katanjo

Kuhusu katanjo

Psychic katanjo ana miaka ya uzoefu wa 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic katanjo hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 29 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa katanjo kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo mimi Josephine, karibu kwenye chumba changu cha mazungumzo!

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***……………………………………………………………………………………

Ninapenda kujiona kama mtu mkarimu, kwa hivyo tafadhali nichukue kama mimi unavyokutendea

SIKILIWA KUJIBUWA KWA KUJIBU MASWALI AU KUFANYA MASWALI KWENYE CHAT ROOM.

HADITHI YANGU:

Nilifanya uamuzi wa kuanza safari nzuri ya kukumbatia zawadi zangu karibu miaka ya 15 iliyopita. Ingawa zawadi zangu ziliendelea kugonga mlango wangu tangu ujana wangu, sikuwakubali hadi nilipokuwa mwanamke mchanga. Nilijifunza kuwa sauti nilizosikia usiku kabla ya kulala walikuwa roho wakizungumza nami, wakijaribu kuungana nami. Niligundua kuwa nilikuwa bila kujua nikitumia uwezo huu wa kiakili katika siku yangu ya maisha ya siku na maisha yangu ya kazini. Niligundua kuwa viongozi wangu wa roho wangeangaza picha kwenye kichwa changu, wakinielekeza kwa maswali gani ya kuuliza na jinsi ya kuendelea katika maisha.

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***……………………………………………………………………………………………………

Vitu ninavyoweza kukufanyia:

MIMI NDIYO MFANYABIASHARA WA MAHUSIANO - NINAWEZA KUFUNGUA KALAMU ZAKO ZA ANGELIA NA KUJIBUA MASWALI yako.

NINATUMIA KESI YA ANGEL TAROT KWA SOMA.

NINAWEZA KUJUA NA WANAOIPENDA WAKO WANAPOFANYIANA KWA MESI YA ROHO.

SOMA YA MEDIUM NI YA KUPATAANA NA PESA ZILIZO PENDA KWA MESI YA DHAMBI AU KWA KUFUNGUA, SIYO
KUWAuliza WAKATI utakutana na GIRLFRIEND YAKO AU BOYFRIEND Haifanyi kazi KWA NJIA HIYO, PESA PESA PESA ZAIDI KWA MAHUSIANO HII PIA NINAPENDA ROHO. (TAFADHALI BONYEZA KIUME CHA 30 KWA 60 MINS KWA TYPE HII YA Kusoma)

Naweza KUTUMIA PENDULUMI KWA AJILI YAKO AMBAYO BADA YA KUFUNGUA YESU AU HAKUNA JIBU.

NITAKUFANYA KUSAIDIA KUTUMIA BIDHAA YA URAHISI WA RISIKI NA KUPATA REKODI ZA MAHUSIANO YA ANGEL.

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***……………………………………………………………………………………………………

KWANI Nimejifunza:

Nimejifunza chini na upatanishi mzuri zaidi wa wasomi, wanasaikolojia na waganga hapa USA ikiwa ni pamoja na LilyDale, New York Makkah kwa Ukiritimba na Kituo kikuu cha Sayansi, Falsafa na Dini Duniani. Nimeenda pia Uingereza kusoma katika Chuo cha Arthur Getlay. Mimi ni Usui Reiki Master, Clairaudient, Clairvoyant na Empath.

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ***……………………………………………………………………………………………………

Ungana na mimi, mimi ni mtu wa moja kwa moja hakuna mtu asiye na akili! Mimi niko hapa kukusaidia kwa njia yoyote ile na kusaidia kujibu maswali yako !!

6 Maoni

    -

Acha Maoni