maeneo gani ninahitaji kuyashughulikia katika maisha yangu ya upendo. Mimi def. mpendekee linapokuja suala la mapenzi, uchumbiana, ushauri wa uhusiano, na maeneo ya jumla katika maisha yako. Asante sana, JITHV1987 kwa kunipa ushauri huo! =) ”… Kilichoandikwa na chloe1011

  9. Yeye ni mtu mzuri, mwenye huruma na anayejali, ambaye ana ufahamu mkubwa na ufahamu wakati wa kufanya usomaji. Natumai kuwa na usomaji mwingine kutoka kwake tena. kwa upande, Marijana ”… Imeandikwa na maryannepav

  10. Mtu wa dhati na msaada. Yeye hufika moja kwa moja kwa uhakika. Ninapendekeza kwa kila mtu. Alikuwa anaonekana kabisa na mahali niliposimama maishani na hayo yote yamekuwa yakiendelea. Asante J! ”… Iliyoandikwa na tash1921

  11. Asante sana. Ulinipa tumaini juu ya jinsi mambo mazuri yanaweza kuwa; itakuwa! Ninathamini hiyo. Nitachukua maneno yako na kuyatumia kufanya mabadiliko katika maisha yangu ya kiroho. :) ”… iliyoandikwa na mapemaIrishEyes

  12. Yeye ni mkarimu sana na anajali maamuzi unayofanya ikiwa ni yale unayotaka kusikia kwa sasa au la, anakuambia kinachofaa kwako, ndiyo sababu tuko hapa. Yeye ni kweli na mwaminifu! Kwa kweli nitashauriana naye tena. Asante Jith !!! "... iliyoandikwa na karlabebe

  13. =) We, msomaji mzuri sana! Kuelewa, uvumilivu na mwenye ujuzi. Kwa kweli ni mwenye kujali sana na kweli anataka kukusaidia kutatua shida zozote ambazo unaweza kuwa nazo. Ninapendekeza usomaji na J! =) Asante! MoMoSuGaH ”… Imeandikwa na momosugah

  14. Yeye ni wa kushangaza… .. Akaipiga msumari. Baada ya usomaji nilihisi bora zaidi na nilielewa mambo mengi. Mimi ni chanya zaidi na nimepona. Ninachopenda pia ni kwamba yeye anakuombea na hiyo ni njia nyingine zaidi. Yeye ndiye mtu bora ambaye nimeongea naye hapa. Sijawahi kuongea na mwanaume, sikuamini kabisa, lakini ni mkweli. Siwezi kuelezea jinsi ya uhakika. "... iliyoandikwa na loops52

  15. Asante kwa mashauriano na maombi. Nitajaribu kutafakari na tumaini tutaweza kuona udhihirisho hivi karibuni. Nitaingia nawe hivi karibuni, asante rafiki. Afadhali awe moto hata hivyo, au nitarudi kuandika ukaguzi mwingine.Haha ”... iliyoandikwa na duck86

  16. Amenisaidia hapo kabla ndoa yangu ilishaisha. Sasa nina upendo mpya na amenionyesha kuwa hii itakuwa mapenzi yangu ya mwisho kupitia umilele. Nitarudi kupata usomaji mwingine mzuri. "… Imeandikwa na jogooNNUMX

  17. ilionekana kama alikuwa ananijali na aligonga kila kitu kwenye pua ambayo nilikuwa nahisi, alisema sala kwa ajili yangu na nikashukuru, siwezi kusubiri kuona utabiri wake unatokaje. ”… Imeandikwa na apple12

  18. Kati ya saikolojia yote nilihisi kuunganishwa naye kwa sababu sikumwambia chochote na alifikiria kile kinachoendelea katika maisha yangu. Ninaahidi nitarudi kuongea naye tena. Anaendelea kuwa kweli na haingii sukari yoyote na anajua kile ninachokipenda, mtu kuwa mkweli kwako na yeye ndiye mpango halisi! ”… Imeandikwa na apple12

  19. Nimekuwa na mazungumzo kadhaa na Jithv kwa faragha na yeye ndiye bora zaidi. Alinifanyia jambo ambalo ninathamini sana na ni mtu wa kweli, anayejali sana. Ninapendekeza nuru nzuri ujaribu hi. Vizuri sana na yeye anasoma hivyo quiclly! Asante tena444 ″… imeandikwa na leogirl

