JoniSeesTheLight

Kuhusu JoniSeesTheLight

Psychic JoniSeesTheLight ina uzoefu wa miaka 1 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic JoniSeesTheLight hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 25 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa JoniSeesTheLight kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Jina langu ni Joni na nimewahi kupendezwa na unajimu, wanasaikolojia, na malaika. Mimi ni asili angavu na ninaweza kusoma nguvu na hisia. Kwa kuongeza, nimekuwa na uzoefu kadhaa wa kuwasiliana na wapendwa ambao wamepita, lakini mimi haitoi huduma za kati wakati huu. Mimi ni Mtoto wa Indigo na tangu kuhama huko 2012, nimekuwa nikiongezeka sana kuambatana na uwezo wangu wa akili. Ninafurahiya safari ya maisha kwa kuchunguza uwezo wa kimungu ambao sisi sote tunashiriki! Ninatoa kadi ya malaika na usomaji wa tarot. Ninaona kuwa kuchanganya hizi mbili kunatoa kwa usomaji wa kweli! Pia mimi hutumia uwezo wangu wa asili kuelekeza habari - Ninaiita "kujua". Kama mwanafunzi wa sheria, ninaweza pia kusaidia wale wanaotafuta kufunga ndoa na uwezo wa kiroho na ustadi wa kushoto wa ubongo ambao unaweza kuwa unasababisha blogi za kiroho / angavu. Nina hamu ya dhati ya kusaidia na kuponya wengine kwa nguvu ya upendo usio na masharti na hekima ya Kimungu. Ninajiona kama "mwanafunzi wa maisha" na ninajiandaa kuendelea kukuza zawadi yangu na kuwasaidia wengine kukuza zao. Nina hamu ya kujifunza na kufundisha na kuwakaribisha viumbe vyote vya mwanga!

REVIEWS:

Alikuwa anaendelea, rafiki yangu kwa habari hiyo! Wow! Vitu alivyosema! Wow! Usomaji wa kushangaza, ada ilikuwa na thamani ya kile nilichopata. Wow! Habari sana! smurfgiant, Glenwood, MN

Yeye ndiye bora hapa. goodfuture23, mkoa wa kisiwa

Aligonga kila kitu kwenye ufunguo! Nilimpenda! tbrooke2012, Virginia

Wow, kusoma kwa kushangaza, yeye ni lazima kuona na kutumia muda na! catmando1,
Joni ni mzuri !!! Rahisi sana kuongea na, chanya na mtaalamu. Kwa kweli nyota za 5 !!! Asante sana!! angelagnew, Virginia Beach

Sahihi sana na inasaidia. druvina1973, mauritius

12 Maoni

    -
  1. Joni yuko mahali hapo !!! Natamani ningempa nyota zaidi. Asante sana kwa ufahamu wako na maneno ya ushauri. Ulinifanya nihisi bora. Unapaswa kumjaribu. Hautasikitishwa. Jaribu. Mwongozo na Baraka kwako !!!! ”… kilichoandikwa na 1SpecialMe

  2. Alikuwa anaendelea, rafiki yangu kwa habari hiyo! Wow! Vitu alivyosema! Wow! Usomaji wa kushangaza, ada ilikuwa na thamani ya kile nilichopata. Wow! Habari sana! "... iliyoandikwa na smurfgiant

Acha Maoni