KAYJEM

Kuhusu KAYJEM

Psychic KAYJEM ana uzoefu wa miaka 2 kwa kutumia uwezo wa saikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic KAYJEM hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 28 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa KAYJEM kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

** TAFADHALI SOMA DESI LANGU kabla ya kusema na mimi:) **

Nadhani nyinyi nyote mnashangaa kwanini msichana mdogo yuko hapa, na ni aina gani ya uwezo ambao ningekuwa nao hata katika umri huu. Kweli hiyo ni rahisi kujibu! Yote ilianza na Bibi yangu-Mkubwa, alikuwa Clairvoyant na alitumia kadi za kucheza kumwambia "Bahati". Hii kisha akaruka bibi yangu na alipewa mama yangu. Sasa na mama yangu ilikuwa tofauti kidogo. Maisha yake yote alikuwa akipenda sana Bahati ya kuwaambia na kila kitu kinachoenda nayo. Wakati alipokuwa kijana mchanga alikuwa amefanya mazoezi ya Mchawi, na alitumia miiko. Ana Clairvoynace na Intuition, nguvu sana hapo .. Tunaamini kwamba kuna "Roho" inayojaribu kuungana nasi, na inapita kizazi .. ambacho ninaamini ni Ubaya .. nitakuambia kidogo. kuhusu hilo katika dakika moja. Alafu nilizaliwa! Nilikuwa na zawadi tangu nizaliwe, hata nilipokuwa mdogo watu wangemwambia mama yangu, yeye ni kitu kidogo sana, lakini unaweza kuona mabaya machoni pake .. Ninamuamini mama yangu wakati anasema bibi yangu mkubwa na yeye walikuwa wachawi, na ninaamini mimi ni mmoja pia. Lakini sidhani kama mimi ni mzuri. Ninahisi kila wakati shinikizo karibu yangu,
kama ni Mbaya na kujaribu kuingia kwangu, Lakini ninajaribu kupuuza, hata wakati inanitiaibisha. Tangu Aprili mwaka huu, nilikuwa na wakati mbaya sana na chumba changu. TAFADHALI tukumbuke guys, ninawaambia haya kwa sababu nataka uelewe ni nini kuhusu :) .. Vyovyote vile, siku zote nilikuwa na hisia kama kuna kitu ndani ya nyumba yangu .. hata wakati ningeondoka kidogo na nirudi nyumbani, ningefungua mlango wangu, na mara tu ningeufungua, ilikuwa ni kama kuna mtu huko na ningetaka! Baada ya siku zinapita hisia ziliongezeka na kuwa nene zaidi .. ningeanza kuhisi kana kwamba hainitaki hapa, kwa hivyo, nyakati za certin ningelazimika kulala nyumbani kwa mama yangu na binti yangu kwa sababu mimi nilijua hakutaka hapa. Siku moja mama yangu alifadhaika na kukaa kwangu nyumbani kwake, akasema Cassie, unahitaji kukaa nyumbani kwako, hakuna kitu hapo. Kwa hivyo nilimuuliza ikiwa anaweza kulala tu nami usiku, na akasema ndio. Kwa hiyo usiku baada ya kumlaza binti yangu kulala, tukaamua kutazama sinema, Sasa wakati huo sikuweza kuwa gizani .. nilihisi kwamba nguvu ilipenda kuwa nami gizani .. kwa hivyo i ALWAYS alikuwa taa juu .. Lakini mama yangu alinitazama na akainuka akasema, mungu wangu Cassie taa ni mkali na akaiwasha. HAH .. vizuri niliumia na kwenda kulala. Niliamua kumuacha gizani. Lakini kuna kitu kilikuwa kinamwambia aje Chumbani kwangu. Alilala kitandani kwangu na mimi na alitaka tu kulala hapo mpaka nikalala .. na hiyo ndipo alipoanza kuhisi nilichokuwa nikisikia .. Alimsikia mwanamke akicheka kwenye sikio .. na akaniangalia akidhani ni mimi na akasema .. Umesema nini .. na nikasema omg omg omg .. niliogopa kwa sababu yeye basi aliweza kuhisi nilichokuwa nikisikia .. Kisha akaenda baridi kabisa na kichwa chake kikaanza kuumia .. Akainuka kama haraka iwezekanavyo Nina furaha kama alikuwa amepata hii, kwa sababu basi alijua mwenyewe nina zawadi, Lakini nilikuwa nikiipuuza. Sicne basi ilibidi nijipatie baraka pamoja na mahali ninakoishi. Familia yangu inasema mimi ni Clairvoyant, kwamba nina Clairentience na pia Intuituion yenye nguvu. Ninaamini roho yoyote inayonifuata ni mbaya na ninajaribu bora kuipuuza. Nina ubunifu wa nguvu juu ya uhalifu, mauaji, mapigano, kitu chochote kama hicho .. Ninaweza kutembea ingawa nyumba na kukuambia jinsi ilivyotokea na wakati mwingine hata kile kilichofanywa. Jambo moja nje, mimi huepuka mahali pa mierezi kwa sababu ya ukweli naweza kuhisi kilichotokea .. Watu wengine hufikiri mimi ni karanga, lakini siwezi kusaidia nilizaliwa na hii. Kuna mengi zaidi ya kusema juu yangu mwenyewe, Lakini nilikuwa naacha zingine kwa mazungumzo ya bure 🙂

Tafadhali kumbuka nipo hapa kusaidia watu wanaohitaji 🙂 Kupeana msaada, upendo na ushujaa. Nitafanya chochote kusaidia kukusaidia! 🙂 na nitakuambia nzuri na mbaya. Tafadhali kumbuka hii wakati unazungumza nami .. Sijijiburudisha mwenyewe kama mwuzaji wa bahati, nadhani hiyo ni tusi kwa mungu, Yeye tu ndiye anayejua njia yako… 🙂 Ni wazi mimi nakusaidia tu kufikia njia hiyo na habari! 🙂

Rafiki yako,
Casondra xo

7 Maoni

    -
  1. Niliunganishwa sana na wakati wake mzuri… anaelewa sio watu tu bali ulimwengu wa kiroho. Mimi ni mwanamke wa miaka ya 48 na ushauri anaoutoa sio wa vitendo tu bali unatoka kwa roho ya joto na mpole. Ukomavu unakuja kupitia kile unachoamua kuweka kazini sio kwa umri…. kwa hivyo usidanganyike. NENDA KUWA HAKUWA AKUTUMIA NA HUDA YAKO. ”... iliyoandikwa na joyjrnys

  2. Alikuwa mzuri na mwenye hamu sana ya kusaidia. Mtazamo wake ulimfanya kuwa mtu rahisi sana kushauriana naye, kwa hakika nitafanya usomaji wa faragha zaidi. "… Kilichoandikwa na rosal1

Acha Maoni