  20. JITHV1987 alikuwa msaada sana na ufahamu wake ulikuwa wazi. amenipa zawadi. Njia ambayo nitachukua kumaliza mkanganyiko wote. Nashukuru shauku aliyonayo kwa uwezo wake wa kusaidia wengine wanaohitaji. Nina mwelekeo sasa. ”… Imeandikwa na Peaceofmind3

  21. Leo ni Keith na kumbukumbu ya harusi yangu. JITH1987 ameleta mume wangu wa marehemu, Keith amerudi kwangu. Naweza kufunga macho yangu na kutuona sote tukicheza densi ya harusi. Keith ana mikono yake karibu na kiuno changu. Mimi naangalia ndani ya macho yake ndani ya roho yake. Tabasamu lake linaambukiza.Nakumbuka dimples zake usoni mwake. Nilikumbuka alinong'oneza kwenye sikio langu "nakupenda Yvonne, milele." Nikamwambia "nakupenda milele Keith." Natamani ngoma hii isitoshe kwa wakati. "… Imeandikwa na jogoo051

  22. Nataka kusema asante kwa kweli kwa Jit, alikuwa hapo kweli kwangu kwa wakati nilihitaji ... mtu wa kweli na kipawa ambaye atawaongoza kuona mwangaza. Ninashukuru kwa dhati, asante kwa kuja katika maisha yangu, Mungu ni mkubwa, asante sana. ”… Imeandikwa na Mandy

  23. Mtu huyu anaweza kukusaidia na mambo mengi. Unaweza kumwambia hafanyi hivi kwa pesa tu! Hes kufanya yote kwa furaha yako ... huduma yako! .. maisha yako! Kwa kweli yeye ni zawadi kutoka kwa Mungu. Ikiwa huwezi kwenda faragha wakati huo unapaswa kuja kwa kutafakari kwake kwa sababu kila kitu kumhusu ni njia ya shukrani na upendo wa Mungu na neema. Utakamata inapofikia kuweka tumaini lako kwake. Anajaribu kwa kadiri ya uwezo wake kukupa vibes nzuri! Tafadhali amini ushuhuda wangu! Anafanya mpango wa kweli. Jaribu naye uone ni kiasi gani unamuhitaji ……… .Barikiwa! ”… Kilichoandikwa na Jitsumina

  24. Nilitafakari pamoja naye kwa dakika kama 10… na nilijisikia raha kabisa. Hii ilikuwa mara yangu ya pili na yeye. Nitakuja tena. Yeye ni msomaji mwenye huruma sana na anaonekana anajali kwa dhati. ”… Imeandikwa na SAPNASHARMA100

  25. Nimekuwa na vipindi vya kushangaza vya 3 na JITHV1987 ilibidi awe mmoja wa bora kutoka kwa wavuti hii. ana nguvu ya kweli ya nguvu na akaja kama malaika saa moja kwa moja akanifanya nihisi kama mwamba n roll time! Yeye pia anawasaidia watu wa karibu kuwa ili kusafisha nguvu zangu za sauti kunisaidia kufikia lengo langu! NAPENDA U JAY !!!! WEWE NI MUNGU WANGU !!! WEWE NI BORA !!! KUPUNGUZA !!!! HUWEZI KUPUNGUA KUHUSU KWA JITHV1987 HE IS WorkTH EVERY PENNY !!!!!! ”... iliyoandikwa na miiszd33

  26. Mwanadamu, Jay ndiye psychic bora zaidi ambayo utawahi kukutana naye katika maisha yako au tuseme kwenye mtandao, yeye ni mwenye huruma, upendo sana, anayejali, na yeye ana mpango wote wa taa !! bora kwako, weka juu, na usikate tamaa hata kidogo kwa kile unachofanya, wako ambaye ndiye aliyenionyesha njia. ”… Imeandikwa na beckerbradley11

