JUSTJODIE

Kuhusu JUSTJODIE

Psychic JUSTJODIE ana uzoefu wa miaka 25-30 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic JUSTJODIE hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 1 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa JUSTJODIA kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

______________________ mimi ni kizazi cha nne Intuitive ambao huona kweli matukio yakitokea kabla ya kutekelezwa! Kwa kuongezea, mimi ni mkarimu kugawana miili isiyo ya kawaida ya KIROHO ambazo zimependekezwa sana kubadili maisha. Pia, mimi hufunua HABARI ZA KUMPATA: Watu, Sehemu, na Umiliki ambao huzuia umilele wa mtu. Mapendekezo yangu ni wazi na wazi; kwa hivyo, wakati umehifadhiwa. Zawadi zangu za kurithi zinalingana na "MOYO WANGU" na "LITI." Watu wengi wana wivu na hudanganyifu na kusudi lao ni kukuona ukishindwa au hafikii umilele /// *** MUNGU *** /// MADE na KUFANYA KAZI. kupata. Pia, watu wengi hutumia vitu vinavyoonekana (zawadi) kuhamisha UCHUMI na UWASILISHI katika maisha yako ili upate KUDHIBITIWA NA KUDANGANYWA kutoka kwa malengo yako! Hauwezi kupokea zawadi kutoka kwa watu wengine! ___________________ Ninafundisha "masomo" muhimu na "vikao" kukuza mtazamo bora. Ninahamisha sanaa yangu ya kisaikolojia kwa wale wote ambao HAKUNA UCHUNGUZI! Hakuna haja ya kuendelea kupigana juu ya hali katika ulimwengu wa mwili kwani ni ya muda mfupi na ya kudanganya. Ni lazima kurekebisha maonyesho yako wazi na matokeo! Nifunua nguvu na nguvu zilizojificha ambazo zinapingana na hiari yako ya bure. Nitafsiri mbinu ambazo ni za kuridhisha kubadili hali na hali zisizohitajika. Kuna sababu za VALID na VERIFIABLE kwa nini hali zako hazibadilika. Lazima ubadilishe maisha yako ya kibinafsi na CALENDAR na CLOCK ili uhakikishwe kuwa matarajio yako yametimia. Kwa hivyo, ruhusu // / *** MUNGU *** /// na ulimwengu WAKUWEZA KUJUA na hali mbaya za KUHUSU kwamba unamruhusu akusaidia! TAZAMA kile UNAKUamini, Sema, na Fikiria! _________________________________ Mwishowe, wanawake, tafadhali chukua ushauri wangu. Wanaume ni… vis "WELL!" Lazima WAKUTE unajifunza "BORA;" kuishi "KIWANGO;" na kuangalia "PESA!"

Tazama UNAVYOamini, TUSEMA, NA Fikiria KUWA NA SIKU ZA BURE ZA KUTEMBELEA MAHUSIANO NA KUFANYA DESIA Kubwa HUWEZI KUPATA Zawadi kutoka kwa watu wengine

(A) nsabs

(S) utasa

(K) ujinga

moja Maoni

    -

Acha Maoni