JMan

Kuhusu JMan

Psychic JMan ana uzoefu wa miaka 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic JMan hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 36 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa JMan kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Jina langu ni Jay na ninajulikana kuwa mtu mzuri sana.
Nina huruma sana ambayo inamaanisha kuwa ninaweza kuhisi unachohisi. Naweza kuhisi unachohisi!

Tangu nilipokuwa mtoto, nimepata hisia nyingi ambazo zina tabia ya kuwa kweli. Ninaamini kuwa nimebarikiwa na zawadi kutoka kwa nguvu kubwa na niko hapa kukusaidia na maswali yoyote ambayo unaweza kuwa nayo juu ya maisha yako.

Kusudi langu ni kukupa mwongozo unaofaa na kukuruhusu kupata ufahamu mzuri juu ya mustakabali wako na maswala yako ya sasa!

Ninauwezo wa kujibu maswali yanayohusu uhusiano, kazi, maswala ya kibinafsi nk.

TAFADHALI TAFADHALI HIYO SITAKUJIBU KIJIBU ZAIDI ZAIDI.

Tofauti na mtu wa kawaida, nimejikuta nikigundua nguvu za aina tofauti kila wakati. Mtu akiingia chumbani kwangu, nafasi ni kwamba naweza kuchukua juu ya kile wanahisi na kuweza kuwasaidia.

Nimekuwa nikikutana na wengi na hisia za matumbo hapo zamani ambazo ziliishia kuwa sahihi sana na kwa uhakika sana.

Baada ya kupitia uzoefu kama huo, nilianza kuchunguza uwezo wangu zaidi na zaidi. Nimejifunza kudhibiti kipawa changu na nimekupa ufahamu ambao unatamani!

Ikiwa unataka kujua juu ya maisha yako ya upendo, NITAKUSAIDIA!

Ikiwa unataka kujua juu ya Kazi yako, NITAKUsaidia!

Ikiwa unataka kujua juu ya mustakabali wako, NITAKUSAIDIA!

Ikiwa unataka kujua juu ya maswala yako ya kibinafsi, NITAKUSAIDIA!

Watu wengi wamekuja kwangu kwa aina zote za maswala. Nimewasaidia kuelewa kinachoendelea na kitakachotokea. Zawadi hii ambayo nimeniruhusu kusaidia wengine kuelewa wanachotaka kujua.
Tafadhali kumbuka kuwa utaalam wangu katika uwanja huu una nguvu zaidi na sahihi zaidi kadiri siku zinavyopita!

Jisikie huru KUFUNGUA kwenye kitufe cha Kusoma Binafsi chini ya kamera yangu ili tuweze kujadili maswali yoyote ambayo unaweza kuwa na akili. Nina hakika kuwa utaridhika kabisa na kikao chetu cha kibinafsi!

***** TAFADHALI USIBU JIBU SAHIHI ZAIDI PEKEE! ******
KAMA UNAJUA Swali SAHIHI PEKEE, ITAKUPA BAR KARMA!

19 Maoni

    -
  1. Jman alikuwa sahihi na usomaji wake ulikuwa mzuri na mzuri. Ushauri wake ndio hasa nilihitaji na ninampendekeza sana! Asante Jman wewe ni vipawa na baraka. "… Imeandikwa na deelit47

  2. AMAZING. Niliingia kwenye chumba cha mazungumzo cha JMAN na mara moja akapiga kitu kikubwa kinachoendelea katika maisha yangu ndani ya sekunde chache baada ya kuwasili kwangu. Ilinibidi niende faragha na kumfanya anisome. Alinishangaza hata zaidi !! Sio tu alinipa tumaini lakini alikuwa sahihi sana na sikumpa habari yoyote. Kushangaza .... Hakika nitarudi! BORA ZAIDI KUPATA !!! Asante kutoka chini ya moyo wangu…. ”… Imeandikwa na cherie0710

  3. Jman aliangalia katika maisha yangu ya baadaye na alitoa matumaini ya kuendelea hata ikiwa kitu kitaumia wakati huu. Ilinifanya nione kile Ive kimekuwa akitaka kwa muda mfupi. Na mambo yatakua bora Pamoja na muda. Imerudiwa sana. "... iliyoandikwa na coorsmann

  4. Asante Jman kwa kusaidia kuniinua… Vitu vinaingia mahali isipokuwa kwa jambo hili moja tu. Nahitaji uvumilivu kidogo zaidi na Jman alithibitisha hilo kwangu! Aliweza kusoma mtu huyo katika swali vizuri sana, kwa hivyo akitumaini bora! Asante sana!!! "... iliyoandikwa na Nona29

Acha Maoni