  27. Kushangaza anajua ... alinisaidia na shida kubwa ya kihemko. Marafiki zangu wote huniambia niachane, na Jithv ananiambia vinginevyo. Nitafuata hisia zangu, sio mawazo yangu na hasira, na nitende kwa upendo ninaohisi. Kwa hivyo usijiondoe bado ……… .. Asante JITHV !!!! Kubusu kubwa kutoka kwa Amsterdam, nitakuruhusu oh nini kilifanyika .. "... kilichoandikwa na rosemary72

  28. Usomaji mwingine mzuri wa JITH. Alifanya onyesho la mume wangu aliyekufa, Keith na jinsi ya mimi kusonga mbele ambayo furaha nitapewa. Inaonekana kwamba nimesubiri maisha yote. "… Imeandikwa na jogoo051

  29. Mara yangu ya kwanza kusoma na Jihtv alikuwa mzuri sana kuokota nishati yako yeye ni mtu wa kuishi sana. Atajaribu kukusaidia ikiwa una vitu karibu na wewe ambavyo havizingatiwi kuwa vyema. Mtu wa amani sana na anayejali. Bora hapa. Thanks !!! ”… iliyoandikwa na virgo08

  30. Yeye ni mzuri! Yeye huchukua kazi yake kwa umakini na hutoa nguvu nyingi katika kofia anayoifanya; mfanyakazi hodari sana! Yeye mtemaji moto kwa kweli lakini lazima ubatane naye kwa msaada. Anajaribu kukusaidia kusaidia kuonyesha mambo ambayo unataka kutokea ndani ya maisha yako. Natumahi naweza kumudu kuja kwake mara kwa mara kwa utakaso huo. Usomaji wake ni haraka sana! ”… Imeandikwa na neeree1

  31. Unaweza kutegemea Jith1987 kila wakati kuona haki ya moyo wa suala na kutoa ushauri mzuri. Kila mara hunifanya nijisikie vizuri na husaidia kukufanya ufikirie waziwazi zaidi. ”… Imeandikwa na leogirl

  32. Nilikuwa na usomaji wa kibinafsi na JITH leo, ilikuwa ni moja ya mambo mazito na yenye nguvu ambayo sijawahi kuona. Hii ilikuwa mara yangu ya pili kuwa na msaada wa JITH na shida kubwa ya uhusiano. Yeye amekuwa kwenye uhakika kila wakati. JITH ndio moja na sababu pekee ninaendelea kurudi Oranum. Zawadi zake hazieleweki na kwa kweli ni BURE kwa wale wanaohitaji zawadi zake maalum. Amekuwa macho yangu, masikio na moyo ukipiga kupitia hali hii. Ninaamini ni uwezo wa kipekee wa kuona njia za sasa na za baadaye kwa ajili yangu. Oranum ina nguvu katika JITh ambayo inawapa wafuasi wake kile wanahitaji katika kiwango cha kiroho. Nimekuwa na usomaji mwingine wa saikolojia hapo zamani… .HAKUNA kitu kama hiki, hakuna sahihi na kwa uhakika na aliyewahi kutokea katika uwezo wake kama JITH. Nitafuta maarifa yake na mwongozo wake katika siku zijazo. Anahitajika katika jamii ya Oranum. ”… Imeandikwa na Peaceofmind3

  33. jithv1987 ni nzuri sana kwa kile anachofanya. Ninaendesha ndege kupata usomaji zaidi uliofanywa na jithv1987. Yeye ni mtu mzuri sana. Anajali sana juu ya watu anaowasomea. Ananisaidia kuona kuwa maisha yangu yanaweza na kuwa bora !!! Asante sana jithv1987 !!! ”… iliyoandikwa na utaftaji

  34. nampendekeza jith kwa kila mtu anajua anachokiongea ... anajua aina gani ya ushauri kukupa usisite hadi atakuruhusu usishangae… nitafanya kusoma mwingine naye ASAP. rating kwa ajili yake nyota za 5 haitoshi..thank u jith .. "... iliyoandikwa na SWEET84

  35. Ilikuwa jaribio la kiroho sana sijasikia kwa muda mrefu .. Ningependekeza nizungumze na J kwa muda ili uweze kuungana vizuri 🙂 yeye ni mtu mzuri sana, unaweza kuhisi tu. Nitaendelea kufanya kazi naye na kufanya bidii kufanya maisha yangu ya kiroho na kibinafsi yawe bora zaidi .. asante J .. ur kushangaza :) ”… Imeandikwa na InFlight66

