JoehHard

Kuhusu JoehHard

Psychic JoehHard ana miaka ya uzoefu wa 2 kutumia uwezo wa kiakili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic JoehHard hivi karibuni amesaidia washiriki wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa JoehHard kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni kijana mwenye bidii anayefanya kazi kwa upole anapenda kutoa ushauri na kama nifurahi kidogo.
Mimi ni mwembamba, wa kuchekesha, na wazi kabisa kwa jambo lolote. Mimi ni mzuri kuchukua wengine na napenda kusaidia watu.
napenda kupata marafiki wapya na ninaunga mkono sana wakati wa hitaji. Mimi ni mpiga gitaa ambaye hupenda kucheza na kuimba, napenda pia kusikiliza muziki ukiwa na wakati na marafiki wangu. kwa sasa ninaishi na mama yangu mkubwa wana kaka wawili na dada mmoja hawana watoto hawajaoa lakini natarajia pia siku moja. mimi ni wa tatu katika mama yangu watoto na warefu zaidi, burudani yangu ni kucheza gitaa kuimba tazama televisheni na kutumia wavu mfano. facebook. Ninapenda kucheka nifurahie kwenda kwenye safari za pwani. napenda pia kwenda kuchagiza na marafiki wangu na katika nyumba ya bendi. usisike usinywe isipokuwa unayo kitu cha kunywa. ninayo heshima ya wengine kama nafsi yangu. Mimi pia nina hamu ya kuwa na bendi yangu mwenyewe ya muziki siku moja na kuwa na mke na watoto wawili kama wengi ……… ..

moja Maoni

    -

Acha Maoni