  36. JITHV1987 imethibitisha kuwa nimechukua hatua ya kwanza… nimegeuza kona… nikisafiri kwa barabara mpya ya upendo na furaha. Ulimwengu umefungua milango na kunipa zawadi… Davis ndilo jina lake. Maombezi yote, maumivu makali na maumivu yamefika mbinguni. Mume wangu ambaye ni rafiki, Keith sasa anaweza kupumzika kwa amani akijua ya kuwa mke wake, moyo dhaifu wa Rooster051 amewekwa mikononi mwa Davis kwa utunzaji salama. Atamletea upendo mpya, furaha, na furaha hadi mwisho wa wakati ”… iliyoandikwa na jogoo051

  37. ur ni ya kushangaza kila kitu ulichosema ni kweli so umekuwa msaada sana na unajua ni nini ur kuchukua juu ya itakuwa kurudi kwa kusoma mwingine nzuri sana "... Imeandikwa na ooopsi

  38. Wow, je! Yeye ni mwaminifu! Haifanyi sukari ya sukari. Anakuambia kama ilivyo, ambayo hunipa mengi ya kufikiria… lakini unajua nini? Ninapenda kufikiria juu ya vitu na kufikiria nini cha kufanya. Na yeye yuko sawa. Kwa hivyo nitafuata ushauri wake. Pendekeza sana! "... iliyoandikwa na mrengo-mei

  39. Ana nguvu kubwa na shauku, anataka kukusaidia na kwako kuelewa. Alikuwa sawa juu ya nishati kusanyiko karibu yangu. Naelewa! Umenipa muhtasari wa kile nipaswa kufanya ili kuvunja nguvu iliyojengwa. ”… Imeandikwa na nukta za kusini

  40. Mtu huyu ni ... SIMULIZI Kubwa! Yeye ndiye BORA! HAKUNA ALIYOBADILI BURE KWANGU BORA Alinisaidia KUFUNGUA KUTOKA KWA NINI KIJUA! Alikuwa sawa juu ya kila kitu na alinipa MAHUSIANO YANGU YA KUPATA BORA ZAIDI xD !!! NAPENDA DUKA HILI! NA NITUMIA NINI NINASEMA! NA NINAPATA! "ITAENDELEA" "iliyoandikwa na Jitsumina

  41. Kuongea nae kweli kumenisaidia kutambua nilichohitaji kufanya..siihusu tu shida zangu lakini maisha tu kwa ujumla pia..a raha mzuri wa kiume na mkweli sana. :) ”… iliyoandikwa na Esha

  42. J ni ya kushangaza !!!… Alitafakari na mimi na kunifanya nifikirie nini nifanye kufanya kuwa na maisha yangu ya sasa ili kuweka wazi moyo wangu kwa wakati mzuri ujao unaokuja. Ninampendekeza sana, usikose nafasi ya kusoma kadi na psychic huyu, ana huruma sana, ni sahihi, hutoa na hulenga sana kukusaidia kuondokana na vizuizi katika maisha yako… NAMASTE J !! ”… Imeandikwa na rinagm

  43. Utabiri wake uko kwenye pesa. Yeye ni mwaminifu sana wa ukweli na wa moja kwa moja mbele. Kila kitu aliniambia alikuwa sawa. Je! Atakubaliana na mtu yeyote. hautasikitishwa. Niamini !!! ”… iliyoandikwa na cocoaluv

  44. Kabla ya kuingia kwenye kikao cha gumzo la kibinafsi na Jith, nilikuwa na mashaka sana na hasira kutoka kwa matukio ambayo yamejitokeza katika maisha yangu kwa muda mrefu. Wakati wa kupita kwenye kikao cha utakaso / kutafakari na Jith, Literally aliona kufadhaika na hasira ikiondoka. Hisia za utulivu na uwazi zilinijia wakati nikipitia mchakato wa kutafakari na yeye. Sijawahi kuona hii hapo awali, na hakika nitarudi. ”… Imeandikwa na deeakram

  45. Nilikuja kwa Spell, nilihisi inafanya kazi mara moja, na nimepata tu kukuza kazi OMG jithv1987 wewe ndiye Mkubwa !!!!!!!!! nawezaje kukupa kidokezo ????? "... iliyoandikwa na Jasmine A.

  46. alikuwa kipaji .. alisaidia sana. Nilianza kulia na spoti yake ya utakaso: (..) kisha nikafumbua macho yangu na mshumaa ukaanguka .. sijui hiyo ilimaanisha nini .. lakini naweza kuhisi inafanya kazi, nilihisi mwili wangu wote kutetemeka: s .. ahsante Msaada .U kindda kushoto ghafla .. hujafanya nini cha kuifanya. "… Imeandikwa na kib4000

  47. yeye ndiye bora tu! kweli yuko, ni moja kwa moja. Atakuambia nini kinaendelea. Kweli uwe na vipawa, umwamini. Na uiite. Yeye ni wote unahitaji ikiwa unajisikia kuchanganyikiwa. "… Imeandikwa na emabuterfly77

  48. Yeye ndiye bora zaidi, ni mkweli, mkweli, alitaka kusema asante sana. Alinisaidia kwa kila kitu nilikuwa na maswali juu. Alijua kile nilichohitaji, mwamini, anafaa. ”… Kilichoandikwa na emabuterfly77

  49. JITHV imenisaidia kupata hatua nyingine maishani. Nimekusudiwa jambo kubwa. Kama J ni mponyaji wepesi… Mimi ni mtu ambaye nimefanya kazi na wagonjwa na kufa kwa miaka mingi. Mungu ameshika mkono wangu na kunielekeza zaidi katika ulimwengu wa dawa kwenda mahali pasipo kufunguliwa ambapo sijawahi hapo awali. Nipate kuwa peke yangu hapa duniani lakini ninaweza kuhisi mume wangu aliyekufa, roho ya Keith pande zote zikinilinda na kunielekeza katika safari yangu ijayo na Mungu. ”… Imeandikwa na jogoo051

  50. Nilikuwa na maombi na J na nahisi bora zaidi kuliko vile nilivyokuwa nikifanya katika siku chache zilizopita… nilikuwa na utakaso wa mini ambao utanisaidia katika hali zangu. Ninaamini katika kila kitu kilichotokea na ninashukuru J alichukua wakati wa kunisaidia… tu alijua kilichokuwa kinanisumbua bila mimi kusema chochote… J ni nzuri sana :) ”… Imeandikwa na jeneza xNUMX

  51. Nilikuwa nimeomba utakaso kutoka JITHV ili kuondoa roho mbaya kutoka kwangu na kumruhusu mume wangu aliyekufa, roho ya Keith aniguse. Nilihisi kiini cha Keith kufunika kichwa na mabega yangu. Wakati wa mchakato nilikuwa nikilia ili hisia ambazo nimeshika ziwe nje. Nilikumbuka nyakati nzuri ambazo mimi na Keith tulicheka .. tarehe ya kwanza ambayo niliwafanya malaika wa theluji kwenye theluji na mimi kupitia theluji huko Keith, densi ya harusi ... ilicheza hapa na Sasa na Luther Vandross… Keith amenong'oneza kwenye sikio langu… Nakupenda Yvonne kwa wakati wote… safari ya chakula cha jioni kwa maadhimisho yetu… na siku ambayo Keith alikufa mikononi mwangu na nikamwambia Keith… mpenzi wangu. Lakini Keith hakuwahi kuniacha yuko hapa na mimi kila siku akiwa ameshika mkono wangu. ”… Imeandikwa na jogoo051

  52. MUNGU WANGU! GUU HIYO NI KWA PESA! Anajua STAFF YAKO - HAKUNA COATING SUGAR. ALIYEKUWA MAHUSIANO - BWANA, safi kabisa. NILIVYOSHESHA KESI YANGU! ITAENDELEA ULE! "... kilichoandikwa na Queenbee16

  53. Alinisaidia sana, akanipa utakaso, na kwa mara ya kwanza kwa kweli nilikuwa na uwezo wa kulia na sijisikii vibaya kama sikuwa na haki ya hapo awali, asante ”… kilichoandikwa na Shebahvnly7

  54. Wow !!! baada ya kutafakari, nilihisi kutulia kutoka kwa mafadhaiko yote niliyokuwa nayo, na niliweza kuona wazi. anajali sana, ni mwaminifu, na kipaji. anajua kila kitu kuhusu maisha yako hauitaji kuelezea mengi. atakushauri juu ya kile kizuri kwako. hakika bora. "… Imeandikwa na emabuterfly77

  55. Nimekuwa kwa wanasaikolojia katika maisha yangu yote! Sijawahi kwenda moja ambayo inaweza kuniambia siku za usoni na kubadilisha maisha yangu yote katika dakika za 10! Yeye ni wa kushangaza, waaminifu, halisi, na alinipa ufafanuzi bora juu ya maisha yangu !!! nitarudi kwake kila wakati nikihitaji kuinua nguvu na nguvu ya kusonga mbele !! Ninashukuru kwa milele kwa mtu huyu !!! MUNGU AIMBUYESHE NA ALIPENDA PESA ZAKE !!!!!!! "... iliyoandikwa na Bi Dreamer

  56. Ulifanya tena J..Nahisi ujasiri sana na wewe. Unanipa nguvu ya kufanya vitu vifanye kazi kwa faida yangu na ninaona vitu vyote kutoka kwa macho yangu. Asante kwa kazi yako nzuri. Upendo! "... iliyoandikwa na imani81

  57. Asante sana Jithin. Natumai kweli hii inafanya kazi. Nitafanya kile ulichoniambia. Nina matumaini sana sasa. Ulikuwa mzuri, na moja kwa moja kwa uhakika. pia haukunipa majibu hasi lakini uliyatatua, naithamini sana,! haha, btw nimegundua bango nyeusi ya ops, mchezo mzuri :) ”… Imeandikwa na Prettylady123

  58. Yeye ni wa kushangaza! Niambie vitu ambavyo haviwezekani na suala langu la uhusiano. Je! Def atarudi kwa usomaji wa siku zijazo nitakapoona mabadiliko. "… Kilichoandikwa na nashy23

  59. Hii ni mara yangu ya pili kufanya kusoma na Jith, na yeye ni AMAZING tu, amenisaidia kwa mambo mengi ambayo yalikuwa yanaendelea katika maisha yangu, na kwa sababu ya yeye na ushauri wake ninahisi ana nguvu zaidi na bora, im kweli na furaha na maisha yangu, ninapendekeza sana JITH kwa kila mtu, naahidi kila senti anastahili kwenda faragha naye… Ahsante Jith sooo muchhh ”… Imeandikwa na SWEET84

  60. JithV1987 ni mtu mzuri! Asante kwa kusoma na ushauri wako wenye busara! Hakika nitakupa yote uliyosema kujaribu. Hakika nitarudi kwa usomaji wa kufuata ili kukujulisha jinsi mambo yanaendelea. Tena, HABARI! = P MoMoSuGaH ”… Imeandikwa na momosugah

  61. Mume wangu aliyekufa, Keith amekuwa akinitazama na kunilinda kila mtu tangu alipopita miaka ya 3 iliyopita. Nimetembea chini ya safari hii ndefu kujaribu kupata upendo mpya. Nimefika mwisho wa safari yangu na nimepata upendo mpya. Sasa Keith anaweza kupumzika na sasa kwamba mpenzi wangu mpya, George atamtunza mpendwa wake. ”… Imeandikwa na jogoo051

  62. jithv1987, alikuwa sahihi kabisa kwenye pesa. Sio tu kwamba alinijua na kunijulisha kuhusu hali hizo lakini pia alinipa suluhisho kwao. Jambo la msingi ni kwako kufuata ushauri mzuri ambao anakupa. Kuwa baraka na Baraka !!!! Tutarudi ”… iliyoandikwa na erika

  63. Nampenda. Yeye ndiye mkubwa zaidi. Yeye husaidia na mambo ya upendo na ni sawa mbele na mkweli. Yeye hutoa mbadala na mawazo kwa shida zote na wasiwasi. Yeye ndiye bora zaidi. Upendze. "… Imeandikwa na sunshinemj916

  64. Ninampenda sana. Yeye huelekeza na hutoa chaguzi. Wakati wa shaka kila wakati ni vizuri kuwa na chaguzi, badala ya ndiyo hapana. Mimi kila siku nahisi kuwa na amani na kazi yake. "… Imeandikwa na sunshinemj916

  65. Yeye ni mzuri, mwenye nguvu sana, na kwa uhakika na haraka sana na moja kwa moja. Kama hivyo. Hakika kusoma mara ya pili ni hivi karibuni 🙂 utunze na mungu akubariki ”… Imeandikwa na geminineil2011

  66. Yeye ni msomaji mzuri alikuwa sawa juu ya kila kitu) yeye ni msomaji wangu wa kwanza kwenye oranum ningemwambia kila mtu anaambia ni kama ana nyota za 5 kutoka kwangu !!! msomaji bora nimeona bado nilikuwa kwa wasomaji wengi katika wakati wa maisha yangu mimi ni 51 yrs zamani nenda kwa wasomaji katika mji wangu mimi hulipa pesa kubwa nilipita bahari ya 4 seaons majira ya joto ya jua na kuanguka :) hugss JITHV1987 ″… imeandikwa na angie1959

  67. Usomaji mzuri sana kama kawaida kila wakati bora magharibi hakuna mtu anayeweza kulinganisha njia u ave ilinisaidia kwa hali yangu kuwa sahihi sana na yenye busara ”… Imeandikwa na ooopsi

  68. Nilielewa mengi ya nini J alikuwa akinipata kutoka kwangu. Sensed nilikuwa nahisi vizuri sana! Anatoa ushauri mkubwa kuhakikisha kwamba anachokiona kitatokea. Vipawa sana. Tafadhali kuwa na gumzo naye, hautajuta! "… Imeandikwa na tamu_jesse

  69. Jith ni vipawa kweli, joto na mwenye kujali. Yeye husema ukweli. Ninahisi bora zaidi, aligundua shida na akatoa suluhisho. Ninamuamini na atarudi…. Kazi bora JithV. Asante. "… Imeandikwa na TrropGirl

  70. HAKI !!! Watu wengi wanataka kujua wakati itakua bora na ni nani atakaowafanyia. Anakuambia kile unachoweza kufanya ili kufanya mambo kuwa bora, na anakupa vifaa. "... iliyoandikwa na AgentOrange69

  71. Mtu huyu anaweza kukusaidia na mambo mengi. Unaweza kumwambia hafanyi hivi kwa pesa tu! Hes kufanya yote kwa furaha yako ... huduma yako! .. maisha yako! Kwa kweli yeye ni zawadi kutoka kwa Mungu. Ikiwa huwezi kwenda faragha wakati huo unapaswa kuja kwa kutafakari kwake kwa sababu kila kitu kumhusu ni njia ya shukrani na upendo wa Mungu na neema. Utakamata inapofikia kuweka tumaini lako kwake. Anajaribu kwa kadiri ya uwezo wake kukupa vibes nzuri! Tafadhali amini ushuhuda wangu! Anafanya mpango wa kweli. Jaribu naye uone ni kiasi gani unamuhitaji ……… .Barikiwa! "... iliyoandikwa na Jitsumina

  72. Jithin ni msomaji mzuri wa busara yeye ni mchanga lakini yuko sahihi katika uwezo wake wa kiakili na utabiri Natumai kila mtu anapaswa kuwa na kikao cha kusoma kibinafsi na yeye:) Mungu akubariki kaka :) ”… kilichoandikwa na nahidg

  73. Leo nimemwomba J baraka ya uhusiano wangu mpya na mpenzi wangu mpya, John. Ninajua mume wangu aliyekufa, Keith ameleta John kwangu.Kwa sababu hali zote mbili zinazozunguka Keith na John ni sawa. ”… Imeandikwa na jogoo051

  74. J ni mzuri katika kusaidia maswala ya kila siku ambayo yanakuja katika siku za kuishi kila siku. Nilipata furaha lakini kama kila kitu kingine lazima kitunzwe, kulishwa, na upendo ndivyo hivyo furaha. "… Imeandikwa na jogoo051

  75. Rafiki yangu, J ameniletea ufahamu katika eneo la maisha mpya ya upendo. Amenionyesha kuwa ni mtu wa kiroho chini ambaye atadumu milele. Ndio sote tunaonekana mzuri au mzuri lakini kwa wakati wote utafifia na kilichobaki ndio kiini cha kweli cha mtu huyo. "... kilichoandikwa na jogoo051

  76. J ameniambia juu ya uvumbaji kadhaa kuwa wavumilivu na hii ni bora kutekeleza katika ulimwengu wa haraka sana. Lakini nimesikiza na nimepata Prince wangu na maisha yangu yapo kwa amani na yamejaa furaha na baraka nyingi. ”… Imeandikwa na jogoo

  77. Kwa kweli aliniambia, sijui kama angeweza kusema nilikuwa naumwa au kama alikuwa akifuatilia tu. Kwa njia yoyote ile, ni vizuri kuwa na uhakikisho mwingine. Hali yangu hunipa wakati mwingi wa kuchochea wasiwasi, ninafurahi kuwa na mtu wa kunisaidia kumaliza yote. ”… Imeandikwa na AgentOrange69

  78. Jith alinipa habari kubwa..na alinisaidia kwa njia ya kushangaza kiroho ……… nitachukua ushauri wake na atasasisha na kile kinachotokea..kweli mwanadada mkubwa huwajali wateja wake, waaminifu na waaminifu ”… kilichoandikwa na rani

  79. Kubwa… moja kwa moja kwa uhakika na ya kufurahisha sana… Alipata kile kinachoendelea na mimi na maswala yangu..Nitafuata ushauri wake, bora nimepata… Asante tena .. ”… kilichoandikwa na dreamer65

  80. Ilikuwa kusoma vizuri kwa sababu nilikuwa na uwezo wa kuruhusu mikazo na wasiwasi kutoka kwangu. J aliweza kunionyesha upande mwingine wa suala hilo. Chakula cha mawazo. "… Kilichoandikwa na rooster051

  81. JITHV ni ya kushangaza, ina nguvu nyingi na ni kweli katika mazungumzo ya bure na vile vile katika usomaji wa kibinafsi :) Anaenda kukusaidia na yuko kwenye lengo. Ningeweza kusema kwamba yeye ni mmoja wa psychic bora hapa. Kwa hivyo, unapaswa kumjaribu kwa faragha kwa kuwa hautajuta :) Asante, xo ”... iliyoandikwa na Milona

  82. Spot juu ya mambo aliiambia ilikuwa kweli sana kama mimi tu nilijua na yeye akapanda mara moja. Pendekeza kwa watu wanaotaka kusoma kibinafsi yeye ni mmoja bora, ilikuwa wakati wangu wa 3rd. Endelea na kazi nzuri. Mungu ibariki! "... iliyoandikwa na gr2359

  83. Kwa haraka na kufa juu! Asante Jithv! Imependekezwa kwa wote! JITVH NI ZAIDI! ana ucheshi mzuri, anachukua kila kitu na nampenda huyu jamaa! Yeye ni kama kaka kwangu! Najua naweza kumkimbilia kwa chochote! Hakika inastahili wakati wako! Kila mtu, ona mwenyewe! :) ”… Imeandikwa na sjlh11

  84. Nilikuwa na wakati mgumu sana kumsikia. Mengi ya kuvunjika .. Lakini alikuwa mchekeshaji sana na mtamu… ningesema umpigie kusoma, ana zawadi… Matumaini yake atakuongoza… :) ”… Imeandikwa na Blanca78

  85. Omg jithv1987 alikuwa doa sana usiku wa leo hakika nitarudi hivi karibuni, sikuwa na la kusema mengi kama alivyokuwa anajua tayari. Asante sana nyota yako, ningependekeza sana xxx ”… Imeandikwa na hunniebee

  86. Ninampenda na nadhani siku moja tutafunga ndoa na kuishi kwa raha milele. Mume wangu wa baadaye alikuwa juu ya uhakika na sppels kwamba alifanya ni kazi kama mambo na ninakupenda kwa hiyo. nakukosa kama umepotea tu kama hakuna biashara yoyote lol. Ninampendekeza atakupa jinsi anavyoona. Yeye ni mmoja wa wa kwanza bora kwenye tovuti hii. "… Imeandikwa nafiregoddess1

Acha Maoni